ดู: 3555|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวฉีดหน้าเรียว ฉีดลดกราม เอเมดคลินิกจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เปรียบเทียบภาพให้ดูก่อนและหลังไปฉีดโบท็อกซ์ ลดกรามเพราะอยากหน้าเรียวเก๋ไก๋แบบสาวอื่นบ้างค่ะ ภาพแรกก่อนทำหน้าสด บ่ได้แต่งหน้าเลยค๊า ครอปมาให้ท่านผู้ชมเห็นทรงใบหน้าบานๆของดิชั้นชัดๆนะคะ

เลือก amedclinic นะคะ เพราะมี promotion ซื้อเหมาขวดพอดี ตอนแรกจะจัดallergan แต่รุ่นน้องเบรกไว้ว่า botulax ของเกาหลีก็แรงดีเห็นผลเหมือนกัน ราคาถูกกว่า อ่ะพี่เชื่อ ตอนไปปรึกษาคุณหมอก็ดูรูปหน้าแล้วว่าเราสามารถฉีดโบท็อกซ์ได้ไม่มีปัญหา แต่ไขมันช่วงแก้มเราค่อนข้างเยอะหมอบอกควรฉีดเมโส fat ลดไขมันไปด้วยจะเห็นผลชัด อันนี้เป็นความรู้สำหรับคนที่คิดจะไปทำนะคะ เท่าที่ศึกษาและฟังหมอมา

1.ถ้าเป็นคนหน้าบาน& กล้ามเนิ้อกรามเยอะ ลองกัดฟันกรามแล้วเอามือจับดูค่ะ(เบื้องต้น) ฉีดโบท็อกซ์เห็นผล ไม่เสียเงินฟรีค่ะ

2. แก้มเยอะ ไขมันแก้มมีมาก ต้องฉีดเมโสลดไขมันค่ะ บางคนหน้าบานจะคิดว่ากรามใหญ่ไว้ก่อน ต้องโบท็อกซ์อย่างเดียว ความจริงไม่ใช่เลยค่ะ ฉีดเมโสหน้าเรียวนะคะ ขอบอก ลัดขั้นตอนมาดูหลังทำค่ะ 2อาทิตย์กว่าๆผลออกมาเป็นดังนี้

ภาพด้านบนพี่แต่งหน้าปกติไมได้เฉดดิ้งแล้วนะคะ อะไรหายไป?? คำตอบคือแก้ม+กรามบานๆค่ะ จาก comment ของคนรู้จักบอกเป็นเสียงเดียวกันว่า หน้าเรียวชัดมากกกกก คุณหมอแนะนำว่าควรเสริมจมูกโด่ง ให้หน้าดูมีมิติ สมดุลขึ้นค่ะ ไม่รอช้ามาชมพัฒนาการความสวยกันเลยค่ะ

หลังจากผ่านการปรับรูปหน้าเรียวและเสริมจมูกจากคุณหมอค่ะ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณamedclinic นะคะ  ตัดสินใจไม่ผิดคุณหมอเปิ้ลเก่งมากและใจดีด้วย ทุกวันที่ส่องกระจกหรือออกไปทำงานมั่นใจกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ เจอคนรู้จักก็ทักทายในเชิงบวกทุกคนมากที่สุดคือคนชมว่าหน้าเด็กลงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้