เจ้าของ: fongbiere
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ คร้าาา โดยฟองเบียร์ ^^

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-12-24 20:48:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักกกมากกกกเลยค่ะ หน้าเดิมก็น่ารักจะแย่แระ เสริมจมูกยิ่งน่ารักไปใหญ่เลยอ่ะ
แตนก็ทำที่หมอคนนี้แหละค่ะ แกใจดีนะคะ แต่ไม่ค่อยชอบทรงที่ทำมา ว่าจะไปแก้อยู่นะเนี่ย
แต่น้องเบียร์ทำออกมาแล้วสวยดีค่ะ นี่ขนาดยังไม่ยุบนะเนี่ย ยังสวยเลย

ปล. ขอให้สมัครแอร์ผ่านนะคะ สู้ ๆ ค่ะ
2#
โพสต์ 2010-12-25 10:54:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักจังเลยง่ะ ชอบ ๆ  
ขอให้หายไว ๆ นะค้าาาาาา น้องฟองเบียร์:)

แต่หมอเค้ามืออ่อนมากอ่ะค่ะ ของแตนก้ไม่ค่อยช้ำนะคะ
ไม่ได้ช้ำน่าเกลียดอ่ะ แค่เหลือง ๆ เท่าันั้นเอง
3#
โพสต์ 2010-12-30 12:45:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าววว เริ่มยุบแล้วนี่ อีก 2 อาทิตย์น่าจะเข้าที่นะคะ แต่ตอนนี้สันจมูกก็เริ่มชัดแล้วล่ะ สวย ๆ
อืมมม แต่คนน่ารักเนี่ย ดูยังงัยก้ไม่เบื่อจริง ๆ นะเนี่ย อิอิ :)
4#
โพสต์ 2011-1-4 21:32:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแล้ว ๆ อิอิ สันจมูกขึ้นมาสวยดีเนาะ น่ารักมากกกกเลยอ่ะ

ปล. แต่พี่ว่าถึงหนูไม่ทำจมูก หนูก้น่ารักนะคะ ชมจากใจจริงค่าาาา :)
       ใครมีแฟนน่ารักแบบหนูคงหวงงงเอามากกกก ๆ อ่าาา อิอิ
5#
โพสต์ 2011-1-6 22:10:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องน่ารักง่ะ น่ารักมากกกกกกกก
6#
โพสต์ 2011-1-9 00:56:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแล้วนี่คะ น้องสาวสุดสวย เดี๋ยวตรงปลายน่าจะยุบลงอีกนะคะ ในที่สุดก็ได้ล้างหน้าซักทีเนาะ อิอิ

ปล. พี่อยากแอดบีบีน้องจังเลยค่ะ แต่พี่ใช้ iphone ง่ะ ยังงัยขอเมลล์น้อง แอด FB ได้มั้ยคะ
7#
โพสต์ 2011-1-10 22:46:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องสาว พี่แอด FB ไปแล้วนะคะ ชื่อ DePink Martini อ่ะจ้า
ยังงัยก้ รับแอดพี่ด้วยนะคะ น้องสาวสุดสวยยย
8#
โพสต์ 2011-1-13 22:58:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืมมม พูดถึงว่าหมอเค้าทำออกมาก็สวยนะคะ น้องเบียร์ แต่ของพี่น่ะเบี้ยวนิดนึง รู้สึกว่าจะเบี้ยวตั้งแต่ทำเสร็จแล้วอ่ะ แต่ส่วนนึงก้อาจจะเพราะเราด้วยอ่ะ เพราะว่าพี่ไปทำวันพะหัส วันศุกร์พี่ก้ยังไปทำงานอยู่เลยน่ะ ซึ่่งมันอาจจะเป็นอีกสาเหตุหนึ่งที่ทำให้เบี้ยวนะจ๊ะ เพราะว่าเราพักผ่อนไม่เพียงพอบวกกับว่าอันอาจจะกระเทือนได้ทุกเวลา แต่ยอมรับเลยคุณหมอเค้ามือเบามากอ่ะ หละังจากทำเสร็จพี่ไม่มีค่อยมีรอยช้ำเลยนะ คือไปทำงานได้เลยน่ะ

อ่านแล้วคิดถึงตอนที่เจอพ่อกับแม่เหมือนกันค่ะ พ่อพี่ไม่ถามไรเลย แต่ว่าก้มองหน้า มองซ้าย มองขวา แล้วก้เดินไป ส่วนแม่บอกว่าเบี้ยวนิดนึงนะ แล้วก้ถามใหญ่เลย ทำมาเท่าไหร่ เจ็บมั้ย แต่พี่บอกแม่ว่าจะแก้อีกรอบ แม่รีบบอกเลยว่า ก้ดูโอเคอยู่นะ อย่าไปแก้เลยลูก (คงกว่าเราเจ็บ) แต่ก้นะ อย่างที่หนูบอกอ่ะค่ะ ควรจะปรึกษาท่านก่อนดีก่าน้อออ

ปล. แต่คุณพ่อหนูก้น่ารักนะคะ มีอมยิ้มด้วย สงสัยดีใจที่ลูกสาวสวยขึ้น :)
9#
โพสต์ 2011-1-16 16:09:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากมายเลยค่ะ น้องสาว

ปล. ดูปลาย ๆ ยังบวมอยู่นิด ๆ  อีกซัก 1 อาทิตย์น่าจะเ้ข้าที่แล้วล่ะค่ะ แต่ตอนนี้ก้โอเคแล้วน้าาา
สวยขึ้น ๆ  ^^ :)
10#
โพสต์ 2011-1-17 23:22:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ fongbiere ตั้งกระทู้

