ดู: 3647|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่ค่ะอยากเสริมจมูกค่ะแต่ดูไว้2ที่

[คัดลอกลิงก์]
ที่ภูณิศาคลินิก กับ อรรถพรคลินิค ช่วยดูที่ค่ะว่าที่ไหนทำดี กำลังจะไปเสริมจมูกค่ะ ภายในอาทิตย์ นี้ อ่ะค่ะ แต่ไม่รุ้ว่าคลินิคไหนดี 2 ที่ ที่ดูไว้ ใครที่เคยทำ ช่วย บอกที่นะค่ะอยากได้จมูกแบบนี้อ่ะค่ะ[attachimg]47408[/attachimg]

ช่วยดูที่ค่ะว่าเข้ากับหน้าแพรป่าว อยากจะเสริมช่วงระหว่างตาให้มันมีดั้งมากกว่านี้ค่ะ ด้วยจะลองถ่ายภายข้างมาลงแล้วกันน่ะค่ะ
รบกวน ช่วยแนะนำว่า คลินิคไหน ทำดีค่ะ
#
โพสต์ 2010-6-9 22:02:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่านะ แบบรูป ไม่ค่อยจำเป็นอะ หมอก่แค่รับรู้ว่าเราชอบ เอ้อ ออ ตามเราไป
แต่แบบ มันคือ ทรงจมูกเรา
เอาจมูกเรา บอกหมอแค่ว่า ชอบโด่งๆ รือ ธรรมชาติ คือตัวอย่างรูป มันก่ไม่ใช่ทรงจมูกเราอะนะ
อย่างจมูกเราเงี่ย ในใจเราชอบจมูกแบบอินเดีย เราก่แค่บอกหมอหนูขอโด่งที่สุดเท่าที่เนื้อหนูรับไว้
หมอก่บอก ไม่ไช่โด่งไปแล้วมาบ่นนะ สรุปเราทำมา หน้าเรากลายเป็นอินเดียไปเลย ทั้งๆที่พูดแค่ขอโด่งๆ 555

หมอภูนิศา เราไม่ได้ดูรีวิว ของที่นี่ ก่ไม่รู้ยังไงนะ ถ้าชอบโด่ง ก่ไปหมอเราเลย 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้