เจ้าของ: Snow_cutE
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรลดโหนกแก้ม/กราม] รวมรีวิว Botox หน้าเรียว, ลดโหนก, ลดกราม, ลิฟหน้าวีเชฟ,ยกหางตาตก + ฟิลเลอร์คาง&a

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-5-14 16:19:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอไปวันพุธนี้ล่ะคับทั้งBotoxกับmesoผลเป็นยังไงเดี๋ยวจะมารายงานให้เพื่อนๆและคุณอ้ายฟังคร๊าบ....
2#
โพสต์ 2012-5-17 15:23:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาช่วยคอนเฟริมอีกคนครับเมื่อวานนี้เอง วันที่16/5/2555 สดๆร้อนๆเลยคับ จัดหนักเต็มที่ ทั้งโบ แฟต ฟิลเลอร์ ลดไขมันที่เหนียงใต้คาง แก้ม ลดกราม ลิฟหน้า ลดปีกจมูก ดึงหางตา ลดริ้วรอยเหี่ยวย่นบนหน้าผาก ฟิลเลอร์คาง ตื่นเช้ามาวันนี้ ปีกจมูกเล็กลง ริ้วรอยบนหน้าผากและหางตาไม่มีแล้ว หนังตายกขึ้น ใบหน้ากระชับตึงขึ้น แต่ยังบวมเล็กๆ ต้องรอให้ครบสัปดาห์ก่อนคับ แต่ตอนนี้ก็ถือว่าโอเคมากครับ เห็นผลจริง พอใจ คุ้มค่าจริงๆ คุณหมอ เจ้าหน้าที่น่ารักเป็นกันเองเทคแคร์ดีมากคับ คลินิคสะอาดสบายตาดีคับ คุณอ้ายก็น่ารักเป็นกันเองมากเทคแคร์สุดๆ

แสดงความคิดเห็น

มีเฟสบุ๊ค ป่ะค่ะ  โพสต์ 2012-5-21 13:57
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้