เจ้าของ: Rayong555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ยิงเลเซอร์แก้ปากดำคล้ำครับ 20/12/53

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 21:45:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

็Happy new year คุณดรีม
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 21:45:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ diablos ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากครับ  

แล้วปากน้องเป็นไงบ้าง พี่ไปดูในกระทู้ เห็นเริ่มสวยแล้ว
ดีใจด้วยจ้า
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 21:46:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mai_kanyapat ตั้งกระทู้

ขอบคุณคุณใหม่มากครับ  จมูกคุณใหม่ก็เริ่ม
สวยขึ้นเรื่อย ๆ  ไม่ต้องนอยนะครับ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 21:47:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ 0pEL ตั้งกระทู้

็Happy new year ครับคุณโอเปิล
ขอให้หล่อยิ่ง ๆ ขึ้นไปอีกนะครับ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 21:47:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ Automaticzone ตั้งกระทู้

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ
ตอนนี้ปากคล้ำขึ้นอาจไม่หายไก็ได้
ว่าจะไปยิงซ้ำอยู่ครับ
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 21:49:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ airsaijo ตั้งกระทู้

ลิปเดอร์มาก็เป็นทางเลือกที่ดีครับ
ส่วนใหญ่ก้จะหายดำกัน  ราคาก็ไม่แพงร้อยกว่าบาทเอง
ใครสนใจลองไปหาซื้อดูที่มาบุญครองชั้นสองได้

ส่วนตัวผมก็ลองก้ใช้มาเรียบร้อยแล้วครับ  แต่ไม่หาย
ไ่ม่มีปฏิกริยาอะไรเลย
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 18:04:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mai_kanyapat ตั้งกระทู้

ไม่สูงไปหรอกครับ  ผมว่าโด่งสวยดี  แต่น่าจะยุบลงอีกนะครับ
ตอนนี้เพิ่งสิบวันเอง  อีกหน่อยอาจจะคิดว่าไม่ค่อยโด่งเลย
น่าจะโด่งกว่านี้ก็ได้  

แสดงความคิดเห็น

ฮ่าๆๆๆ บางทีก็รู้สึกว่าเอ้อ มันก็เหมือนจะสวย แต่บางทีอ้าว มันหายไปไหน  โพสต์ 2011-1-3 19:22
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-4 14:17:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ TITAN ตั้งกระทู้

ขอบคุณคุณกิวมากนะครับ สำหรับกำลังใจ

โดยส่วนตัวได้ทำใจไว้ครึ่งครึ่ง ก่อนทำแล้ว ว่ามีโอกาสไม่หาย  ซึ่งก็ได้รับข้อมูลทุกอย่าง และคิดมาพอสมควรว่าจะทำดีหรือไม่   แต่ในที่สุดก็ตัดสินใจทำ  เพราะถ้าไม่ทำก็คงจะติดอยู่ในใจตลอด  สู้ทำให้รู้ไปเลยว่าหายหรือไม่หาย  จะได้ไม่ติดใจอยู่อย่างนั้น

ปัจจุบันตอนนี้ไปยิงรอบที่สามมาแล้ว  ถามว่าผลเป็นยังไง  ตอนแรกก็สีชมพูดี แต่ซักพักมีความรู้สึกว่ามันคล้ำลง  ไปให้หมอดู หมอปากว่าก็ไม่ได้ดำลงอะไร ดีกว่าก่อนทำเยอะ  ซึ่งผลจากการยิงได้ผลใหม ก็ได้ผลระดับนึง  ก็คือว่าริมฝีปากคล้ำน้อยลงไม่ดำเท่าเดิม  แต่ก็ไม่ได้ชมพูวิีงอะไร  เดี๋ยวกลางเดือนคงไปยิงอีกครั้งเป็นครั้งสุดท้าย  แล้วผลเป็นยังไงจะลงดูรูปให้ดูกันต่อไป

