ดู: 20699|ตอบกลับ: 165
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำมาแล้วนะคะ วันนี้บวมนิดนึง

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-5-26 22:19:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
wow! น้องเมย์.. พี่4 ขอบอกว่าสวยมาก หน้าตาเหมือนสาวเกาหลีเลย ไม่บวมด้วย เป็นแบบที่อยากได้หรือเปล่าค่ะ เห็นบอกว่าเลือกไว้หลายแบบ พี่4 มีข้อสงสัย วันจันทร์ที่ผ่านมาพี่4 ไปจองคิวคุณหมอเฉลิม รอดู Case น้องคนนึง เข้าบอกว่ามาแก้จมูก ทำไมต้องทำเสร็จแล้วติดพลาสเตอร์ด้วยหรอคะ แล้วแบบนี่เราจะเห็นรูปจมูก กับความโด่งว่ามันโด่งแค่ไหนค่ะ เห็นใครบอกว่าทำเสร็จแล้วต้องถ่ายรูปหลังทำทันที นั้นคือทรงจริงๆ ของเรา ไม่รู้พี่ 4 เข้าใจผิดหรือเปล่า แล้วของน้องเมย์คุณหมอได้ติดพลาสเตอร์ให้หรือเปล่าค่ะ ตกลงเลือกแบบไหนค่ะซิลิโคน เจ็บมากมั้ย แต่พี่4 ขอบอกว่าสวยนะ ไม่บวมเลย ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ
2#
โพสต์ 2009-5-27 17:17:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอตอบคุณพี่ 4 แทนน้องเมย์นะคะ

ที่น้องคนนั้นต้องติดพลาสเตอร์เพราะเป็นเคสแก้และจมูกเดิมที่เคยทำอาจจะเอ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-27 13:07

ขอบคุณมากนะคะน้องนุงกะหนิง ที่ทำให้พี่ 4 หายสงสัย ถ้าทำครั้งแรก คุณหมอจะไม่ติดพลาสเตอร์ให้ใช่เปล่าค่ะ ดีค่ะค่อยยังชั่ว ที่ฟอร์จูนคนล้านแปด อิอิ ขอบอกว่าจมูกน้องหนุงกับหนิงสวยมากค่ะ โด่งดีเวลาทำบอกคุณหมอว่างยังไงค่ะ แล้วถ้าเราอยากตามใจเราเน้นแบบที่เราให้คุณหมอดู คุณหมอจะทำให้หรือว่าเน้นความเหมาะสมเป็นหลักค่ะ ขอบคุณอีกทีนะคะ
3#
โพสต์ 2009-6-1 23:41:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องเมย์สวยมากเลย พี่โฟร์งานยุ่งมาก ไม่ได้เข้ามาทักทาย ดีขึ้นเยอะแล้วนะ หายกังวลแล้วนะจ๊ะน้องเมย์ สวยจริงๆ นางเอกเกาหลีมาเอง อิอิ
4#
โพสต์ 2009-6-1 23:42:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรายยืนตาเขียวอยู่ข้าง ๆ อ่ะเจได คริ คริ{:13_988:}
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-1 21:22

ถ่ายรูป ขอเบอร์น้องเมย์หรือเปล่าจ๊ะ น้องโอเปิ้ล
5#
โพสต์ 2009-6-1 23:50:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบอีกเรื่องค่ะ เวลาพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ บังเอิญเจอกันที่คลีนิคเคยเข้าไปทักทายกันบ้างเปล่าค่ะ พอเจอกันเห็นมองแต่ดั้งกัน แอบมองทำตาปริบๆ ไม่กล้าเข้าไปทัก อิอิ เห็นแต่คนสวยๆ หล่อๆ พี่โฟร์อยากเข้าไปทักนะคะ แต่กลัวไม่คุยด้วย เพราะยังไม่มีดั้ง ยังไม่สวย อิอิ (อ่ะล้อเล่น) อยากให้คุยเหมือนเราเจอกันในโลกไซเบอร์ค่ะ สนุกดี ไม่เครียด แต่บางคนอาจต้องการความเป็นส่วนตัว มีความเห็นยังไงบอกกันหน่อยนะคะ
6#
โพสต์ 2009-6-2 00:48:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องกังวลนะจ๊ะ ใจเย็นๆ นะค่ะ ความสวยมาแล้วๆ แผลผ่าตัดมันต้องบวมธรรมดา ขนาดมีดบาดยังบวมเป็นอาทิตย์เลย(มีดอีโต้) บางคนบวมเป็นนาเนีย นัวเนียเลยอ่ะ เห็นหลายๆ คน ก้อเครียดกับเรื่องที่ว่าทำมาแล้วทำไมไม่โด่งนะจ๊ะน้องเมย์ ใครๆ ก้อบอกว่าลองดูประมาณสัก 1 เดือน จะเข้าทีและโด่งมาก พี่โฟร์ว่าน่ารักและเค้ากับรูปหน้าน้องเมย์นะ คุณหมอทำออกมาสวย โพสรูปมาดูบ่อยๆ นะจ๊ะ แล้วน้องเมย์ไปคลีนิคอีกเมื่อไหร่ ตัดไหมหรือยังค่ะ ถ้าเจอกันพี่โฟร์เข้าไปทักแบบไม่ให้ทันตั้งตัวนะ ฟอร์จูนร้านอาหารเยอะนะ แล้วทานอะไรได้ปกติยังค่ะ เผื่อชวนเพื่อนๆ ไปทานข้าวกัน  หรือว่าสวยแล้วทานไม่ลง อิ่มอกอิ่มใจ อิอิ
ใครว่างไปทานข้าวกัน วันไหนมีคิวตรงกันก้อดีนะคะ จะได้เจอกัน น้องเมย์อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วย อย่าเครียดนะ เดี๋ยวไม่สวย
7#
โพสต์ 2009-6-2 23:35:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยมากเลย แต่หน้ายังบวมอยู่นิดๆ ใช่เปล่าค่ะน้องเมย์ ดูโด่งธรรมชาติมากเลย จมูกดูยาวดีนะคะ ดูหน้าตา happy มากเลย อิอิ(กลับไปนั่งนอนนับดาว เมื่อไหร่จะถึงคิวเราสักทีนะ)  สีเลนส์ในตาสวยปิ๊งส์เลยอ่ะ (สีอารายค่ะ) ขอควงไปดูหนังได้เปล่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้