ดู: 2539|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สไตล์จมูกหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-7-26 23:05:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเปิ้ล คุณหมอไม่ได้เน้นโด่งนะค่ะ คุณหมอทำตามเนื้อจมูกของเปิ้ล (ปลายเนื้อเยอะ ช่วงหัวตาเนื้อน้อย)

ดูว่ามันเอื้ออำนวยแค่ไหน...อันที่จิงเปิ้ลก็อยากได้โด่งๆๆๆ ก่อนทำก็บอกคุณหมอว่าขอโด่งๆๆๆ

แต่คุณหมอบอกว่าโด่งอยู่แล้ว เพราะจากเดิมที่ดั้งไม่มีเรยย แหมบมากๆๆๆๆๆ

แต่ถ้าจะให้โด่งแบบพี่ๆๆ ในเว็บ คงเป็นไปไม่ได้ อิอิ

ก็เลยได้ทรง "คุณหมอจัดให้" มาจนถึงทุกวันนี้ 5555+

คุณหมอเค้าประสบการณ์เยอะค่ะ ประมาณว่าเห็นหน้า ก็เห็นจมูก อิอิ

สำหรับของเปิ้ล รุ้สึกว่าคุณหมอจะเสริมให้ 7 มิล (ช่วงตรงปลายมั้งค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้