ดู: 5110|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เว็บดั้งโด่งให้ความสำคัญแต่ดั้งจมูกอย่างเดียว?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-10-16 23:49:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด earthty เมื่อ 2009-10-17 00:00
เวรกำไม่ได้โจมตีใครนะครับ แค่อยากให้มีที่ว่างสำหรับคนที่คิดว่ามีดั้งอยู่แล้ว หรือไม่อยากทำส่วนนั้นครั ...
ต้นฉบับโพสโดย virginsoul เมื่อ 2009-10-16 00:30

อิฉันคิดว่า เจ้าของกระทู้ทานข้าวหรือทานอะไรคะ ชื่อเว็บก็บอกอยู่แล้วคะว่า เว็บดั้งโด่ง จะให้ไปผ่าเห หรือ คะ มันก็ไม่ใช่คะ ถามหน่อยคะ ถ้าไม่คิดจะทำจมูกหรือคิดว่ามีอยู่แล้วสวยจะเข้ามาดูเว็บทำไม แล้วลืมบอกอีกอย่างนะคะ เว็บนี้ไม่จำเป็นต้องทำจมูกอย่างเดียว แต่สิ่งที่ทุกคนให้ความสำคัญในการศัลยกรรมบนใบหน้าอันดับแรกคือจมูกนะคะ ส่วนศัลยกรรมอื่นๆ ก็มีคะ เพียงแต่ คนส่วนใหญ่อาจไม่ได้ให้ความสำคัญก็เท่านั้นเอง อีกอย่างนะคะ เดี้ยนก็ไม่ได้เก่งกล้าสามารุอะไรหรอกนะคะ แต่เพียง ใช้ตรรกะนิดๆหน่อยๆของสาวน้อยนั่งคิดนะคะ ว่า อยากรู้ว่า เจ้าของกระทู้นะคะว่า ควรใช้ตรรกะ คิดในการสร้างคำถามเพื่อโจมตีตัวเองเพื่ออะไรคะ หรือเพื่อให้คนอื่น สงสารในความอยากได้ใคร่รู้ แต่คนในบอร์ดนี้ส่วนใหญ่ คงจะไม่สงสารนะคะ แต่คงสมเพช ในการตั้งกระทู้ของเจ้าของกรทู้คะ อีฉันไม่ได้ชวนทะเลาะนะคะเพียงแต่ออกความคิดเห็นโดยส่วนตัว คุณอาจจะไปพบใครบางคนในบอร์ดแล้วคิดว่า ไม่ชอบในสายตาคุณหรือเปล่า หรือ แค่มีเพียง ปมด้อย ที่อาจเจอคนอื่นดีกว่า แต่ตัวเองด้อยกว่า
คนที่เจอคะ ยังไงฝากเจ้าของกระทู้ช่วยแสดงความคิดเห็นต่อฉันด้วยนะคะว่า อิฉัน คิดถูกหรือคิดผิดนะคะ  กราบประทานอภัยถ้าคำบางคำเจ้าของกระทู้เห็นว่าแรงไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้