เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-10-21 21:54:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ชื่อ ปุ๋ย หรือ อัจฉรา ชาญภูมิดล ค่ะ อายุ 24 ปี ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
เหตุผลและแรงบันดานใจที่อยากทำจมูกก็เพราะ... อยากมีความมั่นใจในตัวเองมากกว่านี้ค่ะ ทุกวันนี้ไม่กล้าใส่แว่นเลย ลำพังไม่กล้าใส่ไม่พอ ไม่มีดั้งคอยค้ำแว่นด้วย 555 แรงบันดาลใจที่อยากไปมากๆ ก้อมีแค่ อยากสวย อยากมั่นใจ เหมือนคนอื่นเค้า อยากใส่แว่นโดยไม่พึ่งโหนกแก้มค้ำยัน 555 ที่ยังไม่ไปทำดั้งด้วยเงินตัวเองเพราะ ติดเจ้าลูกสาวที่กำลังโต กำลังกินกำลังนอน เก็บเงินไว้ให้เจ้าตัวเล็ก เลยยังไม่มีโอกาสได้ไปทำ แต่ก้ออยากสวยเหมือนคนอื่นเค้านะ ได้แต่ดูรีวิว หวังว่าตัวเองคงได้ทำบ้าง แต่คงได้แต่รอ ถ้าได้บัตรของขวัญทำฟรี คงจะดีมาก จะได้สวยเหมือนคนอื่นเค้าสักที อิอิ สาธุ (ลุ้นๆอาจจะได้มีรีวิวเป็นของตัวเองบ้าง) ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้