เจ้าของ: pfo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมจมูก-ตัดปีก/เสริมหน้าอก ยกกระชับ กับ หมอ พีีระ ^^

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-21 09:13:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮาๆๆ แอบมาตั้งกระทู้ ไม่ยอมบอกน้องเลยเนาะ แบบเพิ่งเคยเหนรูปตอนบวม อยากจะบอกว่า บวมแล้วแทนจะหน้ากลม หน้ายาวมากมาย ฮาๆๆ ของทรายพี่ปอนด์ ตอนบวม มันกลมๆๆ ห้อยย้อยสุดยอดเจ้าคร่ะ

ยิ่งบวมยิ่งสวย .. นี่บวมมาก สวยมากนะเจ้าคะ
2#
โพสต์ 2011-1-21 09:20:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่หน้าพี่ปอนด์ดีขึ้นเยอะจริงๆ นะเนี้ย เนียนอิ่มขึ้น รูปหน้าตรงอะนะ หน้าคมเข้ม
แต่พอทำเปนแสงเอเลี่ยน กับหน้าตาเหมือนลูกครึ่งมากมาย  ดีเหมือนกันเนอะ พี่ปอนด์ตั้งกระทู้
ทรายตั้งกระทู้ เราจะได้ไปเยี่ยมกันและกัน ฮาๆๆ พี่ปอนจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียเวลาตอบหลายคน ฮาๆๆ
ทีเดียวอยู่  ยกเว้นรูปลับเฉพาะ ฮิฮิ ไม่เซนเซอร์ โจ๋งครึ่ม ฮาๆๆ
3#
โพสต์ 2011-1-21 09:37:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ pfo ตั้งกระทู้

ปัญหาคือว่า สามีคงจะไม่อนุมัติอะค่ะ อาจจะโชว์ตรงพุงได้ เพราะเคสของทรายไม่มีอะไรมากมาย
เพียงแค่ให้ความรู้เพิ่มในเคสของตัวเองกับเรื่องเสริมนมน่ะค่ะ  
แล้ว น่มหน่มก็มีเพื่อนๆ พี่ ๆ รีวิวเยอะอยู่แล้ว จะเน้นพุง อิอิ  สำหรับคนขี้เกียจออกกำลังกายและเกินเยียวยาเมื่อพุงหย่อนยาน หย่อนคล้อย อึ๊ยยยย
แต่ของพี่ปอนด์นี่ยกกระชับอะเนอะ ก็น่าจะเปนกรณีศึกษาที่นานนานจะมีน่ะค่ะ หรือมีเยอะแต่ไม่ค่อยมีใครมารีวิวกันอะเนอะ
4#
โพสต์ 2011-1-21 09:38:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ makiny_346 ตั้งกระทู้

คุณบีคนสวย เห็นบ่อยมากเลยค่ะ เพิ่งทราบว่าอยู่ เชียงใหม่นะคะเนี้ย สวัสดีเจ้าคนเชียงใหม่เหมือนกันค่ะ
คุณบีทำหน้าอกที่คุณหมอชาตรีหรือเปล่าคะ
5#
โพสต์ 2011-1-21 11:11:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ pfo ตั้งกระทู้

อ้าว พิมตอบพี่ปอนด์ไป ไหงไม่ขึ้นอ่ะ

เรื่องน้องนม คงจะรีวิวโจ๋งครึ่มไม่ได้ค่ะ นอกจากไปติดตามดูที่คลีนิคกันเอง ฮาๆๆๆ ใส่กล้ามโชว์ได้
แต่คงไม่ลงโจ๋งๆๆๆ  เอิ๊กกกกก ลับเฉพาะ  ส่วนของพี่ปอนด์จัดให้กรณีพิเศษ ฮาๆๆ
เพราะเคสทรายก็ชิว ๆ เนอะ  แต่ของพี่ปอนด์นี่กรณีศึกษาเลย เพราะผิดคลาดดดดดดด

