ดู: 63381|ตอบกลับ: 204
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรเสริมหน้าอก] ฉีดเสริมหน้าอก ฉีดฟิลเลอร์เสริมสะโพก โดยไม่ต้องผ่าตัด ทางเลือกใหม่สำหรับสาวๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dermalink เมื่อ 2011-5-30 00:30

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dermalink เมื่อ 2011-5-30 00:27

Aqualift 100g ฟิลเลอร์นวัตกรรมล้ำหน้าเพื่อ ฉีดเสริมหน้าอก และ เสริมสะโพก ไม่ต้องผ่าตัดไม่ต้องพักฟืิ้นอีกต่อไป สวยเสร็จภายใน1 ชั่วโมง การันตีโดย CE ยุโรป

นวัตกรรมขั้นสูง เพื่อเสริมหน้าอก และ เสริมสะโพกให้สัดส่วน สวยตามต้องการ ด้วย สารไฮโดรฟิลิคเจลวอเตอร์ ที่บริสุทธิ์เหมือนน้ำ นวัตกรรมลิขสิทธิ์หนึ่งเดียวในโลก จากบริษัท Aqualift กว่า20ปี ทำให้ได้มาซึ่งนวัตกรรมล้ำหน้าที่สุด และผ่านมาตรฐานความปลอดภัย จาก CE ยุโรป

วิธีใช้ ใช้Aqualift100g ได้ทุกสัดส่วนของ บอดี้ เสริมหน้าอก เสริมสะโพก แก้ไขขาโก่ง

การเสริมหน้าอกและ สะโพก ต้องมาปรึกษาแพทย์ก่อนว่าต้องใช้ กี่ CC เพราะแต่ละคน ใช้ปริมาณไม่เท่ากัน

ปรึกษาแพทย์ผู้เชี่ยวชาญต้องนัดล่วงหน้า 1 วัน

ข้อแตกต่าง ระหว่าง การผ่าตัดเสริมหน้าอก กับ การฉีดเสริมหน้าอกด้วยAqualift

1การผ่าตัดเสริมหน้าอก ต้องพักฟื้นนานเป็นอาทิตย์ มีแผลเย็บเห็นได้ชัด หน้าอกใครเห็นใครก็รู้ว่าไปทำอะไรมาดูไม่ธรรมชาติ ต้องคอยนวดตลอดเพื่อไม่ให้ผังผืดมายึดเกาะ และที่สำคัญ ถุงซิลิโคนก็จะอยู่กับเราไปตลอดชีวิต

ส่วน การฉีดเสริมหน้าอก ด้วย Aqualift100g ไม่ต้องพักฟื้น ใช้เวลา สวยเสร็จภายใน1ชั่วโมง หน้าอกก็ได้sizeตามต้องการ ไม่มีแผลเย็บแม้แต่จุดเดียว เมื่อฉีดจะมีอายุได้5-6ปีแล้วค่อยๆสลายไป100% ไม่มีตกค้างและผังผืด ที่สำคัญที่สุด ฉีดแล้วดูสวยมาก เป็นธรรมชาติที่สุด ไม่มีใครรู้ว่าเราไปทำอะไรมาแน่นอน

การเสริมหน้าอก ก็มี 2อย่าง ให้เลือก แล้วแต่ว่าลูกค้าจะเลือกแบบไหน แต่อย่างไรก็ตาม ก็ต้องอยู่ในการแนะนำของแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเช่นกัน

ผลิตภัณฑ์ Aqualift กล่องนึงมี 100 CC

โทรสอบถามและรายละเอียด ผลิตภัณฑ์ ได้ที่  คุณพีท  083-2488897    Email: dermatek@hotmail.com

บริษัท Dermalink จำกัด เป็นผู้นำเข้าและเป็นผู้จำหน่ายแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย  บริษัทจะรับประกันสินค้าของแท้

ต้องซื้อจากตัวแทนจำหน่ายเท่านั้น

ก่อนฉีดเสริิมหน้าอก

ก่อนฉีดเสริมหน้าอก

หลังฉีดเสริมหน้าอก ไม่มีแผลผ่าตัด ไม่เจ็บ ไม่ต้องพักฟื้น ไม่เจ็บ เสร็จภายใน 1 ชั่วโมง

