เจ้าของ: nobody_007
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับการหาข้อมูลมา 5 ปี และความซวย ที่ได้จาก หมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-1 23:00:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็งแทนเลยค่ะ   เรากำลังจะไปทำกับหมอสุชาติอยู้แล้วด้วยค่ะ
มาให้กำลังใจค่ะ  ขอให้จมูกของคุณหายไม่มีรอยบุ๋ม ขอให้คุณหมอช่วยแก้ไขไม่เอาเงิน
ถ้าคุณ จขกท  ไปหาคุณหมออีกที ก็บอกไปเลยค่ะ ว่ามีคนมาโพสต์มากมายเรื่องทำจมูกเบี้ยว เป็นหลุม
ดิชั้นก็ศึกษาหมอสุชาติมานานค่ะ  ดูปีที่แล้วเค้าทำดีมากจากที่คนมารีวิว  แต่รู้สึกตั้งแต่คนไข้ไปทำปีนี้ ปี 54  มีคนมาโพสต์ปญหาจมูกเบี้ยว เอียง รอยบุ๋ม ทั้งนั่นเลย   ดิชั้นกำลังสงสัยว่าหมอเห็นแก่เงินหรือไหม ทำให้จมูกเสียหาย แล้วไปแก้อีกเพื่อเพิ่มเงิน  รีวิวปีที่แล้วไม่เห้นเจอปีญหาแบบนี้เลย
2#
โพสต์ 2011-3-2 21:59:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลืมถามไปค่ะ ว่าตอนไปทำ ทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนแล้วใช่ไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ถามเพิ่มอีกหน่อยค่ะไปทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 21:46
ถามเพิ่มอีกหน่อยค่ะไปทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 21:45
ถามเพิ่มอีกหน่อยค่ะไปทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 21:08
ช่ายค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 17:47
3#
โพสต์ 2011-3-15 21:51:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมอีกทีค่ะ ขอให้หายไวๆนะคะ   ขอให้ดี สวยขึ้นเรื่อยๆ ไปเลยค่ะ
ของเราก็ใกล้จะไปทำกับหมอสุชาติแล้ว  แอบเครียดนิดๆ แต่จ่ายมัดจำไปแล้ว
ไงคงต้องไปทำแล้วค่ะ   เจ้าของกระทู้สู้ๆนะคะ
4#
โพสต์ 2011-4-19 21:49:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาสวัสดีอีกรอบค่ะ  ของเราได้ทำกับหมอสุชาติไปเรียบร้อยแล้วนะคะ ตอนนี้ครบ 7 วันแล้ว
อยากรบกวนสอบถามเพิ่มนะคะ  
1. ตอนที่แกะพลาสเตอร์ออกมา เห้นรอยบุ๋มทันทีเลยไหมค่ะ
2. มีอาการชาๆ ตรงปลายจมูกไหมค่ะ คือเราสัมผัสตรงปลายมันยังไม่รุ้สึกไรเลย มันด้านชานะคะ
5#
โพสต์ 2011-7-1 21:22:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาสวัสดี จขกท อีกรอบนะคะ  นี่ก็ติดตาม รีวิว  ของ  จขกท มาตลอด  ยังไงครบหกเดือนและได้ไปพบกับคุณหมอแล้ว ได้ผลว่ายังไง มาเล่าสุู่กันฟังด่วยค่ะ  อยากทราบว่าคุณหมอจะคิดเงินเราเพิ่มไหม  เห็นมีกระทู้อยู่ท่านที่ทำกับหมอ ส.  แก้ให้ฟรีถึง สามครั้ง ( รู้สึกว่าจะเป้นเคสของคุณ first )  หรือจ่ายแต่ค่ายาเพิ่มหรือไงไมแน่ชัด เพราะกระทู้เค้ายาวมาก   มีโอกาสเข้าไปคุยกับคุณหมอลองยกตัวอย่างเคส คุณ first  ทำไมแก้ไขให้ฟรีได้   ตัวดิชั้นเองก็มีปัญหาแต่ไม่มากค่ะ  คือ ช่วงดั้งตรงตาสูงไป จนรูสึกตาลึก และตรงปลายดั้งยังชาอยุ่เลยค่ะ ตอนนี้สามเดือนกว่าแล้วค่ะ  มันนานไปสำหรับการทำจมูก ไม่น่าจะชาขนาดนี้  

โดยส่วนตัวนนะคะ หากคุยกับหมอแล้ว หมอไม่รับผิดชอบจริงๆ หมอบอกว่าดีแล้ว สวยแล้วอะไรประมาณนี้ทั้งๆที่เราเองหรือคนภายนอกมองยังไงก็ไม่ได้ดี  รอยบุ๋มก็มีอยู่  เปลี่ยนหมอคนใหม่เถอะค่ะ เพราะเค้าไม่มีความรับผิดชอบให้กับเราแล้ว เริ่มปัดปัญหาแล้วค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ
6#
โพสต์ 2011-10-4 23:04:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมอีกรอบค่ะ  เอารูปมาลงบ่อย ๆ นะคะ อยากทราบว่าหลังจากแก้เป้นไงบ้างค่ะ  มีรอยบุ๋ม รอยอะไรอีกไหมค่ะ  ดีจังค่ะ ฟรีหมดทุกอย่าง  ยังเจอปัญหาอะไรอีกไหมค่ะ
7#
โพสต์ 2011-10-4 23:05:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมอีกรอบค่ะ  เอารูปมาลงบ่อย ๆ นะคะ อยากทราบว่าหลังจากแก้เป้นไงบ้างค่ะ  มีรอยบุ๋ม รอยอะไรอีกไหมค่ะ  ดีจังค่ะ ฟรีหมดทุกอย่าง  ยังเจอปัญหาอะไรอีกไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้