ดู: 13391|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอไชยสิทธิ์ ฟอร์จูนคลินิก มีใครเคยทำจมูกบ้างมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-5-27 13:46:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาผมไปทำจมูกมา เห็นคนไข้ของหมอไชยสิทธิ์มาตัดไหมพอดี ตอนแรกเข้าใจว่าฝีมือหมอเฉลิม เพราะได้รูป โด่งสวยมากกก เลยลองถามพี่แดงดู จึงได้รู้ว่าที่แท้คือฝีมือใคร

ผมได้คุยก่ะคุณหมอไชยสิทธิ์แล้วด้วย เพราะเพื่อนผมอยากทำ มันไม่กล้าเข้าไปคุยคนเดียว เลยลากเข้าไปด้วย คุณหมอใจดีมาก คุยเป็นกันเองมาก เปิดโอกาสให้กับทุกคำถามเลยครับ

และตอนผมอยู่ในห้องผ่าตัดกับคุณหมอเฉลิม ก็ได้ถามไถ่ถึงคุณหมอไชยสิทธิ์ด้วย ท่านบอกว่าฝีมือใกล้เคียงกับท่านเลย การเหลา การทำ เทคนิคเดียวกัน จะต่างกันก็ตรงประสบการณ์แหละครับ เพราะ คุณหมอเฉลิมบอกว่าหมอท่านนี้นั่งศึกษา นั่งดู จดจำเทคนิคที่คุณหมอเฉลิมใช้กับคนไข้มาถึง 3 ปีเลย
ผมว่าใครอยากทำกับคุณหมอท่านนี้ไม่น่าผิดหวังนะครับ ขนาดหมอเฉลิมยังพูดเลยว่าทำสวยเหมือนกัน

ปล.ผมไม่ได้โฆษณานะครับ แค่ตอนไปทำจมูกมาได้มีโอกาสคุย และลองซักถามมา จึงมาบอกต่อกันฟังครับ

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นภาพง่า  โพสต์ 2012-2-21 23:56
ขอบคุณมากคับ  โพสต์ 2011-5-29 17:53
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้