ดู: 2082|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 400 cc หมอเทพค้า 14/06/57

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-6-16 13:40:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พยายามใส่เสื้อมีกระดูมผ่าอกหลวมๆนะ เพราะนมเราจะบวมขึ้น ถ้าแขนเสื้อเล็กมันจะเสียดสีกับแผลตรงรักแร้เอา
เราไม่ใส่อะไรเลย เพราะร้อน อยากให้รักแท้ได้ระบายด้วย ผ้าก็รัดแน่นมาก แอนไม่ได้ออกไปไหนเลย พยายามอย่าให้ผ้าคลายนะ ถ้าได้รักษาตำแหน่งสิริโคน ถ้าอยู่คนเดียวแนะนำหาผ้าขัดตัวในไดโซะ60฿ไว้ด้วยนะ เพราะเราจะไม่ได้อาบน้ำตั้ง7วัน เหม็นมากๆ
พอครบ7วัน คลายผ้าแล้ว หลังเราจะสกปรกและแขนเราจะยังไช้การได้ไม่ดี เราจะเอื้อมไปถูหลังไม่ได้ ใช้ผ้าขัดหลังอาบน้ำนี่ช่วยได้เยอะเลย ถ้าไม่มีคนช่วยถูหลังอ่ะ อย่ากินพอนแสตน หาน้ำใบบัวบกกับน้ำมะพร้าวมาดื่ม งดของแสลงพักใหญ่ๆไปเลย
แอนลูกสาวหมอเทพเหมือนกัน ตอนนี้12วันแล้วจ้า หายไวๆนะคะ
2#
โพสต์ 2014-6-16 17:10:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่ประตูน้ำปกติ3วันคือคลายผ้าแล้วพันใหม่ต่อเลย คือขยับให้ไม่รัดจนเกินไปจนครบ7วันเลย ทั้งอับทั้งคัน อันนี้เคสเรานะ ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนเราไหม
ถ้ายังไงเล่าให้ฟังด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้