ดู: 8595|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรก กับ การเสริมจมูก กับ คุณหมอมนัส เมโกะ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-7-2 20:29:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยังไงมารีวิว รูปหลังทำให้ด้วยนะคะ อยากเห็นว่าเป็นไงบ้าง แต่รับรองว่าต้องสวยขึ้นแน่นอน อยู่ภูเก็ตน่ะค่ะ กำลังหาข้อมูล พี่ก็กลัวเหมือนกันยังไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนในชีวิต แต่ก็อยากจะทำจมูกมาก เหมือนเป็นปมด้อยมาแต่เด็กๆ โดนล้อ ทำให้ไม่มั่นใจไปเลย จะถ่ายรูปก็กลัว เข้าใจความรู้สึกนั้นนะคะ ก็เลยคิดว่าฉันจะต้องสวยให้ได้ ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ หายเร็วๆ และก็สวยๆ ขึ้นๆเร็วๆด้วยค่ะ อย่าลืมมาอัพรูปให้ดูนะคะ จะรอค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณกำลังจัยนะค่ะ ก้อย up รูปให้แล้วค่ะ ติชมได้เลยค่ะ  โพสต์ 2013-7-2 20:34
2#
โพสต์ 2013-7-2 20:49:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ััะ แต่พี่อยากเห็นด้านหน้าด้วยน่ะค่ะ ว่าเป็นไงบ้าง จะได้ช่วยดูให้ด้วย แล้วสิริโคนนี่เป็นแบบเมกา หรือเกาหลีคะ นิ่มหรือ แข็ง เอ่ย โทษทีนะคะ ถามเยอะ กำลังเก็บข้อมูล แล้วอาการเป็นไงบ้างคะ

แสดงความคิดเห็น

เข้าไปดูรีวิวของเราก็ได้จ้าทำกับคุณหมอเหมือนกันคะ  โพสต์ 2013-7-3 02:53
3#
โพสต์ 2013-8-20 18:31:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้จมูกเป็นไงบ้างคะ เงียบไปเลย มารีวิวให้ดูอีนะคะ อยากเห็นค่ะ ไปปรึกษาคุณหมอมา แสนห้าราคาลดแล้ว จากแสนเจ็ด แงๆ ขอไปเก็บตังค์ก่อนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้