ดู: 1959|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ขอบคุณปากสวยๆ จาก หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย justwan เมื่อ 2016-7-24 18:58

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ดั้งโด่ง เราชื่อ วรรณ ไม่มีอะไรมาก ทำปากมาแล้วสวย อยากมารีวิวอวดบ้างค่ะ

ว่าด้วยเรื่องทำปาก อยากทำก็อยาก กลัวก็กลัว คนทำสวยก็เยอะ คนทำพังก็แยะ

ปากไม่มีปัญหา แต่ อยากทาปาก แดง แบบมั่นๆ มีริมฝีปากเรียวสวยแบบคนอื่นบ้าง

ศึกษาหาข้อมูลเป็นชาติ จนสุดท้ายเลือกหมอโอ๋ ตอนนี้ 5 เดือนแล้วค่ะ ไม่มีเป็นไตอะไรทั้งสิ้น ดี๊ดีย์

หลังทำมีอาการตึงนิดหน่อย นวดๆ ตามที่หมอสอนก็หาย

ว่าแล้วขออวดความสวยของเรียวปาก ฝีมือหมอโอ๋สักหน่อย เป็นไงคะเพื่อนๆ

ดูดีมีเสน่ห์ขึ้นบ้างมั้ย เรียกว่า ทาปากสีไหนก็บ่หยั่น แถมปากดูเป็นปีกนก อมยิ้มอีก ดีใจสุดๆ

เรามีความตั้งใจมากๆในการทำ และการรีวิว เรยถ่ายรูปไว้ทุกวันเรย คิดว่ามันจะมีประโยชน์กับคนที่หาข้อมูล

เพราะตอนทำก็หาข้อมูลเยอะมากๆเหมือนกัน วันแรก วันที่ 2 บวมที่สุด

วันที่ 3 ปากเริ่มแห้ง วันที่ 4 ปากเริ่มลอกเป็นแผ่นๆ ของหมอโอ๋ 5 วันตัดไหม แต่วรรณไม่สะดวกเรยเกินกำหนด

เพื่อนๆถามกันนเยอะมากว่า ตอนทำบอกหมอว่าไง ทำไมปากสวยจัง

วรรณ ก็บอกว่า คุณหมอขอสวยๆ ปีกนกยกมุมยิ้มๆ ไม่ได้เอารูปอะไรไปเทียบทั้งสิ้น เพราะเชื่อฝีมือหมอ

และคิดว่าปากเราไม่เหมือนปากใคร เส้นขอบปากก็ของเรา แต่คุณหมอละเอียดมาก ดูฟันดูเหงือก ดูตอนยิ้ม

วาดปาก วาดๆ ลบๆ เอาคัตต้อนบัตมาเช็ดๆ กระทั่งรอยวาดยังสวย ไม่ให้เลอะ

วาดเสร็จให้ยิ้มดูว่า พอดีแนวฟันมั้ย เรายิ้มเห็นเหงือกมั้ย

รอยเย็บหมอไม่ต้องพูดถึง ยิ่งกว่าลงจักร มันถี่ยิบมากๆพูดเยอะก็จะว่าอวย 5555 ดูผลงานคุนหมอเองเรยค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-31 20:30:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ เป๊ะจิงๆ ทาลิปง่าย มั่่นใจขึ้นด้วยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-31 20:35:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Kuristae ตอบกลับเมื่อ 2016-7-26 14:40
สวยค่ะ อัพรูปบ่อยๆ นะคะ กำลังหาข้อมูลอยากไปแก้ปากกับหมอโอ๋อยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ เราตามเพจหมออยู่ คนแก้ปากเยอะเหมือนกันนะคะ สวยๆทั้งนั้นเรย จากที่ทำมาแล้ว หมอเขาปราณีตจิงๆ ดูจากรอยเย็บเราว่านะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้