แก้ไขปัญหารูปไม่สวย  แก้ไขปัญหาขาโก่ง  ก่อนฉีด

แก้ไขปัญหาขาโก่ง หลังฉีด

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ทั้งหมด  ได้ที่ คุณพีท 083-2488897   Email: dermatek@hotmail.co.th

ทางบริษัท มีการเทรนนิ่งคุณหมอ อย่างถูกต้องและ มีใบ Certifticate อย่างถูกต้อง การฉีดฟิลเลอร์ชนิดนี้กับ บอดี้ ต้องอยู่ในความดูแลของแพทย์ ผู้เชี่ยวชาญ เท่านั้น  

ทางบริษัท มี คุณหมอที่ เกาหลี  และที่ ประเทศไทย  ที่ผ่านการเทรนนิ่ง และได้รับใบ Certificate  แล้ว   

เพิ่มเนื้อหา (2012-5-16 11:58):
รูปผลิตภัณฑ์ หน้า5นะครับ

แสดงความคิดเห็น

ข้อมูลอยู่ในเว็บไซต์ นะครับ อัฟเดทข้อมูลด้วยครับ ขอบคุณครับ  โพสต์ 2012-7-7 17:25
ฟิลเลอร์ Aqualift บริษัทยกเลิก และได้พัฒนามาเป็น Aqua filling แล้วนะครับ  โพสต์ 2012-7-7 17:24
cc ล่ะ เท่าไหร่อ่าค่ะ  สนใจมากค่ะ   ได้เตรียมดังไปถูก 5555555+

โทรสอบถามหลังไมล์นะครับ ขอบคุณครับ  โพสต์ 2011-5-30 11:08
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 11:03:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ฟิลเลอร์ Aqualift 2ml. สำหรับฉีดปรับรูปหน้าให้สวยเป็ะ ภายใน1 นาที

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dermalink เมื่อ 2011-5-30 11:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dermalink เมื่อ 2011-5-30 11:20

Aqualift 2ml ฟิลเลอร์ นวัตกรรมล้ำหน้าเพื่ออัฟหน้า ให้เด้ง สวยใส ปรับรูปหน้า ให้สวยสมใจภายใน 1นาที

Aqualift 2ml. ฟิลเลอร์สำหรับฉีดปรับแต่งใบหน้าให้สวยดั่งใจ  

Aqualift 100gสำหรับฉีดบอดี้ อยู่ได้ 5-6ปีและจะสลายไป100% สารมารถฉีดบอดี้ได้เท่านั้น ไม่สามารถเอามาฉีดที่ใบหน้าโดยเด็ดขาด  

Aqualift 2ml.  สำหรับฉีดหน้า อยู่ได้12-18เดือน และจะสบายไป100%  สามารถฉีดใบหน้าได้เท่านั้น ไม่สามารถเอามาฉีดบอดี้โดยเด็ดขาด  

ผลิตภัณฑ์ 2 ชนิดนี้ มีความแตกต่างกัน      

จุดเด่นของฟิลเลอร์ตัวนี้คือ สามารถปรับรูปหน้าได้ทุกส่วนของใบหน้า และ เมื่อฉีดสวยเด้งแล้วก็ อยู่ได้นาน 15-18เดือน นานมากกกกก นานกว่ายี้ห้ออื่นทุกตัวการันตี

วิธีใช้ คือ ใช้ฉีดหน้าผากให้โหนกนูน ฉีดเสริมแก้มให้ดูแอ็บแบ้ว รักษาคนหน้าตอบผอม ฉีดร่องแก้มให้หายไปในพริบตา ฉีดคางให้หน้าคมสวย ฉีดขมับตอบ ปัญหาใบหน้าทั้งหมดนี้ เป๊ะด้วย Aqualift 2ml เท่านั้นครับ

ราคาโทรสอบถามค่าบริการที่  คุณพีท  083-2488897   Email: dermatek@hotmail.co.th

ทางเรามีบริการฉีดจากแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านการฉีดฟิลเลอร์ค่าฉีดที่หน้า ครั้งละ 1,500-2,000 บาาท

นัดล่วงหน้า1 วันนะครับ
ทำมีลับลม คมในแบบ นี้ ใครจะกล้าไปฉีดอ่าค่ะ  เปิดใจหน่อยสิ ขอร้อง