จะเน้นเรื่องพุงค่ะ เอาใจแม่บ้าน ที่หย่อนคล้อย และขี้เกียจ ไม่เฟิร์ม เหมือนทราย ฮาๆๆ
ถ้าพี่ปอนด์มีเคล็ดลับ การออกกำลังกายพุง เอามาแปะเปนวิทยาทานให้แม่บ้านที่อยู่ห่างไกลอย่างเราเราก็ดีนะคะ  เผื่อใครฮึด จะได้ไม่ต้องมาเจ็บตัว มีแผล ผ่าพุงอย่างทรายเนี้ยอ่ะค่ะ

6#
โพสต์ 2011-1-21 11:57:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ makiny_346 ตั้งกระทู้

ทรายก็กะว่าจะกลับไปนวดกับป้าน่ะค่ะ ฮาๆๆ ถ้าคุณบีสนใจ เผื่อป้ามาวันไหน จัดไป
เพราะเห็นพี่ บอกว่า สาวประเภทสองแถวบ้านไปทำมากัน แล้วมาให้ป้าเปนมือนวดประจำ
ตอนแรกก็กังวลว่า จะไปนวดที่ไหนยังไง แต่ที่แท้ ก็คนกันเองนี่เอง
แต่คุณหมอไม่ซีเรียสเรื่องนวดนะคะ  แค่ให้กระชับประคองบีบด้านข้างเข้ามาแค่นั้นเองอ่ะค่ะ
7#
โพสต์ 2011-1-21 21:10:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ก่อนพี่ปอนด์จะกลับมาทำ ทรายเองก็รอฟังน่ะค่ะ รอตามว่า จะทำยังไง เพราะเราไม่มีมือนวด ฮาๆๆ
ถึงขนาดว่า ได้เครื่องอัลตร้าโซนิคมาเพื่อสลายพังผืดเตรียมไว้รอประมาณนั้น หาข้อมูลกันสุดสุด
แต่ตอนนี้ พี่ปอนด์คงไม่ต้อง ได้แค่เข็มขัดสั่นสะเทือนเนี้ย ผังผืดคงกระจุยกระจายไปหมดละคะ
คุณบี นอนทับถุงน้ำร้อนบ้างหรือเปล่าคะ  แต่เคยถามคุณหมอ บอกว่า เรื่องทับน้ำร้อนเนี้ย ก็ช่วยให้กล้ามเนื้อผ่อนคลาย ช่วยเรื่องอักเสบ แต่ก็แล้วแต่ความเชื่อว่า ทำให้ซิลิโคนแผ่นหรือว่าอะไรเนี้ย

แสดงความคิดเห็น

บีแค่คว่ำค่ะ ทำทุกครั้งที่นึกได้ ไม่ได้ทับถุงน้ำร้อนเรยค่ะ  โพสต์ 2011-1-22 10:31
8#
โพสต์ 2011-1-24 10:17:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ปอนด์ขาาาาา  อยากจะบอกว่า ไอ่ฝุ่นที่มันปลิวเข้าตาเนี้ย โห ผ่าตัดสามอย่างรวมกัน ยังไม่รู้สึกรู้สาอะไรเท่ากับเมื่อวานเลยค่ะ  ก็ไปไหว้ช้างสามเศียร และต่อด้วยเมืองโบราณ ไอ่เราก็นะลืมไปว่า สามีเราไม่ได้อยู่เมืองไทย เพียงแต่ทำตัวเสมือนคนไทย ชอบกินลาบ ไส้อั่ว จิ้มจุ่ม อะไรประมาณนี้ ก็ไปขอต่อราคาตั๋วฮาๆๆๆ ขอราคาฝรั่งใจไทย  ทีนี้ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะค่า เดินออกมาค่ะ อยู่ดีๆ ลมมาจากไหนไม่รู้ พัดปลิวใส่ตาเลย ปวดดดดดดตาตั้งแต่เข้าไปข้างใน ล้างตาก็ยังไม่หายนะคะ จนกลับบ้าน นอนพัก จนถึงสองทุ่มอ่ะค่ะ คือน้ำตาไหลพรากตลอดเวลาเลย ปวดจนไมเกรนรับประทานเลยค่ะ
ประจวบกับ วันนั้นของเดือน อู้ย หน้าอกก็คัดๆ ตึงๆ ตามประสาอะค่ะพี่ปอนด์ แหม ปกติไม่รู้สึกมาก
อิอิ พอน่มน้มใหญ่ๆ มันก็รู้สึกเยอะหน่อย ฮาๆๆๆ อ้าวต่อนะคะ ก็ไป สมิติเวชอ่ะค่ะ ใกล้ๆ เดินไปชั้นสาม
เออ หมอตากลับไปละ เลยต้องลงมาชั้นหนึ่งใหม่ มาฉุกเฉิน นอนให้หมอล้างตา ใส่ยาชา อะไรไป หมอก็บอกว่า ไม่เหนมีเศษอะไรเลย แต่ก็ล้างกันไปเผื่อเปนอะไรที่ไม่สามารถมองเห็นได้ด้วยตาเปล่า เอาเข้าไป ดี เอาค่ายาไปเบิกประกันได้

