เจ้าของ: nobody_007
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับการหาข้อมูลมา 5 ปี และความซวย ที่ได้จาก หมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-9 19:22:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมมาก
หมอ ที่ ฮิตๆ ในบอร์ด
หมอ ฮิต ตามกระแส
หมอ ดัง จาก รีวิว คนสวย
หมอ ดัง จาก รีวิว คนหล่อ
หมอดัง จาก รีวิว แฟนคลับ

ไม่ว่าจะหมอไหน ก็ น่าจะมี เคสหลุด ให้ศึกษาด้วย
แล้วคนดู คนอ่าน ก็ ต้อง ศึกษา ว่าทำไม ถึงเป็นแบบนี้
มันเกิดจากอะไร มีอะไรที่เรายังไม่รู้
เพราะเกิดจากคนไข้  หรือ เพราะ บางสิ่งที่ควบคุมไม่ได้ สุดวิสัย หรือ หมอห่วย  

เนี่ย ต้อง พิจารณา ให้รอบคอบ

เจ้าของกระทู้ เป็นคนโครงหน้าดี เห็นด้วย ที่จะ ทำทรงหวานๆ
ไม่ว่า จะเกิดจากหมอ หรือ จากเหตุอันใด แต่ถ้าไม่ชอบใจทรงก็ แก้เถอะค่ะ ไหนๆ ก็ไหนๆ
อยากให้ ได้ จมูกที่ถูกใจ อยู่บนหน้านะคะ

ขอบคุณ ที่มา รีวิว ให้พวกเราดูค่ะ

หายไวไว นะคะ

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้