ดู: 5138|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เว็บดั้งโด่งให้ความสำคัญแต่ดั้งจมูกอย่างเดียว?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-10-16 23:26:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่เข้าใจว่า ตั้งกระทู้นี้เพื่ออะไร

ที่บอกมาว่า

...... อยากให้มีที่ว่างสำหรับคนมีดั้งอยู่แล้ว และ ไม่อยากทำส่วนนั้น.....

เรามีที่ว่างสำหรับทุกเรื่องอยู่แล้วนะครับ

ถ้าไม่สนใจจะทำจมูกก็ดูเรื่องอื่นแทน

เรื่อง การตั้งชื่อกระทู้ เราบังคับใครไม่ได้ แล้วแต่สมาชิก

บางคนตั้งชื่อกระทู้ให้ดูน่าสนใจ น่าติดตาม ก็ตั้งลอยๆ

ถ้าเข้าไปดูแล้วไม่ใช่เรื่องที่สนใจ ก็ออกจากกระทู้นั้นไปดูกระทู้อื่นได้นี่ครับ

ยิ่งมาอ่านประโยคที่ว่า

.....แต่ตอนผมจะทำของผมเนี่ย ใช้ค้นหาก็มีให้ดูไม่เท่าไหร่

เงินเป็นหมื่นขึ้นใช่จะกระดิกนิ้วแล้วมาปุ๊บนะครับ หรือว่าพี่ๆ อยากตีผม?....

ก็ยิ่งไม่เข้าใจ เพราะ เวบเราเพิ่งเปิดมาได้ 6 เดือน

ข้อมูลเท่าที่มีอยู่ก็ไม่ใช่น้อย

แต่ก็รอเวลาให้สมาชิกมาเล่าเรื่องราวและเพิ่มข้อมูลขึ้นเรื่อยๆ

ของแบบนี้ต้องใช้เวลานะครับ

เรือง เงินหมื่น ก็ไม่มีใครกระดิกนิ้วแล้วมีมาง่ายๆซักคนนะครับ

แล้วทำไมต้องมีการตี

เวบนี้ใครเข้ามาก็รู้ว่า มีแต่สุภาพชน

เรื่อง ต่อยตี ไม่มีที่นี่แน่นอน

เราไม่เคยจำกัดข้อมูลแค่เรื่อง จมูก

แต่ถ้าได้อ่านดู จะรู้ว่า คนที่เข้ามาที่นี่ส่วนใหญ่สนใจทำมากที่สุด ก็คือ จมูก

จะแปลกอะไรที่เราอาจจะมีข้อมูล เรื่อง จมูก มากกว่าเรื่องอื่นๆล่ะครับ

ที่แน่ๆ เราเน้นความหลากหลายอยู่แล้ว

ไม่ได้เน้นเฉพาะเรื่อง

ที่สำคัญเวบนี้ มีเพื่อคนที่ต้องการทำศัลยกรรมอยู่แล้ว

ไว้ให้หาข้อมูลให้ดีก่อนที่จะทำจริงๆ

ไม่ได้สนับสนุนให้คนหันมาทำศัลยกรรม

ไม่ได้เรียกร้องให้คนที่ไม่สนใจเรื่องเหล่านี้เข้ามาอ่านนะครับ
2#
โพสต์ 2009-10-16 23:44:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บอบว่า ปล่อยเค้าไปเถอะครับ

release him far away from our way
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-10-16 23:33

ก็อยากปล่อยแหละบอบ

แต่ขอทำความเข้าใจกันก่อนปล่อย

นานๆจะเจอกระทู้ที่พี่อ่านแล้วไม่เข้าใจจุดประสงค์ของคนโพสต์

เลยอยากฝึกสมองซักหน่อย

พี่อยากฉลาดขึ้นเรื่อยๆอ่ะบอบ

ไม่ใช่ยิ่งวันยิ่งโง่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้