ดู: 2565|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มั่นใจคุณหมอตุ๊กที่ดีมอร์คลีนิค เท่านั้นค่ะ สวยครบจบที่เดียวไม่ต้องแก้อีกแล้วค่ะ (มีรูปเยอะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keawfhaa เมื่อ 2018-7-28 20:56

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเขียนความประทับใจ...ของแก้วฟ้า
ทำใมจึงเลือกแก้จมูก&คางที่ดีมอร์คลีนิค
บอกเลยนะคะว่า จมูกแก้ครั้งนี้
เป็นครั้งที่4 แต่ที่เลือกมาให้คุณหมอตุ๊กแก้ให้
เพราะ มั่นใจในฝีมือคุณหมอมากๆค่ะ
เเละศึกษาและคอยติดตามผลงานของคุณหมอมานานค่ะ
พอได้เข้ามาปรึกษาและพูดคุย ยิ่งทำให้มั่นใจค่ะ
คุณหมอเป็นกันเองน่ารักมากๆค่ะ
และตามใจคนไข้ว่าชอบแบบไหนอยากได้อย่างไร คุณหมอก็จะแนะนำ อธิบายให้ฟังอย่างเข้าใจ
หลังจากที่ได้ศึกษามานาน พอได้พูดคุยกับคุณหมอจึงตัดสินใจไม่ยากในการแก้จมูกและคางในครั้งนี้เลยค่ะ
พอแก้แล้วมีแต่คนทักค่ะว่าหน้าสวยหวานขึ้น ไม่ดูแข็งเหมือนก่อน ดูละมุนขึ้นมากๆค่ะ
ยิ่งในอาชีพที่แก้วฟ้าเป็นศิลปิน นักร้อง,หมอทำขวัญต้องใช้หน้าตาในการแสดงเป็นหลักค่ะ
จึงทำให้ตอนนี้มั่นใจมากๆค่ะ แต่งหน้าจะดูมุมไหนก็ยิ่งมั่นใจสุดๆค่ะ
ต้องขอบคุณน้องนุ้ยนะคะที่ดูแลพี่อย่างดีเป็นที่ประทับใจมากค่ะ
ไม่ใช่ดูแลเฉพาะแค่ตอนไปทำเท่านั้น
แต่ยังติดตามดูแลหลังจากที่ทำไปแล้วอย่างดีอีกด้วยซึ่งที่อื่นๆไม่เคยมี

ขอบพระคุณหมอตุ๊กมากๆนะคะที่ทำให้แก้วฟ้า สวยและมั่นใจในตัวเองมากขึ้นค่ะ
ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะที่ตัดสินใจมาแก้จมูกและคางที่ดีมอร์คลีนิค
ผู้หญิงอย่าคิดอยากสวยอย่างเดียวไม่ได้นะคะ ต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับตัวเราด้วยค่ะ

สวย,สะอาด,ปลอดภัย
สวยอยู่แล้วแต่เราสามารถสวยขึ้นได้อีก มั่นใจคุณหมอตุ๊ก
ดีมอร์คลีนิค เท่านั้นค่ะ
สวยครบ จบที่เดียว ไม่ต้องแก้ อีกแล้วค่ะ

เรามาดูรูปก่อนที่จะไปแก้กันเลยนะคะ

หลังทำเสร็จก็กลับบ้านได้ ใช้ชีวิตปกติเลยค่ะ

7 วันก็เเกะเทปที่คางออก เเต่งหน้าได้เเล้ว

10วันนะคะ

2 เดือน

3 เดือน

4 เดือน

5 เดือน

7 เดือน

8 เดือนเเละปัจจุบันนะคะ

ใครที่คิดจะเสริมจมูกใหม่หรืออยากจะเเก้ เเนะนำที่ดีมอร์คลีนิคเลยค่ะ เเล้วคุณจะไม่ผิดหวังเเน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้