เจ้าของ: kookkai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่ๆ กูรูทั้งหลาย ไก่ทำแล้วนะค่ะ 13 สิงหา เวลา 18.30

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-8-15 16:55:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูจากรูป ทำไมหน้าตาเตรียดจัง

สวยขึ้น แต่ดูเศร้า

อย่าไปเครียด หรือ คิดไรมากนะครับ

พี่ว่า ผลข้างเคียงจากยามากกว่า

และต้องพยายามหาอาหารเบาๆทานนะครับ

พี่ก็ไม่ได้ทานยาที่คุณหมอจ่ายมา รู้สึกแรงเกินสำหรับพี่

เพราะ พี่มีอาการแพ้ยาบางตัว

แต่พี่ทานยา Ibuprofen ที่หมอท่านอื่นเคยจ่ายให้ เวิร์คกว่า

ลองหามาทานดูนะครับ

แก้ปวด แก้บวม แก้อักเสบ ในเม็ดเดียวกันเลย

ถามวิธีทานกับเภสัชกรประจำร้านยาด้วยนะครับ
2#
โพสต์ 2009-8-15 21:14:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากเลยค่ะ  ตอนนี้กินอะไรได้บ้างแล้ว
สงสัยจะเครียดมากไปและก็ไม่มีอะไรในท้องเลย ก่อนทำก็ไม่ได้กิ ...
ต้นฉบับโพสโดย kookkai เมื่อ 2009-8-15 21:06

ดูจากวันเวลาที่บอกไว้บนกระทู้

พี่ก็คาดว่า น่าจะได้เจอกัน

เพราะ วันนั้นพี่ก็มีแวะที่คลีนิคเวลาประมาณนั้น

เสียดายน่าจะเข้ามาทักพี่นะครับ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้