ดู: 8255|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นอยด์ค่ะแผลที่หมอตัดผิดมันเป็นก้อนไตแข็งๆ แนะนำด้วยค่ะทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-1-16 21:26:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากจะบอกว่า เคสคุณถือว่าซวยไป ผมก็ทำปากบางกับหมอรณชัย ของผมออกมาค่อนข้างเพอร์เฟ็คน่ะ
คนที่ไม่ใช่ตัวคุณไม่รู้หรอกว่า ไอ้ไตแข็ง ๆ ที่ว่ามันไม่ใช่มีก่อนทำ แต่มันมีมาหลังทำ
ผมเคยเห็นคุณเขียนไว้ในกระทู้นึง ที่หมอบอกว่า หากไม่ชอบจะทำให้ใหม่ แต่นะทำให้ใหม่ก็ใช่ว่าไอ้ไตแข็งที่มันพลาดไปแล้ว มันจะหายไป มันก็เป็นเหมือนเดิม เพียงแต่ลดลง ไม่ใช่หายไปทั้งหมดเลย แถมยังต้องมาเจ็บตัวซ้ำสอง เสียเวลาอีก ปากก็บางลงไปอีก ซึ่งมันไม่มีอะไรดีขึ้นเลย เว้นเสียแต่ว่า ไอ้เจ้าไตแข็งเนี่ย มันลดลง

กรณีที่คุณสามารถทำได้คือ ใช้ลิปสติกทากลบไตแข็ง ๆ นั้นแทน เพื่อปกปิดร่องรอยการพลาดครั้งนี้
แต่พูดก็พูด ไม่มีหมอคนไหนอยากให้เกิดเหตุการณ์นี้หรอก แต่ของคุณหมอแกพลาดปาดเกินมาน่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้