ขอบคุณทุกกำลังใจ ที่เข้ามาติดตามและให้กำลังใจกันมาตลอด  และที่ลืมไม่ได้ขอบคุณคุณกิวครับสำหรับข้อมูลดี ๆ  สำหรับผู้ที่คิดจะทำและได้ PM มาถามข้อมูลมากมาย  ก็ลองตัดสินใจดูนะครับ ว่าจะทำหรือไม่  และก็ขอให้เผื่อใจไว้ส่วนหนึ่งด้วยว่าอาจไม่ได้ผลหรือได้ผลน้อยกว่าที่ใจคิด  โชคดีปีใหม่ทุกคนครับ
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-5 11:34:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ plastic ตั้งกระทู้

ตัวนี้ไม่ใช่่ q switch ครับ
แต่เป็น  spectra vrm 3
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-5 11:35:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ TITAN ตั้งกระทู้

ขอบคุงคับ  เดี๋ยวจะบอกหมอให้ยิงแบบหนัก ส่งท้ายเลย  กะจะไปเป็นครั้งสุดท้ายแล้ว
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 10:38:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากไปยิงรอบสามเมื่อวันจันทร์ที่ 3 Jan ที่ผ่านมา
ตอนนี้ปากเริ่มลอกอีกครั้ง  มีสีชมพูมากขึ้น  โปรดสังเกตุ
ปากบนกำลังลอกแต่ยังลอกไม่หมด  ปากล่างมีแผลพุพอง
เกิดขึ้น

87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 10:40:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ chet6253 ตั้งกระทู้

ลงรูปเพิ่มแล้วนะครับ  ชมพูขึ้นบ้างกว่าเดิม
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 10:40:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ plastic ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากครับ  ข้อมูลแน่นปึ๊กมากเลย
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 10:42:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ neako ตั้งกระทู้

ทำใจก่อนก็ดีครับ  เพราะเวลาทำเจ็บมากมาย
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 10:43:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mintka ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากครับ  ดูผมรีวิวให้จบก่อนก็ได้ค่อยทำครับ
เผื่อไม่หายจะได้ กลับตัวทัน
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 10:44:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ g9bh] ตั้งกระทู้

ลงรูปให้ดูแล้วนะครับ  ชมพูขึ้นพอสมควร
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 10:44:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ kamolrat ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากนะครับ  สำหรับกำลังใจ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 20:49:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปปากลอกหมดแล้ว  หลังจากยิงรอบสาม
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 20:55:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถัดมาอีก 1 วัน  สีชมพูเข้มเริ่มจางลง

r33.jpg (42.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

r33 (1).jpg (39.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

r33 (1).jpg

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 09:48:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ g9bh] ตั้งกระทู้

ครั้งแรก 3500 บาท  สำหรับครั้งต่อ ๆ มา หมอคิดครั้งละ 500 บาทครับ
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 10:35:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

ก่อนอื่นแนะนำน้องให้หาครีมปากชมพูมาทาก่อนเผื่อจะหาย
ที่เห็นผลที่สุดน่าจะเป็นของ เดอร์มาลิป  ทาซัำกสองอาทิตย์
ก็ชมพูแล้ว  ถ้าสองอาิทิตย์ยังไม่ได้ผลก็ค่อยเลเซอร์ต่อไป
เพราะค่าใช้จ่ายถูกกว่าแล้วไม่เจ็บด้วยครับ
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 10:36:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้เอาคุณประโยชน์  ของมะพร้าว  ที่พวกเราก็เคยกินกันมา  มาบอก

