ดู: 23243|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ช่วยผมด้วยคับ..!! การดูดไขมันที่หน้าท้องแล้วเปลี่่ยนเป็น Six pack ครับ "VAS

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-11-23 00:03:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การที่คุณจะมีกล้ามเนื้อไม่ว่าส่วนไหนของร่างกายได้นั้น คุณจะต้อง weight training ครับ เพื่อให้กล้ามเนื้อมันใหญ่ขึ้น โดยการมีวินัยในการออกกำลังกาย รับประทานอาหารจำพวกโปรตีน คุณถึงจะมีร่างกายสมบูรณ์สวยเหมือนนายแบบในทีวีครับ ส่วนอยากได้ทางลัดโดยการดูดไขมันนั้น จะทำให้คุณเสียเงินฟรี และเสียสุขภาพจิต เพราะผมมองไม่เห็นว่ามันจะทำให้คุณมีกล้ามเนื้อท้องได้อย่างไร ในเมือคุณดูดแต่ไขมัน อีกอย่างการที่จะออกกำลังกาย ร่างกายจะต้องใช้พลังงานจากการรับประทานอาหาร เวลาคุณดูดไขมัน คุณก้อจะหมดแรง ไม่มีแรงออกกำลังกายพักผ่อนเป็นเดือนๆ ต้องใส่ที่รัดหน้าท้อง ทำให้เกิดนิสัยขี้เกียจ สุดท้ายคุณก้อจะกลับมาเหมือนเดิม ผมเนะนำคุณเอาเงิน 150,000 บาท ไปจ้างผู้ฝึกสอนส่วนตัวครับ ให้เขาเทรนเทคนิกการออกกำลังกายให้ ผมรับรองเห็นผลร้อยเปอร์เซ็น แล้วรูปร่างก้อจะอยู่กับคุณไปถาวรด้วย

คุณลองดูเรนน่ะคัรบ เขารวยมหาศาลและมีรูปร่างที่ดี ทำไหมเขาไม่ไปณรวีคลีนิกเหมือนคุณ แต่กลับออกกำลังกาย และมีเทรนเนอร์ส่วนตัวดูแลเรื่องอาหารตลอด
http://www.youtube.com/watch?v=uulRyQ7f_O8

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้