ดู: 5142|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เว็บดั้งโด่งให้ความสำคัญแต่ดั้งจมูกอย่างเดียว?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-10-16 12:52:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครับในความคิดผมนะ ไม่ต้องแก้ต่างหมือนกันครับ
ผมกลับชอบ ชื่อดั้งโด่งนะ เพราะถ้าพูดถึง ศัลยกรรม
ผมเชื่อว่าเกือบทุกคนก็จะนึกถึง เสริมจมูกเป็นอันดับแรก
เพราะมันเป็นอะไรที่ เด่นอะครับ ส่วนเรื่องอื่น ปาก ตา คาง ... มันเป็นตัวรอง

ส่วนที่ว่างสำหรับ คนมีดั้งอยู่แล้ว อันนี้เข้ามาอยู่ในเว็บก็จะรู้เองครับ
ว่ามีที่ว่าง มาก มาย สำหรับทุกคน

เพราะสิ่งที่ผมได้จากเว็บนี้ ไม่ใช่ข้อมูลในการทำศัลยกรรมจมูกอย่างเดียว
แต่ยังได้รับข้อมูลดีๆอีกมากมาย ทั้งการดูแลผิว อาหารเสริม แล้วก็ มิตรภาพดีๆอีกมากมายครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้