เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ปลูกผม ที่ Million Hair Clinic by Admin บ๊อบบี้ รูปหน้า 1,6, 8, 9, 10 และ 14

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-11-3 02:56:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้วเปลี่ยนแปลงเห็นได้ชัดมาก รบกวนถามหน่อยครับว่าปลูกความหนาแน่นเท่าไรครับ พอดีลังเลระหว่างสี่สิบกับห้าสิบ
แนะนำด้วยครับ
2#
โพสต์ 2012-12-5 04:30:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย rhrh เมื่อ 2012-11-27 14:22
ปลูกผมมาได้7-8วันแล้ว ถามคุณbobและเพื่อนๆที่ไปปลูกผมม ...

เป็นเหมือนกันเลยตอนแรกผมเรียงเต็ม ผ่านมาหกวันเริ่มแหว่งๆแบบคุณเลย สระผมก็เริ่มถูเบาๆ แล้ว คิดว่าคงร่วงตอนสระผม และเดาว่าคงมีระยะเวลาร่วงไวกว่าคนอื่นมั้ง แต่เท่าที่อ่านคนอื่นจะเริ่มร่วงช่วงสองถึงสามอาทิตย์

ส่วนตัวไม่ได้กังวลเพราะคิดว่ารากติดแล้ว นี่น่าจะเป็นอาการปกติ ไว้มีไรจะมาแชร์อีกที

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้เพียงแต่รอให้เส้นผมใหญ่ขึ้น แข็งแรงขึ้นครับ :)  โพสต์ 2012-12-7 22:27
แต่บ๊อบก็ผ่านจุดนั้นมาแล้ว ผมขึ้นแล้ว และหนาด้วยครับ อิอิ  โพสต์ 2012-12-7 22:26
ดีมากครับ เพราะความรู้สึกจะนอยจริงๆ จะคิดไปสารพัด กลัวไม่ได้ผล ครับ  โพสต์ 2012-12-7 22:25
3#
โพสต์ 2013-1-21 13:57:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dozozinnn เมื่อ 2013-1-21 14:00

รบกวนใครที่ปลูกมาแล้วช่วยแชร์หน่อยครับตอนช่วงที่ผมที่ปลูกกำลังขึ้น ตอนนี้คือสองเดือนแล้วแต่ผิวหนังที่ปลูกผมยังแดงแบบเห็นชัดอยู่เลยใครไม่รู้คงคิดว่าเป็นโรคผิวหนัง

และตอนนี้คือไม่มีผมขึ้นเลยราบเรียบมาก แต่มีที่ไม่ร่วงก็ขึ้นเป็นปกติ นับเป็นเส้นได้น้อยมาก
อยากรู้ว่าตอนผมเริ่มขึ้นมันจะมาตูมทีเดียวเป็นตอๆๆๆหรือว่าค่อยๆงอกเป็นขนอ่อนหรือยังไง คือตอนนี้สองเดือนแล้วเรียบเรียงแถมเป็นรอยแดงเลยกังวลนิดหน่อยว่าถือว่าช้าผิดปกติมั้ย ผิวก็แดง ผมก็ไม่ขึ้น
4#
โพสต์ 2013-2-2 02:59:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จากที่ทำมาอาทิตย์แรกแสบจริงอาทิตย์สองแสบแต่พอทนน่าจะไม่เกินสองอาทิตย์จะอยู่ในระดับที่นอนทับได้แบบไม่กระทบมาก วิธีแก้เอาผ้าเช็ดตัวมาทำเป็นที่รองคอม้วนเอาให้ยันคอขึ้นมาและแผลไม่แตะหมอนจะไม่เจ็บ ถ้าเป็นหมอนรองคอมันไม่พอดี

ส่วนหน้าบวมถ้ามีที่คาดหน้าผากก็คาดไปอาทิตย์นึงกันเหนียว เพราะส่วนตัวลองคาดสามวันหน้าไม่บวมแต่พอถอดดันหน้าบวมแบบเหมือนน้ำเหลืองไหลลงแก้มแต่พอวันที่สี่ที่ห้าก็ยุบปกติ. ถ้าใครหน้าบวมให้เอาถุงน้ำร้อนประคบเอานะที่บวมจะช่วย ไม่ใช่ประคบแผลกับที่ปลูกผมนะเฉพาะส่วนหน้าที่บางคนอาจบวม.  หนองอะมีมาเป็นระยะปกตินะเป็นเหมือนกัน แบบสิวแหละขาวๆบีบออกเองเลย 55แต่จริงๆหมอบอกให้กินยาไม่ก็ให้หมอเจาะหนองออกให้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้