ดู: 5130|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เว็บดั้งโด่งให้ความสำคัญแต่ดั้งจมูกอย่างเดียว?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-10-16 00:38:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-10-16 00:39

ทำมัยต้องแก้ต่างอ่ะค่ะ
ชื่อเว็ปมันก้อพาให้เข้าใจได้แบบนั้นอยู่แล้วนิ

แต่ถ้าใครเข้ามาดูในเว็ป ก้อจะเหนเองอ่ะค่ะ ว่า มีทุกอย่าง จมูก ปาก ตา โบท็อก ไฮย่า
อ่อ มีรีวิวหน้าอก คนเดว
กะขาดอีก2อย่างก้อเฉาะอ่ะค่ะ กะ แก้หูกาง ยังไม่มีคนมาวิวให้ดูเรย
2#
โพสต์ 2009-10-16 01:14:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก้อเจ๊ฝนอ่ะ แล้วก้อใครอีกคนนะ kimji สองคนนี้งัย จำได้ว่ามีโพสท์ไว้ แต่ไม่ได้ รีวิวอลังการมากมาย
3#
โพสต์ 2009-10-16 23:08:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-10-16 23:27
บางครั้งเข้าไปดู&ศึกษารีวิวพี่ๆเค้าก็ขึ้นหัวแค่ว่า ดูหน่อยครับเพิ่งไปทำมา เอ่างงไม่บอกทำอะไร พอเข้าไปพ ...
ต้นฉบับโพสโดย virginsoul เมื่อ 2009-10-16 22:55

มาแล้วคร้าบบบ...up หน้าใหม่ กับ หมอเฉลิมครับ
ได้ฤกษ์ เปิดตัวปากใหม่ของนู๋ปลาแล้วค่า
     ปากจมูกหมอพีระ
อัพดั้งมาแว้วว20/09/09 By หมอคมกริช
รีวิว แก้จมูกครั้งที่ 4 โดยคุณหมอเฉลิม 18 ส.ค. 52
   รีวิวจมูกใหม่ รอบที่ 4 +แก้ไขหน้งตาตก by หมอเฉลิมจ๊ะ
  เพิ่งทำมาจมูกมาวันนี้ครับ ฝีมือคุณหมออรรถพร
  จมูกปาล์ม ที่บางมด เมื่อ 1 ก.ย. 52 ครับ
  รีวิวปากพร้อมจมูก หมอญานินท์ สุราษฏร์ธานี
  ทำปากบาง ขณะจัดฟัน โดยหมอสุรพล ขอนแก่น
ทำปากบางกับคุณหมอคมกริชครับ
  ทำจมูกกับหมอวิมลเชียงใหม่ มาครับ
     จมูกใหม่ บวมตุ่ย + เขียวปั้ด by หมอเฉลิม
   ตัดเนื้อปลายจมูก + เสริม แล้วครับวันที่ 23 - 09

นี่เรายกตัวอย่างแค่หน้า 1 ของรีวิวนะคะ ยังไม่ไปถึง 2 3 4 5 6 เรยนะ มันสังคมรู้ๆกันตรงไหนหรอคะ ส่วนใหญ่คนวิวเค้ากะบอกนะ ว่าทำไรที่ไหน มีแค่ 10 เปอร์เซ็นเองมั้งที่จั่วหัวแบบอื่น

แล้วอีกเรื่อง คุนถามมา พวกเราก้อตอบไปโดยตรงถึงความคิดของแต่ละคน แล้วอยู่ดีดี เหมือนคุนมาพาลยังงัยพิกลนะคะ ไอ้คำว่าหรือพี่ๆอยากตีผมเนี่ย  
จิงๆ น่าขอบคุณ พวกที่มารีวิวด้วยซ้ำ เพราะเค้ายังกล้าที่จะทำ
ใครไม่ทำ เราก้อไม่ได้ไปว่าไรเค้า แล้วเราก้อไม่ได้บังคับนะว่า คุณอยู่เว็ปนี้ ทำเสดต้องวิว
คุณอ่านแล้ว จำเปนต้องแสดงความเห็นมั้ย ก้อแล้วแต่คุณ ไม่เคยมีใครว่าอะไรนะคะ แต่ถ้าจะแสดงความคิดเห็น ถ้ามันไม่เปนการรบกวนคนอื่น หรือใช้คำพูด ส่อไปในเจตนาอื่น
ถ้าคุณคิดว่า ตอนคุณจะทำ หาข้อมูลอะไรไม่ได้สักอย่าง แล้วคุณยังจะทนอยู่ในที่ๆไม่ให้ประโยชน์กับคุณต่อไปหรอคะ
เปนเรา เราไม่นะ เราคิดว่า ทุกคนในเว็ปนี้ พร้อม เต็มใจ จะตอบคำถามทุกคำถามที่ถามมา ถ้าเปนสิ่งที่เค้ารู้ข้อมูลและศึกษามาพอสมควรอ่ะค่ะ ตอนเราศึกษา เราไม่เสิชหรอก เรานั่งอ่านมันทีละกระทู้ ทีละหัวข้อ เริ่มจากกระทู้ปักหมุด อ่านไปเรื่อยๆ อันไหนสำคัญเราก้อจดเก็บไว้

ไม่มีอะไรดีดีที่ได้มาง่ายๆโดยไม่ต้องพยายามนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้