ราคาก็จะขึ้นอยู่กับ ความยากง่ายของทรงเต้านมด้วยนะครับ  โพสต์ 2011-5-30 18:10
สำหรับบอดี้ ราคา คือ 90,000 120,000 150,000 บาท โทรสอบถามกับพี่โดยตรงครับ  โพสต์ 2011-5-30 17:52
ขอรายละเอียดชัดๆ ได้ไหมค่ะ   ว่าราคาซีซีเท่าไหร่  ค่าหมอฉีดเท่าไหร่  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 17:55:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกคนอาจมีต้นทุนเดิมของหน้าอกและสะโพกไม่เหมือนกัน รบกวนโทรสอบถามรายละเอียดโดยตรงได้นะครับ

สนใจอยากฉีดก้นเพราะก้นแบนมากๆๆเด๋วพรุ่งนี้โทรถามดีกว่า แต่เวลาฉีดเนี่ยต้องวางยาหรือฉีดได้เลยอะคับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 00:33:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วางยาสลบ 45 นาทีครับ ไม่เจ็บแน่นอนครับ  

การทำมี2 แบบให้เลือก วางยาสลบ กับ ฉีดยาชาแล้วกินยานอนหลับ  โพสต์ 2011-6-14 01:12
สนใจฉีดนมอย่างมากกกกก
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 01:02:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dermalink เมื่อ 2011-6-14 01:48

ก่อนฉีด

ก่อนฉีด  หน้าอกไม่มีเลยครับ  ลูกค้าท่านนี้ผอมมาก  หน้าอกไม่มีเลย

หลังฉีดเสร็จ 1 ชั่วโมง ถ่ายตอนทำเสร็จทันที ครับ ดูเป็นธรรมชาติ แต่รออีก 7 วัน ธรรมชาติกว่านี้อีกครับ

หลังฉีดฟิลเลอร์ ด้วย Aqualift 100g เสริมหน้าอกไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องพักฟื้น ไม่ต้องลางาน ไม่มีแผลเป็น

เคสนี้ ใช้ไป ข้างละ 150 CC นะครับ ลูกค้าเป็นคนตัวเล็กมาก เลยใช้ไป ข้างละ 150CC  โพสต์ 2011-6-14 01:03
ผ่าน อย. หรือยังคะ และจดทะเบียนเป็นทางการของการศัลยกรรมของประเทศไทยอย่างถูกต้องหรือไม่อย่างไร ถ้าเป็นไปได้ต้องการรายละเอียดทั้งผลดีและผลเสียของสารตัวนี้ค่ะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

www.aqualift-world.com ขอบคุณครับ  โพสต์ 2011-6-14 01:50
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 01:12:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
การใช้ผลิตภัณฑ์ ฟิลเลอร์ทุกชนิดที่ ฉีดเสริมหน้าอก ต้องขอคุณหมอดู ผลิตภัณฑ์ก่อนฉีด ว่าเป็น ยี่ห้ออะไร ใช้สารอะไรฉีดเข้าไป  ต้องขอดูทุกครั้งนะครับไม่ว่าจะเป็นคลินิคไหน   

หลังจากฉีดเสร็จ  ลูกค้าทุกท่านจะได้ ถุงเปล่าที่มีเลขล็อตที่ออกจากบริษัทอย่างถูกต้องเพื่อให้มั่นใจอีกครั้ง

ถ้าลูกค้าทุกท่าน ไปฉีดกับคุณหมอ โปรดสอบถามกับทางคุณหมอด้วยครับ ว่าใช้อะไรฉีด เป็นสารยี่ห้ออะไร มีใบรับรองอะไรบ้าง ถ้าคุณหมอไม่บอก หรือไม่ให้ดู  หรือ ไม่มีเอกสารอ้างอิงใดๆ   โปรดระวังด้วยครับ

13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 01:37:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dermalink เมื่อ 2011-6-14 01:38

ก่อนฉีดฟิลเลอร์ด้วย Aqualift100g สินค้าแบรนด์เดียวในโลกที่ผ่านการรับรอง CE ยุโรปเพื่อใช้เสริมหน้าอก และสะโพก  ปลอดภัยสูง  โดยไม่ต้องผ่าตัด

ก่อนฉีด ด้านข้าง  

หลังฉีดเสร็จ แค่ 30 นาที เคสนี้ใช้เวลาน้อยเพราะฐานนมสวยอยู่แล้ว ฉีดไป ข้างละ 150cc สวยธรรมชาติมาก

