ดู: 47290|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกเบี้ยว...ควรรอกี่เดือนถึงจะแก้ อย่างปลอดภัยที่สุดคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-4-2 02:09:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ก็ตกอยู่ในสภาวะเดียวกันเลยค่ะ เพิ่งเสริมมาได้2อาทิตย์ ไม่ค่อยชอบทรงและเอียงด้วย คิดมากอยากถอนออก อยากรู้ว่ากีเดือน หรือนานแค่ไหนถึงแก้ใหม่ได้ เซ็งตัวเองมาก เดิมก็ฉีดฟิลเลอร์ก็พอดูได้ พอเสริมโด่งมากๆดูหน้าดุ เหมือนกระเทย อยากเอาออกหรือแก้ทำใหม่มากเลยตอนนี้ ใครพอรู้ช่วยแชร์ประการณ์ด้วยน่ะค่ะ (ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ)
2#
โพสต์ 2013-4-4 21:14:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hi_lovery เมื่อ 2013-4-2 17:19
เสริมกับคุณหมอท่านไหนมาหรอคะ ถ้าเสริมกับคุณหมอศรั ...

อาการตอนนี้ยิ่งแย่เลยค่ะ รู้สึกเจ็บจิ๊ดๆๆที่สันจมูกบ้าง ปลายจมูกบ้าง แดงนิดหน่อยไม่มาก กลัวอักเสบทะลุจัง เราเป็นเคสขูดฟิลเลอร์ด้วย กังวลมาก จะไปปรึกษาหมอที่ทำก็อยู่กรุงเทพเราเป็นคนต่างจังหวัดด้วย อีกอย่างใกล้สงกรานต์กลัวลงไปเราไม่มีรถกลับ ก็รอดูอาการตัวเองคิดว่าหลังสงกราต์ถึงจะลงไปหาหมอ ทำได้ 16วันแล้ว

3#
โพสต์ 2013-4-4 21:18:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนช่วยแชร์อาการหลังถอดซิลิโคลนด้วยน่ะค่ะ ถอดออกแล้วจมูกจะแหมบกว่าเดิมไหม ตอนถอดหมอฉีดยาชาหรือถอดสด คิดในใจเหมือนจะได้ถอน  
4#
โพสต์ 2013-4-9 22:45:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hi_lovery เมื่อ 2013-4-5 21:56
จริงๆ แล้วเป็นอาการปกตินะคะ เราก็เป็นค่ะ จะเจ็บจี๊ ...

ขอบคุณมากน่ะค่ะ ตอนนี้อาการเจ็บก็เริมจะดีขึ้นนิดนึง  แต่แอบนอยด์กับทรงที่เอียง ตอนนี้หน้าเราเหมือนอวตารดั้งสูงมาก ทำให้หน้าเราดูแข็งแก่ขึ้นด้วย แต่ไม่โทษหมอหรอกโทษตัวเองที่ไม่เชื่อฟังความคิดเห็นจากคนรอบข้าง ฉีดฟิลเลอร์มาก็ดีอยู่แล้ว ดันอยากเสริม (แอบสมน้ำหน้าตัวเองในใจ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้