น้ำมะพร้าวถือเป็นเครื่องดื่มเกลือแร่จากธรรมชาติ (Natural Mineral Drink) เพราะอุดมไปด้วย
> แร่ธาตุหลายชนิด เช่น โพแทสเซียม เหล็ก โซเดียม แคลเซียม แมกนีเซียม ฟอสฟอรัส ทองแดง กรด
> อะมิโน กรดอินทรีย์ และวิตามินบี แถมยังมีน้ำตาลกลูโคสที่ร่างกายสามารถดูดซึมไปใช้เป็นพลังงานได้
> ทันทีอีกด้วย
>
> + ชะลออาการอัลไซเมอร์
> คงคิดไม่ถึงละสิว่าการดื่มน้ำมะพร้าวทุกวันจะช่วยชะลออาการอัลไซเมอร์ได้ จากผลงานวิจัยของ ดร.นิ
> ซาอูดะห์ ระเด่นอาหมัด อาจารย์ประจำภาควิชากายวิภาคศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลา
> นครินทร์ พบว่า ในน้ำมะพร้าวมีฮอร์โมนคล้าย ฮอร์โมนเพศหญิงหรือเอสโตรเจนสูง ซึ่งมีผลช่วยชะลอ
> การเกิดโรคอัลไซเมอร์หรือความจำเสื่อมในสตรีวัยทอง นอกจากนี้ การดื่ม น้ำมะพร้าวเป็นประจำทุกวัน
> ยังสามารถช่วยสมานแผล ทำให้แผลหายเร็วขึ้นกว่าปกติ และไม่ทิ้งรอยแผลเป็นให้กวนใจอีกด้วยค่ะ
>
> + ช่วยให้ผิวพรรณเปล่งปลั่ง
> การปรนนิบัติผิวสวยด้วยการดื่มน้ำมะพร้าวถือเป็นจุดเด่นที่ไม่ควรมองข้าม เพราะน้ำมะพร้าวสามารถช่วย
> เสริมสร้างความสวยใสของผิวพรรณ ทำให้เปล่งปลั่งและขาวนวลขึ้นจากภายในสู่ภายนอก เพราะในน้ำ
> มะพร้าวมีเอสโตรเจนอยู่ ซึ่งมีส่วนสำคัญต่อการสร้างคอลลาเจนและอีลาสติน ทำให้ผิวกระชับ ยืดหยุ่น
> และชะลอการเกิดริ้วรอยก่อนวัยได้ค่ะ ไม่เพียงเท่านี้นะคะ ในน้ำมะพร้าวยังสามารถกระตุ้นการเจริญ
> เติบโตและแบ่งเซลล์ได้ดี แถมยังมีฤทธิ์ขับปัสสาวะ ขับของเสียหรือสารพิษออกจากร่างกาย (คล้ายๆ กับ
> การดีท็อกซ์นั่นแหละ) จึงช่วยให้ผิวพรรณผ่องใส อีกทั้งความเป็นด่างของน้ำมะพร้าวยังช่วยปรับสมดุลของ
> ร่างกายในช่วงที่มีความเป็นกรดสูง ทำให้กลไกการทำงานของระบบภายในเป็นปกติ ส่งผลให้มีสุขภาพดี
> จากภายในสู่ภายนอก
>
> + สปอร์ตดริ๊งค์จากธรรมชาติ
> เนื่องจากน้ำมะพร้าวมีปริมาณเกลือแร่ที่จำเป็นสูง รวมทั้งมีคุณสมบัติช่วยบรรเทาความอ่อนเพลียเนื่องจาก
> อาการท้องเสียหรือท้องร่วงได้ จึงจัดเป็นสปอร์ตดริ๊งค์ (Sport Drink) สามารถดื่มหลังการสูญเสีย
> เหงื่อจากการเล่นกีฬาหรือออกกำลังกาย นอกจากนี้ ในประเทศไต้หวันและประเทศจีน ยังนิยมดื่มน้ำ
> มะพร้าวเพื่อลดอาการเมาหลังการดื่มเครื่องดื่มแอลกอฮอล์อีกด้วย

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 19:29:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ต้องรอดูไปสักสองอาิทิตย์ว่าจะกลับมาดำอีกหรือเปล่า
หมอบอกอาจจะเคล้ำลง แต่ไม่ดำเท่าเดิมแน่นอน
น่าจะดีขึ้น
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 19:29:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ chet6253 ตั้งกระทู้

อยู่บ้านฉางครับ  ติดกับสัตหีบ
แถวสนามบินอู่ตะเภานะคับ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-13 09:20:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ดูปากมีขอบปากชัดเจน  เวลาทำเป็นทรงจะชัดและสวยเลยครับ
แต่เรื่องขอบปากคล้ำ สงสัยตัดปากจะช่วยไม่ได้  เพราะมัันตัด
จากด้านในปากนึกออกปะครับ  
ขอบปากดำ กะ  สงสัยต้องเลเซอร์นะครับ  แต่ก่อนเลเซอร์อย่าง
ที่เคยแนะนำ ลองปากครีมปากชมพูมาทาก่อนเผื่อนหายจะได้
ไม่ต้องเจ็บตัวมากคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้