ดู: 4582|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยกันวิจารญ์กันหน่อยเถอะครับ เรื่องปลายจมูก

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-8-19 12:28:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อจมูกคนเรามีไม่เท่ากัน แต่ดูจากรูปทรงจมูกของพี่ ก็โด่งอยู่แล้วนะคะ
ถ้าจะอัพโด่งกว่านี้แล้วก็เพิ่มปลาย คงต้องแนะนำให้ปรึกษาแล้วก็ดูรีวิวเพื่อนจากรูปคนอื่น
ที่ทำมาเยอะๆแล้วหละคะ แต่แบบว่า ฐานจมูกเราเป็นยังไง เนื้อมากน้อยแค่ไหน ผิวบางมั๊ย
เป็นสิ่งที่สำคัญคะ ถ้าเราไปฝืนมากๆ ปลายจมูกอาจมีสิทธิ์ทะลุได้ เอาออกได้ แต่ยังไงก็ไม่เหมือนเดิมหรอกคะ
เอาใจช่วยนะคะ ถ้าอยากดูรายละเอียดหมอก็ตรงนี้ก็ได้คะ แต่ลำบากหน่อยนะคะ ไม่ได้อยู่เชียงใหม่
แต่ถ้าอยากได้สวยๆ ก็ต้องเข้ามาที่ในเมืองนี่แหละคะ ลงทุนหน่อย แต่ดีกว่าคะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=12782 สู้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้