ดู: 2246|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวทำปากกระจับ แผลสวย หายไว แนะนำเมดเมติก บาย เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fhm_bow เมื่อ 2017-2-27 15:36

สวัสดีค่ะ ชื่อโบว์ วันนี้มารีวิวทำปากกระจับค่ะ

คือพื้นฐานเดิมโบว์เป็นคนปากบางอยู่แล้ว แต่อยากให้มันเป็นกระจับและดูทรงสวยมากขึ้นจึงตัดสินใจที่จะทำปากกระจับ

<< หลังทำวันแรกค่ะ

หลังทำคือโบว์บอกก่อนว่าความเจ็บขึ้นอยู่แต่ละคน บางคนบอกเจ็บมาก แต่โบรู้สึกว่าเจ็บแค่ตอนฉีดยาชาคะ แต่ว่าหลังจากทำเสร็จก็รู้สึกว่าไม่เจ็บอย่างทีคิดค่ะ

วันที่สอง เริ่มบวมตุ่ย แต่ว่าเห็นทรงปากขึ้นมาแล้ว

3 วันโบว์ก็ใช้ชีวิตได้ปกติแล้วค่ะ มาทำงานได้เลย แต่ว่าไม่ได้ทาปากด้วยลิปสติก ทาแต่ลิปมันกับวาสลีนเอา และก็ทายาตามที่แพทย์สั่งดูแลแผลดีๆ อ้อแล้วโบว์อยากจะชมหมอมากๆ ว่าหมอเย็บแผลสวยมากกก คือตอนไปทำงานไม่มีใครรู้เลยว่าโบว์ทำปากมา เพราะแผลแทบไม่เห็นเลยค่ะ

เทียบกับก่อนทำค่ะ นี่ขนาดยังไม่ได้ตัดไหมนะเนี่ย ไม่เห็นรอยเย็บเลย แผลสวยจริง คอนเฟิร์ม

หลังตัดไหมคิดว่าจะเจ็บค่ะก็กังวล555 แต่ก็ไม่เจ็บเลยค่ะ ปากได้รูปตามที่ต้องการมากกกกก

รู้สึกดีใจและไม่ผิดหวังที่เลือก medmetic by meko ปากสวยได้รูปสั่งได้ดั่งใจจริงๆคะ ธรรมชาติมาก เพื่อนๆทุกคนชอบมากเลยค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-9 10:03:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ตอนนี้ปากกระจับครบ 1 เดือนแล้วค่ะ มาอัพเดตรูปภาพให้ดู

ฟีดแบคจากคนรอบข้างดีมาก บอกว่าสวยเป็นธรรมชาติ
แถมพอปากเป็นกระจับก็ดูเซ็กซี่ขึ้น ชอบมากเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-2 17:44:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด

มาอัพเดตรูปปากกระจับเช่นเคยค่ะ
ตอนนี้ก็เข้าที่แบบร้อยเปอร์เซนแล้วค่ะ
มาดูกันเลย

จะเห็นว่าปากเข้ารูปเป็นทรงกระจับแบบกำลังดี สวยมากๆค่ะ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-25 17:28:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ตั้งแต่ทำปากกระจับ ไม่มีปัญหาเรื่องการทาปากเลยค่ะ
จะทาสีันู๊ดแบบเต็มปากก็สวย
หรือจะทาสีสดๆด้านในแบบเซ็กซี่ๆ ก็เริ่ดค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้