พอกลับมาบ้าน ก็มานึกนึกได้ ว่า เออ เรานิทำไรไว้ ฮาๆๆ ก็นึกในใจ กราบขอโทษท่านซะ  ตื่นมาวันนี้
ไม่ต้องหยอดยาอะไรที่หมอให้มาเลยค่ะ ไม่ปวดไม่อะไรเลย .. ทีนี้ไม่เอาละค่ะ เข็ด ของเค้ามีที่มาที่ไป
เฮ้อ เดี๋ยวคืนนี้จะส่งรูปให้ดูหลังแกะพลาสเตอร์นะค่า

9#
โพสต์ 2011-1-24 20:59:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย zzqeenzz เมื่อ 2011-1-24 20:50
อยากยกกระชับบ้างอ่ะค่ะ....
คือตัวเองเปนคนอกเยอะแต่ปร ...

ของหนูถึงจะต้องยกกระชับเลยเหรอ ..  ของพี่น่ะ คือแบบว่า ลูกสอง นมถ่วง ลูกทับ บี้แบน หัวนมเหี่ยวห้อยพับชี้ดิน เลยนะ  ยังไม่ต้องยกกระชับเลย
อย่าเพิ่งวิตกกังวลไปก่อนน่อ ถ้านมไม่ได้ใหญ่เปนลูกมะพร้าวแล้วยานเนี้ย คงไม่ต้องขนาดนั้นอ่ะค่ะ พี่ว่า
ยังไงก็ลองหาข้อมูล แล้วลองปรึกษากับคุณหมอในดวงใจก่อนละกันนะคะ
10#
โพสต์ 2011-1-24 21:00:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ปอนด์คนสวยสุดเซะซี่ขา ส่งรูปลับเฉพาะ ให้ละน่อ ตอนแรกเปิดเมลล์ไม่ออก กะจะให้พี่ปอนด์ดูในกระทู้ชิมลาง  แต่ส่งได้แล้วล่ะค่าาาาา ไม่ต้องรอถึงสามสิบปีน่อ ฮาๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ฮาๆๆๆๆ ของทรายแผลใหม่ยังไม่ตกสะเก็ดเลยค่ะ คุณบี  โพสต์ 2011-1-25 09:06
อยากเหนรูปก่อนและหลังทำค่ะ แชร์กันอิๆ  โพสต์ 2011-1-24 22:57
11#
โพสต์ 2011-1-26 08:47:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ปอนด์ขา ฝากแปะหน่อยนะคะ  ถ้าว่างก็เข้าไปอ่านได้นะคะ พอดีมาแปะเผื่อใครได้อ่านจะเปนกรณีศึกษาสำหรับคนอื่นได้นะค่ะ  ไหนๆ ก็ ได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ อันนี้ก็เปนประสบการณ์ชีวิตว่าครั้งหนึ่ง เคยเจอหมอวินิจฉัยผิด เกือบทำลายชีวิตเราและครอบครัวน่ะค่ะ

กรณีศึกษาค่ะ เผื่อว่าจะเป็นประโยชน์กับคนที่ได้อ่าน อย่างน้อยก็เปนข้อเตือนใจ ฉุกใจ กับการที่ไปใช้บริการกับหมอ สำหรับตัวเอง อโหสิกรรมให้กับเคสนี้ไปแล้วล่ะค่ะ แต่ตั้งปณิธานว่า อยากให้เปนเคสศึกษาสำหรับคนอื่นค่ะ

http://www.cm108.com/bbb/index.php?showtopic=25123

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้