หลังฉีดฟิลเลอร์เสริมหน้าอก โดยไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องลางาน ไม่ต้องระบม ไม่ต้องมีแผลเป็น ไม่เจ็บ

อยู่ได้นาน 5-10 ปี ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคล
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 01:43:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลูกค้าทุกท่านที่ต้องการบินไปทำการฉีดฟิลเลอร์เสริมหน้าอก และ สะโพก โดยแพทย์จากเกาหลี  มีบริการไปรับไปส่ง สนามบิน แต่ค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงนะครับ  ขอบคุณครับ  

คุณหมอที่ทำการฉีดฟิลเลอร์ เป็นคุณหมอที่ผ่านการเทรนนิ่งจากบริษัทเรียบร้อยแล้ว ในเมืองไทยมีไม่กี่ท่านที่ผ่านการ เทรนนิ่งอย่างถูกต้อง และ มีความปลอดภัยสูงมาก ครับ  

ติดต่อ สอบถาม รายละเอียดเพิ่มเติมที่ คุณพีท 083-2488897
ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
ขอถามอีกค่ะว่า หลังจากฉีดแล้ว ภายใน 5 ถึง 10 ปี มีการผิดรูปทรงมั้ยคะ เช่น เกิดอาการเข็ง เบี้ยว เป็นตะปุ่มตะปำ่ หรือเริ่มเเหือดหายไปแล้วทำให้นมไม่เท่ากัน แล้วถ้าไม่ฉีดเพิ่มหลังจาก 5 หรือ 10 ปี หน้าอกจะเป็นเหมือนเดิมมั้ย แล้วเจ้าสารตัวนี้จะไปทำอยู่ตรงใหนของร่างกายเราบ้างในระหว่างเดือนปีที่ผ่านไป
ขอบคุณค่ะ
น่าสนใจ แต่ยัดถุงซีลี่ 325 ซีซี มาเป็นที่เรียบร้อยก่อนแล้ว งิงิ
ต้นฉบับโพสต์โดย สั้น เมื่อ 2011-6-14 02:47
ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
ขอถามอีกค่ะว่า หลังจากฉีดแล้ว  ...

คิดดีๆ ก่อนฉีดสารเข้าร่างกายนะคะ ผู้ค้นคิดสารนี้เพิ่งทำการทดลองแค่สี่ปีครึ่งเท่านั้นนะคะ
5. How long does Aqualift last?
The effect lasts rather long. When applied onto the face – some 2 – 3 years. When big volumes are injected, the effect lasts 4 – 5 years and longer, maybe characterized as lifelong. We have followed up Aqualift during four and a half years already (since its introduction for application) and we don’t observe any change of the injected volumes.

อนาคตเค้ายังไม่รู้เลยว่ามันจะกลายสภาพ รูปร่างอย่างไร ตอนฉีดเข้าร่างกายน่ะง่าย แต่ตอนเอาออกยากนะ ราคาสูงด้วยค่ะ ที่ยุโรปจริงๆ ยังไม่อนุญาตใช้สารตามที่โฆษณานี้นะคะ แต่ที่ประเทศผู้ผลิต (ประเทศยูเครน)คงใช้แล้ว  ขอให้ศึกษาให้ถี่ถ้วนนะคะ

18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 11:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สินค้า Aqualift ผ่าน CE ยุโรป ตั้งแต่ปี 2004 มีคนฉีดฟิลเลอร์ ชนิดนี้ ทั่วโลกกว่า 5 ล้านคน ติดตามผลมาเป็นระยะเวลา 7 ปี ไม่มีใครมีปัญหาสำหรับฟิลเลอร์ตัวนี้ แต่จะนิยมใช้กันในยุโรป และตอนนี้ที่เกาหลีก็ ดังมากๆ  ซึ่งคนไทย บินไปฉีดที่เกาหลี เยอะมากครับ  ซึ่งคอสน์ของมันจะอยู่ที่ 300,000 up ทางเราก็เลยมีทางเลือกใหม่ให้กับสาวๆ ที่ต้องการมีหน้าอก ที่ธรรมชาติ และ ไม่ต้องผ่าตัด ไม่เจ็บด้วยครับ

เพราะไม่ต้องผ่าตัด และใช้เวลาน้อยมาก   ที่สำคัญปลอดภัยแน่นอน  

นวัตกรรมต่างๆ ก็มีข้อห้ามแต่ละประเทศ ซึ่ง ก็เหมือนๆกับหลายๆ สินค้าที่ ผ่าน อย เมืองนอก แต่ยังไม่ผ่าน อย เมืองไทย นะครับ

ต้นฉบับโพสต์โดย dermalink เมื่อ 2011-6-14 11:20
สินค้า Aqualift ผ่าน CE ยุโรป ตั้งแต่ปี 2004 มีคนฉีดฟิลเลอร์  ...

