เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-5-21 23:21:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมทำกับหมอเฉลิมครับ 18,000 ครับ ใช้ไหมตัดครับสีดำ(ไม่รู้ทำไมไม่ใช่ไหมละลาย)
        คุณหมอใจดีมาก ยิ้แย้ม ใส่ใจที่จะรับฟัง จะเอาแบบไหน มีตัวอย่างมาไหม(รูปภาพดารา)  ไม่มีครับแต่อยากได้แบบเกาหลี ถ้าอย่างนั้นไปหาก่อนนะครับ เผอิญมีหนังสือดาราเกาหลีอยู่เล่มหนึ่งระหว่างรอ รีบไปหาเลยผม ..ได้มาหนึ่งรูป เอาแบบนี้ครบ หมอดูแล้วเนื้อจมูกเราได้ ผม ทำเลย.. รอคิวตั้งเดือน กว่าจะได้เจอหมอ...กล้าๆกลัวๆว่าจะเจ็บเปล่า  เจ็บยาชาเข็มแรก ต่อมาชาหมด ไม่เจ็บ..เสร็จแล้ว หน้าเปลี่ยนเลย บวมนิดๆ (มีเค้าความหล่อเลย)อีก2วันจะบวมกว่านี้  .. ตอนนี้ผมทำมา 28 วันแล้ว แฟนบอกว่าเป็นธรรมชาติมาก จมูกสวย โด่งเป็นสัน เหมาะกับผู้ชาย พูดง่ายๆ หล่อ

ขอขอบคุณข้อมูลทุกๆข้อมูล

มาดูข้อมูลของคุณ ทาเคชิ กับ อีกคน ที่ทำจมูก คาง ตา ออกมาอย่างหล่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้