เจ้าของ: nobody_007
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับการหาข้อมูลมา 5 ปี และความซวย ที่ได้จาก หมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-1 23:00:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็งแทนเลยค่ะ   เรากำลังจะไปทำกับหมอสุชาติอยู้แล้วด้วยค่ะ
มาให้กำลังใจค่ะ  ขอให้จมูกของคุณหายไม่มีรอยบุ๋ม ขอให้คุณหมอช่วยแก้ไขไม่เอาเงิน
ถ้าคุณ จขกท  ไปหาคุณหมออีกที ก็บอกไปเลยค่ะ ว่ามีคนมาโพสต์มากมายเรื่องทำจมูกเบี้ยว เป็นหลุม
ดิชั้นก็ศึกษาหมอสุชาติมานานค่ะ  ดูปีที่แล้วเค้าทำดีมากจากที่คนมารีวิว  แต่รู้สึกตั้งแต่คนไข้ไปทำปีนี้ ปี 54  มีคนมาโพสต์ปญหาจมูกเบี้ยว เอียง รอยบุ๋ม ทั้งนั่นเลย   ดิชั้นกำลังสงสัยว่าหมอเห็นแก่เงินหรือไหม ทำให้จมูกเสียหาย แล้วไปแก้อีกเพื่อเพิ่มเงิน  รีวิวปีที่แล้วไม่เห้นเจอปีญหาแบบนี้เลย

แสดงความคิดเห็น

เอาจริงๆจมูกผมก็ไม่ได้มีปัญหาไรมากมาย ทรงก็ ok อยู่แล้ว แค่ไม่โด่ง  โพสต์ 2011-3-3 01:50
กำลังคิดไปทำก่ะหมอพอดีเลยครับ แต่เจอเคสนี้ก็กลัวๆหละสิ  โพสต์ 2011-3-3 01:49
2#
โพสต์ 2011-3-2 21:59:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลืมถามไปค่ะ ว่าตอนไปทำ ทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนแล้วใช่ไหมค่ะ

ถามเพิ่มอีกหน่อยค่ะไปทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 21:46
ถามเพิ่มอีกหน่อยค่ะไปทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 21:45
ถามเพิ่มอีกหน่อยค่ะไปทำช่วงเวลากี่โมงค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 21:08
ช่ายค่ะ  โพสต์ 2011-3-4 17:47
3#
โพสต์ 2011-3-15 21:51:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมอีกทีค่ะ ขอให้หายไวๆนะคะ   ขอให้ดี สวยขึ้นเรื่อยๆ ไปเลยค่ะ
ของเราก็ใกล้จะไปทำกับหมอสุชาติแล้ว  แอบเครียดนิดๆ แต่จ่ายมัดจำไปแล้ว
ไงคงต้องไปทำแล้วค่ะ   เจ้าของกระทู้สู้ๆนะคะ

ครบ 3 เดือนแล้ว เด๋วมารีวิวอีกทีนะ ขอหั้ยผ่านไปด้วยดีนะคะ  โพสต์ 2011-3-16 12:33
จ้า สู้ๆๆเหมือนกันนะ ของเรายังไม่เต็ม รอยนูนยังเหมือนเดิมอยู่  โพสต์ 2011-3-16 12:32
4#
โพสต์ 2011-4-19 21:49:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาสวัสดีอีกรอบค่ะ  ของเราได้ทำกับหมอสุชาติไปเรียบร้อยแล้วนะคะ ตอนนี้ครบ 7 วันแล้ว
อยากรบกวนสอบถามเพิ่มนะคะ  
1. ตอนที่แกะพลาสเตอร์ออกมา เห้นรอยบุ๋มทันทีเลยไหมค่ะ
2. มีอาการชาๆ ตรงปลายจมูกไหมค่ะ คือเราสัมผัสตรงปลายมันยังไม่รุ้สึกไรเลย มันด้านชานะคะ
5#
โพสต์ 2011-7-1 21:22:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาสวัสดี จขกท อีกรอบนะคะ  นี่ก็ติดตาม รีวิว  ของ  จขกท มาตลอด  ยังไงครบหกเดือนและได้ไปพบกับคุณหมอแล้ว ได้ผลว่ายังไง มาเล่าสุู่กันฟังด่วยค่ะ  อยากทราบว่าคุณหมอจะคิดเงินเราเพิ่มไหม  เห็นมีกระทู้อยู่ท่านที่ทำกับหมอ ส.  แก้ให้ฟรีถึง สามครั้ง ( รู้สึกว่าจะเป้นเคสของคุณ first )  หรือจ่ายแต่ค่ายาเพิ่มหรือไงไมแน่ชัด เพราะกระทู้เค้ายาวมาก   มีโอกาสเข้าไปคุยกับคุณหมอลองยกตัวอย่างเคส คุณ first  ทำไมแก้ไขให้ฟรีได้   ตัวดิชั้นเองก็มีปัญหาแต่ไม่มากค่ะ  คือ ช่วงดั้งตรงตาสูงไป จนรูสึกตาลึก และตรงปลายดั้งยังชาอยุ่เลยค่ะ ตอนนี้สามเดือนกว่าแล้วค่ะ  มันนานไปสำหรับการทำจมูก ไม่น่าจะชาขนาดนี้  

โดยส่วนตัวนนะคะ หากคุยกับหมอแล้ว หมอไม่รับผิดชอบจริงๆ หมอบอกว่าดีแล้ว สวยแล้วอะไรประมาณนี้ทั้งๆที่เราเองหรือคนภายนอกมองยังไงก็ไม่ได้ดี  รอยบุ๋มก็มีอยู่  เปลี่ยนหมอคนใหม่เถอะค่ะ เพราะเค้าไม่มีความรับผิดชอบให้กับเราแล้ว เริ่มปัดปัญหาแล้วค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ
6#
โพสต์ 2011-10-4 23:04:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมอีกรอบค่ะ  เอารูปมาลงบ่อย ๆ นะคะ อยากทราบว่าหลังจากแก้เป้นไงบ้างค่ะ  มีรอยบุ๋ม รอยอะไรอีกไหมค่ะ  ดีจังค่ะ ฟรีหมดทุกอย่าง  ยังเจอปัญหาอะไรอีกไหมค่ะ
7#
โพสต์ 2011-10-4 23:05:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมอีกรอบค่ะ  เอารูปมาลงบ่อย ๆ นะคะ อยากทราบว่าหลังจากแก้เป้นไงบ้างค่ะ  มีรอยบุ๋ม รอยอะไรอีกไหมค่ะ  ดีจังค่ะ ฟรีหมดทุกอย่าง  ยังเจอปัญหาอะไรอีกไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้