พี่ว่ารอดูอีกซัก 1 เดือนอ่ะค่ะ เพราะว่าจมูกจะเข้าที่ประมาณ 2-3 เดือนแล้วจ้า ตอนนี้พี่ว่าเรานอยด์มากกว่าน้อ ถึงตอนนั้นจมูกก้คงยุบแล้วล่ะค่าา แต่เท่าที่ดูนะ พี่ว่าจมูกหนูก้ไม่เอียง ไม่เบี้ยวนะจ๊ะ

พี่คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหานะ ต่างจากของพี่ซึ่งมันเบี้ยวมาตั้งแต่วันแรกแระ พี่ว่าจะไปแก้ น่าจะประมาณเดือนหน้าล่ะ้น้าาา เหอ ๆ คงต้องเจ็บอีกรอบบ แต่ก้นะ เพื่อความสวยงามเนาะ 555+ :)

ยังงัยพี่เอาใจช่วยจ้าาา ขอให้ยุบเร็ว ๆ สวย ๆ เนาะ ขอให้น้องสาวได้เป็นแอร์ด้วยน้าาา
11#
โพสต์ 2011-1-18 20:44:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mam6009 ตั้งกระทู้

แตนว่าจะแก้กับหมอเฉลิมอ่ะค่ะ แต่ว่าคงอีกนานนนมากกเลย ก้เลยว่าจะลองเข้าไปปรึกษาหมอวรวิทย์อ่ะค่ะ  เห็นรีวิวที่คุณหมอเค้าเคยทำออกมาก้สวยดีค่ะ ก้คล้าย ๆ กับหมอเฉลิมอ่ะค่ะ ;)
12#
โพสต์ 2011-1-18 20:56:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mam6009 ตั้งกระทู้

แตนทำกับคุณหมอศิริพรชัยอ่ะค่ะ
ที่จะแก้เพราะมันเบี้ยว มันทำให้จมูกดูเป๋ ๆ ง่ะ ก้เลยคิดว่าตัดสินใจแก้ดีก่าค่ะ

ุ้ยังงัยถ้าแตนแก้แล้วจะอัพรูปให้ดูนะคะ ;)
13#
โพสต์ 2011-1-19 23:11:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ fongbiere ตั้งกระทู้

พี่เห็นรูปใน FB แล้วจ้า ตอนที่ใส่เหล็กดูใส ๆ เนาะ แต่พอถอดมาแล้วหน้าดูเล็กลงเลยอ่า ดูเป็นสาวขึ้นง่ะ เหมือนสาวเกาหลีเลยยย สวยมากกกกเลยค่ะ >,< ภูมิใจจังเลยค่ะ มีน้องสาวน่ารัก ๆ แบบนี้  ;D

ปล.พี่ว่าจะแก้กับคุณหมอวรวิทย์อ่ะค่ะ น่าจะประมาณกลางเดือนหน้า เพราะว่างช่วงนั้นแค่อาทิตย์เดียวเองง่ะ หลังจากนั้นก้ต้องเตรียมตัวสอบ IELTS แล้วทำเรื่องไปเรียนต่อ เง้อออ สาธุ...ขอให้ได้คิวเหอะะ
อ่อ มีคนว่าพี่หน้าเหมือนกะเทยด้วยล่ะ 55+ แอบเสียself นิดนึง แล้วก้ตอบกลับไปว่า "ถึงจะหน้าชั้นจะเหมือนกระเทย แต่ชั้นก้สวยกว่าหล่อนแล้วกันย่ะ" 55+ ^_^v

อ่อ แล้วหนูจะไปสมัครแอร์สายการบินไรอ่ะจ๊ะ ยังงัยก้สู้ ๆ น้าาาคะ  
14#
โพสต์ 2011-1-20 22:16:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เขินอ่ะ เขินนนนน เท้าจะอยู่ไม่ติดพื้นแล้ววน้าาา อิอิ ถ้าพี่แก้แล้วอย่าลืมเข้ามาดูน้าาจ๊ะ น้องสาวววววว

ส่วนเรื่องเรียนต่อพี่ตั้งเป้าไว้ที่อังกฤษอ่ะจ้าาา เอาคะแนน IELTS ตั้ง 6.5 แน่ะ ความรู้ก้เริ่มจะลงหม้อคืนอาจารย์ไปหมดแระ 555+ แต่ก้นะ สู้ ๆ เพื่ออนาคตที่สดใสสสสส

เรื่องสมัครแอร์พี่ขอ Congratulations ล่วงหน้าเลยแล้วกันน้าาาา น้องพี่เก่งซะอย่างง ทำได้อยู่แล้วว (^__^)v
15#
โพสต์ 2011-1-23 16:01:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าว ๆ น้องสาว สวยอีกแล้ววววว (@.@) (^_^)
16#
โพสต์ 2011-1-29 17:36:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด

Wowwwww *0* เป๊ะทุกรูปเลยยยยยค่ะ น้องสาวววว สวยวันสวยคืนเลยน้าาเรานะ่ อิอิ

ปล. เมื่อวันก่อนพี่ไปจองคิวกับคุณหมอเฉลิมมาล่ะ ได้คิวเดือน ตค. นู่นน่ะ เง้ออออ นานนมาก
17#
โพสต์ 2011-3-21 19:23:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ยังไม่ได้ทำเลยจ้าาาา กะว่าเดือนเมษานี่แหละจ้า น้องสาววววว เดี๋ยวทำแล้วจะอัพเลยยน้าาาา อย่าลืมเข้ามาดูของพี่น้าาาาา น้องสาวสุดสวยยย น่ารักจริง ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้