ดู: 15952|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมออรรถพร จมูกตกมาทางขวาทั้งแท่ง

[คัดลอกลิงก์]
เราตัดสินใจทำจมูกกับหมออรรถพร วันที่ 26 ธค 55 หลังจากทีีเลือกมานาน แต่เป็นความพลาดที่สุดในชีวิต เพราะหมอใส่จมูกตกทั้งแท่ง จากจใูกเล็กๆ กลายเป็นจมูกสิงโตทันที ตอนหมอนัดสองสัปดาห์แรกเราถามหมอแล้วนะว่าเบี้ยวไหม หมอบอกว่าไม่้บี้ยว เรายังบอกเลยแต่รูจมูกมันเบี้ยวผิดรูปมากนะคะ หมอยังยืนยันว่าไม่้บี้ยสแน่นอน เรารอจนหนึ่งเดือนผลงานก็ปรากฎ ไม่เบี้ยวเลย แต่ตกทั้งแท่ง โทรไปถามทางหมอและคนดูแลคลีนิคถามว่าคนไข้นอนตะแคงรึป่าว ถามมาได้ เราเจ็บใจมากกกก เพราะเราถามหมออื่นๆท่านบอกว่าเบี้ยวมาแต่แรก ตอนนี้เราแก้แล้วเรียบร้อย

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-15 11:01:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความคิดเห็น เราโพสไม่ได้แอนตี้หมอนะคะ แต่อยากให้คนที่จะทำศึกษาดูมากๆ เพราะเวลามีปัญหามันรำบาก ตอนนี้เราแก้จมูกแล้วแล้วเรียบร้อย สวย ตรง โด่ง งดงามงาม ยืนยันได้เพราะน้องใบตองสุดสวย(ความคิดเห็นที่9)ก็ได้เห็นจมูกใหม่แล้ว เดี๋ยวเอามารีวิวให้ดูอีกรอบนะคะ
ส่วนจมูกเดิมเราไม่มีปัญหาเลย ใครที่จะตัดสินใจทำก็ลองศึกษาก่อนนะคะ ส่วนจมูกใหม่เราจะเอามารีวิวอีกรอบนะคะ เพราะรอบนี้สวยมากๆๆๆๆๆๆ จริงๆ

แสดงความคิดเห็น

สวยคะ เเก้ที่ไหนคะ  โพสต์ 2013-6-11 17:06
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-15 11:01:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความคิดเห็น เราโพสไม่ได้แอนตี้หมอนะคะ แต่อยากให้คนที่จะทำศึกษาดูมากๆ เพราะเวลามีปัญหามันรำบาก ตอนนี้เราแก้จมูกแล้วแล้วเรียบร้อย สวย ตรง โด่ง งดงามงาม ยืนยันได้เพราะน้องใบตองสุดสวย(ความคิดเห็นที่9)ก็ได้เห็นจมูกใหม่แล้ว เดี๋ยวเอามารีวิวให้ดูอีกรอบนะคะ
ส่วนจมูกเดิมเราไม่มีปัญหาเลย ใครที่จะตัดสินใจทำก็ลองศึกษาก่อนนะคะ ส่วนจมูกใหม่เราจะเอามารีวิวอีกรอบนะคะ เพราะรอบนี้สวยมากๆๆๆๆๆๆ จริงๆ

แสดงความคิดเห็น

เราก็ทำอรรถพร ปลายเบี้ยวนิดหน่อย รอแก้  โพสต์ 2013-5-15 12:16
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-17 16:34:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nonganjel เมื่อ 2013-5-17 00:49
ทำคลินิคอรรถพรเหมือนกันค่ะ หนูได้คำตอบแบบเดียวกับพ ...

น้องแก้ยังค่ะ พี่แก้แล้วตอนนี้สวยเหมือนเดิม ไว้รีวิวให้ดูใหม่นะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-20 11:26:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nonganjel เมื่อ 2013-5-19 20:51
หนุยังไม่ได้แก้เลยค่ะ ไปจองมาแล้วรอคิว เดือนส.ค.ค่ะ ...

พี่ทนไม่ไหว พี่แก้เลย เพราะมันน่าเกลียดมากค่ะน้อง พอได้สี่เดือนนับจากวันทำพี่ก็แก้ ก่อนแก้โคตรจิตตกเลย ไม่กล้ามองหน้าใครเลย จมูกโตมาก แต่ตอนนี้หน้าเชิดดังเดิมสวยแล้ว ไว้รีวิวให้น้องดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้