ดู: 8423|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากได้ข้อแนะนำจากเพื่อนๆครับ อยากทำปากบางมาก หมอท่านไหนทำออกมาสวยบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆ คัรบประกอบกับการตัดสินใจอะ ผมสนใจทำริมฝีปากบางอะ เพราะเป้นส่วนเดียวที่อยากทำที่สุดอะครับ  ไม่ทราบหมอท่านไหนทำปากบางได้สวย และโอเค มีใครมีประสบการณด้านนี้ช่วยแชร์หน่อยครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  แล้วอย่างผมน่าจะทำจมุกอีกเปล่า    พอดีเหนเพื่อนๆทำออกมาแล้วหล่อขึ้นอะ ชักสนใจ..55

004.jpg (77.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

DSCN6831.JPG (165.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 20:33:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คงต้องทำทั้งล่างบนอะครับ  เพราะปากผมมันจะดุหนาเท่ากันทั้งล่างและบนอะคัรบดุไม่ค่อยเข้ารุป อยากได้บางกว่านี้หน่อยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 20:37:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอารุปตอนนี้มาให้ดูครับ    คือมันจะดุเสมอกันทั้งล่างบนครับ อยากได้บางกว่านี้หน่อยคัรบ  เพื่อนๆช่วยออกมาเห็นหน่อยครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 21:15:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคน เลยครับผม  ที่ช่วยออกความคิดเห็นครับ พอดีเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่อะครับ เลยอยากได้ข้อแนะนำจากเพื่อน   แล้วพอจะแนะนำได้ไหมครับว่าคุณหมอท่านไหนที่พอไว้ใจฝีมือได้  เพราะปากท่าตัดไปแล้วมันคงแก้ไขอะไรได้ไม่มาก เลยอยากแน่ใจจริงๆครับ  ใจนึงก็กลัวๆ แต่ก็ยังอยากทำอยู่ดีอะ  อยากได้ปากบางกว่านี้หน่อย  ที่มีอยู่มันตุ่ยๆเท่ากันทั้งบนและล่างอะครับ   ..............................
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 20:04:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเพื่อนๆทุกความเห็นนะคัรบ   ส่วนตัวชอบปากบางๆอะ เพราะตั้งแต่เด็กชอบโดนล้อว่าปากห้อยอะ..55   เลยเก็บกดมานาน  อยากมีปากบางๆเข้ารูปอะครับ   ตอนนี้เท่าที่ดูจากกระทุ้ของเพื่อนๆคนอื่นมีคุณหมอที่สนใจอยู่  2 ท่าน   คือ หมอคมกฤช   และ หมอเฉลิมครับ   มีเพื่อนท่านไหนเคยทำกับคุณหมอสองท่านนี้ไหมครับ   ช่วยแนะนำหน่อยครับ......  อยากได้ปากสวยเร็วๆอะ........ขอบคุณล่วงหน้าครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 20:06:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่อ........สำหรับคุณ  monman     ที่ถามเรื่องจมูก   ....จมูกไม่ได้ทำครับผม  ของแท้ครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 18:35:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
now i am live in uk. i don't have thai key
i go back to thailand next year
i think ido nose sergery everybo
.....

to.....asanai

หวัดีครับ  ไงก้ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ  ถ้ามีอะไรที่ผมพอช่วยได้ก็ยินดีนะคัรบ  ไงก็เป็นเพื่อนกันแล้ว   ถ้ากลับมาเมืองไทยก็แวะทักทายกันบ้างครับ       ขอให้มีจมูกสวยสมใจครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 22:53:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
--ขอบคุณเม้นของเพื่อนๆทุกคนครับ ยังไงถ้าผมทำแล้วจะมารายงานความคืบหน้าให้ทราบนะครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-12 21:08:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมสนใจหมอเฉลิมนะครับ  เพระตามกระทู้ของเพื่อนๆที่เคยทำกับหมด  ผมว่าหมอเย็บแผลสวยมากๆ ถ้าไม่มีไรเปลี่ยนแปลงก็คงกับหมอเฉลิม  แต่ไม่รู้คิวจะยาวถึงเดือนไหนอะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้