ดู: 13772|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกะจับ+บาง 3/11/2555 By หมอวิทวัส(ยันฮี)

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-11-5 22:03:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนดิช้าน ทำกะหมอวิทวัส บอกได้คำเดว ... เสียความรู้สึก !!!!
2#
โพสต์ 2012-11-5 23:43:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinky_Pim เมื่อ 2012-11-5 23:45

กระจับเบี้ยวค่ะ ... กลับไปให้คุณหมอดูเมื่อไปแล้วประมาณ 4 เดือน หมอบอก มันอาจยังไม่เข้าที่ ไว้ให้กลับมาดูใหม่ ซึ่ง ณ เดือนที่ 4 มันก็น่าจะเห็นรูปร่างแล้วระดับนึง มาวันนี้ครบ 6 เดือนแร้วค่ะ เข้าที่มาก ... แมร่งงงงงยังเบี้ยวเหมือนเดิม (ขอโทษนะคะ) ถามว่าน่าเกลียดมั๊ย ก้อไม่มากหรอกค่ะ ถ้าไม่สังเกต บางน่ะยอมรับว่านิดนึง แต่กระจับนี้ มิได้เห็นแม้แต่น้อย แถวเบี้ยวอีกตั้งหาก ให้บอกว่ากลับมาดูใหม่ ... เอ่อมมมม ... ไม่แน่ใจ คงคิดว่าดิช้านนอนข้างรพ.มั้งคะ ถึงสะดวกพร้อมทุกเมื่อ ... คือมันเจอกับตัวเองจริงๆ .. คุณหมอไม่ใช่ว่าพูดไม่ดีนะคะ แต่ก้อลักษณะพูดปัดๆ ฟังดูตรงๆ แค่คนไข้ไม่มั่นใจ มั่นก้อตอบได้ระดับนึงแร้วหล่ะค่ะว่า ไม่ success กับการทำของคุณหมอ แถ ไปคูๆ ข้างๆ ... ว่าก้อดูบางลงนะ แต่ปากคนเรามักจะไม่เท่ากัน ... อืมมม์ ... คงไม่ไปทำที่นี่อีกแร้ว โดยเฉพาะคุณหมอวิทวัส หรือมองอีกมุม ดิช้านคงซวยเอง ..
3#
โพสต์ 2012-11-8 23:13:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก้อคงแก้ค่ะ ...  ความจริงมีประวัติก้อคงบอกว่าได้ว่าทำจริง ใบรับประกันคงไม่ต้อง แต่จะไม่ไปทำกับหมอคนนี้อีกแร้วค่ะ อย่างไงขอให้ปากของคุณสวยๆ นะคะ ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้