ดู: 51653|ตอบกลับ: 98
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พอดีทำกะหมอชาตรีมาคัฟที่เชียงใหม่ศัลยกรรม กลัวทะลุ ช่วยดูให้หน่อยคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-6-5 01:43:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงค่ะ หมอชาตรี และทีมงาน ทำงานแบบ ขายผ้าเอาหน้ารอด ปากหวานก้นเปรี้ยว งานออกมาไม่ดี แล้วไม่รับผิดชอบ ถ้าไม่โพสที่หน้าเวปก็ไม่โทรกลับ แต่พอโทรกลับ ก็บอกว่า..อืม..รอก่อน..แล้วก็หายเงียบ คอมเม้น ที่แย่ๆก็ลบออกหมด เหลือแต่ดีๆไว้ให้คนหน้าใหม่อ่านแล้วก็หลวมตัวไปทำ แล้วยังมีหน้าม้าออกตัวแทนอีกตะหาก ขอบอก ราคาศัลยกรรมที่เชียงใหม่กับที่กรุงเทพ ศัลยกรรมบางอย่างที่กรุงเทพถูกกว่า และศัลยกรรมบางอย่างต่างกันไม่เท่าไหร่เองค่ะ ถ้าลองบวกค่าเดินทางกับฝีมือหมอแล้วกับต้องไปแก้ไขศัลยกรรมที่ผิดพลาด... ราคาที่ กทม ไม่แพงเลยค่ะ ศึกษาดูก่อนทำนะคะ อย่าเห็นแก่ราคาถูกเน้อพี่น้อง กับอย่าเชื่อคำพูดหมอที่บอกว่าอันนี้ดีทำแล้วสวย หรือ แค่ การบริการดีๆ แค่นั้น...อย่าเชื่อ..ศึกษาดูนะว่าคุณหมอที่ไหนทำดี..แล้วมีรับผิดชอบกับสิ่งที่ผิดพลาดศัลยกรรมมั้ย..ก่อนจะทำศัลยกรรมก็ถามหมอดู..แล้วอย่าลืม..ทำหลักฐานก่อนทำด้วยล่ะ..ถ่ายรูป,ขอใบเสร็จ,หรือไม่ก็อัดเสียงถ่ายวีดีโอไปเลยค่ะ..จะได้รู้ว่าใครเวอร์....ใครสะต?.......สำหรับคนที่ทำศัลยกรรมแล้วออกมาดีสวย..ก็ยินดีด้วยนะ!!!!!!  แต่คนที่ทำศัลยกรรมแล้ว..ออกมาแย่..คงจะมีเยอะ แล้วไม่กล้าแสดงออก หรือเปิดเผยให้คนอื่นรู้.. เรานี่แหละเปนหนึ่งในนั้นที่เสียเงินแสนและได้หน้าห่วยๆๆๆๆๆลงกว่าเดิม

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้