เจ้าของ: first_berry
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สำหรับคนที่มีปัญหาเรื่องฉีดซิลิโคนเหลว ลองแวะมาดูก่อนนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-2-4 10:39:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแชรหน่อย เราอยู่เชียงใหม่ไปขูดคางที่หมอชาตรี คลีนิคเสริมความงามมา วันที่ 10 คางก็ยังบวม ถือว่าบวม เพราะบวมกว่าตอนไปขูด ย้อย และคางง้ำทางด้านหน้า แข็งเป็นไต เหมือนเอามะนาวกลมๆ ผ่าครึ่งลูกมาแปะไว้คางเรา แข็งเป็นไตไก่เลย  อยากถามคุณเฟิส เบอรี่ หน่อยนี่อาการปกติไหม เราขุดอย่างเดียวเพราะอย่างได้หน้าเดิมของเรากลับมา แต่ตัวเราเป็นคนค่อนข้างอ้วนหน่อย ก็เลยไม่อยากเสริมเพราะถ้าเสริมตอนอ้วนแล้วถ้าเกิดผอมมาแล้วหน้าจะผิดรูปไหม ก็เลยขูดอย่างเดียวก่อนหมอบอกว่า 6 - 8 สัปดาห์คางจะเข้าที่ แต่ก่อนที่จะโพสเนี่ยโทรหาคลีนิคเขาบอกว่าต้องไปฉีดสลายพังผืด กลุ้มเหมือนกันเพราะมาทำงานต้องเอาผ้าคาดปากกันฝุ่นตลอด รำคาญมาก แต่เจ้าหน้าที่ที่รับทำบัตร แนะบอกว่าให้นวด และดึงให้มันลงเรื่อย เราก็งงๆ แต่เขาเจอสภาพปัญหามาเยอะกว่าเรา เราก็ได้แค่หาข้อมูลในเวปเท่านั้น กังวลมากๆๆ เหมือนกัน คุณ เฟิส เบอรี่แนะนำหน่อยก็ดีนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้