ดู: 3714|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว เสริมอก ฉิดฟิลเลอร์หน้าอก ที่ เอเมดคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สาเหตุที่เสริมง่ายๆเพราะแฟนทิ้งไปรักสาวคนใหม่ อึ๋มกว่าสวยกว่า ทำให้ตัดสินใจไม่ใช่ทำเพื่อผู้ชายนะคะ เพื่อตัวดิชั้นเองนี่แหละ ทำเพื่อความสบายใจความสุขของเรา รักตัวเองมากขึ้นค่ะ ทำที่เอเมดคลินิกนะคะ ทองหล่อซอย2 จ้า สาเหตุที่ทำที่นี่คือไมได้มีหมอในดวงใจนะหารีวิวดูเจออันนี้น่าสนใจ ลองเข้าไปคุยกลับมาคิดตัดสินใจเลยเลือกเสี่ยงทำที่นี่ ค่อนข้างพอใจทุกอย่างนะคะคลินิกกว้างสะอาดดี หมอผู้หญฺงด้วยสบายใจดีจ้า ที่ประทับใจคือไปกับน้องสาวและหลานค่ะ น้องเล่าให้ฟังคือเจ้าหน้าที่ดูแลหลานเราดีมาก 2 ขวบ ค่อนข้างซนมีขนมให้ทานดูแลดีค่ะขอชมนะถ้าคลินิกมาอ่านหรือให้รู้จักเอเมด
เข้าเรื่องมาชมภาพปลากรอบ กันเลย

แท่นแท๊นน หลังทำสดๆร้อนๆ มองเห็นรอยที่ฉีดไหมเอ่ยแปะพลาสเตอร์ใสแบบกันน้ำอยู่ข้างใต้ฐานนมค่ะ เด่วถ้าหมอให้แกะจะเปิดให้ดูว่ารอยเข็มประมานไหน ข้างละ200 รวมทั้งหมด 400ซีซีค่ะ ใช้โปรลด20%ก็เบาได้พอควรเลยค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-2 11:47:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกกลัวว่าทำแล้วะเป็นกลมบล๊อกเหมือนที่เคยเห็นพวกดาราพริตตี้ทำกันมาค่ะ ไม่ชอบเลยแบบนั้น
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-20 11:14:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลูกค้าเก่าอย่างเราถ้าหปเติมมีโปรโมชั่นพิเศษไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้