คุณ dermalink ต้องระวังนะคะ เพราะว่าตอนนี้ทาง อย.ประเทศไทยเองเนี่ย เค้าเคร่งครัดมากขึ้น เริ่มเข้ามามีบทบาทในเว็ปไซต์ศัลยกรรม ความงามต่างๆ

มีข่าวมาว่าเค้ามีการล่อซื้อผลิตภัณฑ์ต่างๆที่ีไม่ผ่าน อย. แม้ว่าผลิตภัณฑ์นั้นจะผ่าน มาตรฐานหรือใช้ได้ถูกต้องตามกฎหมายในประเทศอื่นก็ตาม

นัทไม่ได้มีเจตนาไม่ดีหรืออะไรนะคะ เพราะนัทก็เป็นคนท่องเนตธรรมดา
เป็น editor ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องหรือได้ผลประโยชน์จากที่ใดอยู่แล้วค่ะ
แต่เป็นห่วงจริงๆค่ะ

สินค้าตอนนี้อยู่ในระหว่างขั้นตอนยื่น อย แล้วครับ ทั้งตัว 2ml และตัว 100g  โพสต์ 2011-6-14 23:45
ส่วนเคสลูกค้าส่วนมากจะส่งไปทำที่ เกาหลีครับ  โพสต์ 2011-6-14 23:36
ขอบคุณครับที่เป็นห่วงแต่ทางเรา กำลังขอ อย อยู่ครับ  โพสต์ 2011-6-14 23:36
update ค่ะ ฉีดฟิลเลอร์ Aqualift ข้างละ 100 CC ที่เกาหลี  หมอเกาหลีคิดอยู่ 220,000 บาท คิดเป็นเงินไทย

ถ้าข้างละ 200 cc ราคาจะอยู่ที่  350,000 บาทค่ะ แพงเอาเรื่องนะค่ะ  แต่เพื่อนของดิชั้น บอกว่า คนเกาหลีฉีดฟิลเลอร์กัน เหมือนไปช็อปปิ้งเลย  อยากไปทำมั่งจัง จะได้สวยๆ  แต่ แพงไปอะค่ะ   

ตอนนี้ขอเก็บตังก่อนค่ะ  ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ  

ราคาเท่าไหร่คะ300CCเนี่ย

โทรสอบถามเข้ามาที่บริษัทได้เลยครับ ราคาหมอเกาหลีกับหมอไทยไม่เท่ากัน  โพสต์ 2011-6-17 21:33
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-17 21:36:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาการฉีดฟิลเลอร์ ขึ้นอยู่กับฝืมือของคุณหมอด้วยนะครับ การฉีดฟิลเลอร์คุณหมอที่เกาหลีและ คุณหมอในไทย  ราคาไม่เท่ากันครับ  โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ
คุณพีทค่ะ  ต้องการไปฉีดฟิลเลอร์Aqualift100gเสริมหน้าอก ข้างละ 150CC ค่ะ รบกวนนัดคุณหมอ และแจ้งมัดจำคิวคุณหมอด้วยค่ะ  แล้วอยากถามว่า น้องปอย  ฉีดสะโพกไปข้างละกี่CC ค่ะ  เพื่อนๆของน้องปอยบอกว่า ฉีดสะโพกด้วยAqualift แต่ไม่ได้บอกว่า ฉีดกับใครอะค่ะ ยังไงรบกวนคุณพีทด้วยค่ะ เพราะจะฉีดทั้งหน้าอก และ สะโพกเลยค่ะ   รบกวนส่งข้อความส่วนตัวเข้ามาที่ user ของแอนนี่เลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ถ้าฉีด พร้อมกัน ทั้งหน้าอก และ สะโพก ภายในวันเดียวไม่ทราบว่าได้มั้ยค่ะ อยากทำพร้อมกันเลยค่ะ ตอบด้วย
อายจัง อยากฉีดก้นแบบไม่ค่อยมั่นใจเวลาใส่กางเกง ราคาเท่าใหร่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้