เจ้าของ: nanvaris
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่ออดีตแอดมิน A โทรไปคุยกับ แอดมิน BB

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-6-29 17:31:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lamos เมื่อ 2011-6-29 17:35

อ่านแล้ว โมโหจนใจเต้นตุบๆ

โกรธแทนแอดมิน

รุ้สึกเหมือนคนเลวๆแบบนี้มีแต่ในละคร

เป็นผม ผมไม่ยอม ตายยังไงผมก็ไม่ยอม

พูดได้ไม่อายหะมา...ว่าผมดูแลได้

ก้อมันอยู่ตัวแล้วไง!!!

แล้วที่ผ่านมาทำไมผลงานเพื่อนเป็นศูนย์

ทำไมผลงานเพื่อนๆโดนตัดทิ้งแค่คุณเอาเวลาช่วงหนึ่งอ้างว่าดูแลคนเดียว

ไม่ยุติธรรมเลย

รีวิวต่างๆของบ้อบบี้ ผมเองไม่เคยสนใจเลยเพราะทำออกมาไม่ได้ดูดีเลย

ที่ผมมาเวบนี้เพราะน้องหนึ่ง !!

เวบไม่ได้ดังเพราะรีวิวคุณคนเดียว

เวบดังเพราะเพื่อนๆของคุณด้วย

รวมทั้งเพื่อนๆสมาชิกที่เข้ามาด้วย

สุดยอดของคนจริงๆเลยแบบนี้

อยากให้ทุกดคนได้รู้ถึงการกระทำแบบนี้ของ บ้อบบี้จังครับ

แสดงความคิดเห็น

ก้อลุงน่ารักอ่ะ ....อิอิ  โพสต์ 2011-6-30 23:31
ตุ๊บๆตั๊บๆ *บีบไหล่ให้ลุงมอส* ก็อยากเอาใจลุงบ้างอะไรบ้างอ่ะ  โพสต์ 2011-6-30 21:19
ไม่ชอบคนขี้โกงเห็นแหก่ตัวครับ คนที่ลุงเกลียดฟิวขาดคือคนเห็นแก่ตัว   โพสต์ 2011-6-29 23:18
ลุงอัดอั้น  โพสต์ 2011-6-29 23:02
ร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกลุงมอสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส  โพสต์ 2011-6-29 19:18

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

2#
โพสต์ 2011-6-29 22:18:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แรงอาคาตจากสัตเดรัจฉาน ยังส่งผลกรรมให้คนอย่างเรารับกรรมที่ทำกับมัน

แต่ แรงอาคาต พยาบาทจองเวรจองกรรมสาปแช่งจากคนที่เป็นสัตว์ประเสิฐ

ที่ไหว้พระเป็น สวดมนต์เป็น สำนึกความดีงามเป็น

คุณคิดหรอว่าจะรอดพ้นเวรกรรมนี้ได้

แค่ตอนนี้คุณเริ่มต้น เวรกรรมก๊ตามทันคุณมาแล้ว

บาปในใจ

ทุกอยู่ข้างหน้า

ทุกครั้งที่คุณเห็นตัวเองในกระจก

คุณจะเห็นหน้า "ไอ่ขี้โกง"

ไปจนกว่าคุณจะรับผิดที่ได้ทำลงไป

!!!!!!!!!!!!!!

เอานม มาตรบบบบบ กันมั้ยคะ 5 5 5  โพสต์ 2011-7-1 08:04
พี่กิว สามีใหม่นมโตดีนะเค๊อะ  โพสต์ 2011-7-1 07:56
5 5 5 55 5 ฮากิวกิวมากกกกก น่ารักแบบนี้สิน่า ลุงถึง เอามาเป็นเมียอีกคน กิกิ   โพสต์ 2011-6-30 23:30
เป็นแอร์กี่หราาาา สายการบินนกเค้าแมว ก่อนนี้เขาแทนตัวเองว่า นกมอส ...  โพสต์ 2011-6-30 18:50
น้ำมันเครื่องบินอ่ะ ลุงเป็นแอร์ มาก่อน คิคิ  โพสต์ 2011-6-30 17:18

คะแนน

5

3#
โพสต์ 2011-6-30 06:22:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาอ่านคับ
4#
โพสต์ 2011-6-30 23:33:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนอะ..............
5#
โพสต์ 2011-7-1 21:56:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนขี้โกงฮุ๊บเวบไว้คนเดียว

แล้วพวกคุณที่เข้ามาหาข้อมูลคิดหรอว่าจะได้ ข้อเท็จจากผู้รู้จริง

ประสบการณ์จริง

คนเก่าๆที่เคยเล่นที่นี่ เคยให้คำแนะนำน้องใหม่ที่นี่

เขาหนีไปเวบนี้กันหมดแล้ว

www.dodeden.com

พิมพ์ตกคำว่า เท็จจริง  โพสต์ 2011-7-2 11:39

คะแนน

2

6#
โพสต์ 2011-7-1 22:38:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
.............................................
8#
โพสต์ 2011-7-3 16:45:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
.............................
9#
โพสต์ 2011-7-6 11:05:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
10#
โพสต์ 2011-7-6 13:11:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมาชิก เป็นแสนคน เข้ามาเวปนี้
ตกเฉลี่ย วันนึง ไม่รู้กี่ร้อยกี่พันคนต่อวัน ที่แวะเข้ามาในบอร์ด
เจอแต่กระทู้คำถามเรื่อง "อัปยศ" นี้
ในขณะที่ แอดมิน ไม่ออกมาแก้ข่าวอะไรเลย
มีแต่ เงียบ กับ บอร์ดล่ม
คนที่เข้ามาหาข้อมูล จะเชื่อได้ยังไง ว่าไม่ถูกหลอก
คนที่มาลงโฆษณา จะเชื่อได้ยังไง ว่าจะคุ้มการลงทุน หรือเสียภาพลักษณ์ตามเวปไป

ตอนนี้เวปนี้ ด่างพร้อย ไม่ใช่เพราะกลุ่มคนที่ ต่อต้าน
แต่เป็นเพราะ คนบางคนที่กุมอำนาจ และเงียบ

คิดเองนะค่ะ ว่า  "การเข้ามาหาประโยชน์ของพวกคุณๆต่อไปนี้ มันคุ้มเสี่ยงมั้ย" หึหึ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้