ดู: 17925|ตอบกลับ: 94
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] หมออรรถพร!! >>หัวตาบุ๋ม เห็นเป็นแท่งชัดมากด้านขวา,รูปหน้า2,หมอบอกว่า...??

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-8 17:11:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ

เราไปหาคุณหมอมาเมื่อวานเอง

ครบสามเดือนอ่าจ้ะ

เราปล่อยวางแล้วล่ะ

ถ้าแก้คงแก้ที่อื่น

ของเราอ่ามันไม่เบี้ยวแกนตรง

แต่ปลายมันไม่เท่ากัน

เนื่องจากมันยุบไม่เท่ากัน

ฝั่งซ้ายยุบแต่ฝั่งขวายังบวมไม่เห็นสันเลยอ่า

สรุปคือ หมอบอกว่ามันจะยุบเองต้องรออีกหกเดือน

แต่ในใจเราคิดว่า

มันจะเปนไปได้หยอ สามเดือนยังไม่ยุบ

แต่แกนเราตรงเป๊ะ หมอเลยไม่แก้ให้

แต่จะลองไปหาหมอที่อื่นดู

แต่สำหรับคนที่จมูกเบี้ยว หมอแก้ให้ฟรีนะคะ

เสียค่ายา ห้าร้อยจ้ะ

ของ จขกท มันน่าจะยังบวมเหมือนของเราหรือป่าว

ยังไงเข้าไปหาคุณหมอดีที่สุดค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เราเป็นเพื่อนเทอเลยอะ มันยุบไม่เท่ากัน หมอไหนนะเทอ อะ(เราแลกเมลกันไหม)  โพสต์ 2011-1-20 19:59
2#
โพสต์ 2011-1-20 13:34:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปหาคุณหมอมาหรือยังคะ

แต่ของเราอ่า เห็นสันข้างเดียว อีกข้างไม่เห็นแต่ใจชื้นมานิดนึง

เพราะไปหาคุณหมอท่ายอื่นมา

การที่จะตัดสินใจแก้นั้น

ควรรอให้จมูกหายยุบบวมเสียก่อน

ประมานหกเดือนอ่าค่ะ

หมอที่ปรึกษาบอกว่า รอหกเดือนค่อยว่ากานใหม่

ตอนนี้คุณไปหาหมอออรรถพรหรือยังคะเค้าว่าไงเอ่ย

แนะนำลองไปปรึกษาหมอท่ายอื่นดูค่ะ

แต่หมออรรถพรแก้ให้ฟรีเสียค่ายา 500 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้