ดู: 14772|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Update ข้อมูลการไปปรึกษาหมอเทพ 25/02/2555

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-2-29 09:34:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีค่ะ คุณ NongPop

เราก็เป็นกะเทยเหมือนกัน เราสูง 170 หนัก 58 เราว่าเราเป็นคนที่ตัวใหญ่มาก ตอนทำเรากะว่าจะขอหมอซัก 380 cc แต่ไม่รู้ว่าคุณหมอเทพจะให้รึป่าว เพราะเราหน้าอกแบนเรียบ แบบเป็นกระดูกเลยอะ จริงๆเราอยากทำทรงสูงนะ เพราะเราไม่มีเนินอก (ก็กะเทยเนาะ ทำไงได้) เรารู้มาว่าซิลิโคนทรงกลมแบบธรรมชาติจะมีเส้นผ่าสูนกลางกว้างกว่า แล้วทำมานมจะไม่สูงเท่าไร แต่เดี๋ยววันนั้นเราจะถามหมออีกที เราตัดสินใจทีเดียวเลยว่าจะทำ เราไม่ได้นัดวันปรึกษานะ เรานัดวันทำเลย แล้วคุณเองกะว่าจะทำทรงอะไร ไซด์ไหนหรอค่ะ ทำไมไม่ทำก่อนแฟนจะมาละค่ะ แบบว่าแฟนมาปุบ พร้อมใช้งานเลย ไม่ต้องมานอนเจ็บ ทรมานให้แฟนเห็น
2#
โพสต์ 2012-2-29 09:45:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณความรู้ดีๆจากเจ้าของกระทู้นะค่ะ ทำให้หนูรู้สึกตื่นเต้นมากในวันที่จะเสริมหน้าอก เพราะหนูไม่ได้นัดวันปรึกษากับคุณหมอเทพเลย กลัวจะลังเลก็เลยตัดสินใจนัดวันทำเลย

ดีใจนะค่ะที่คุณหมอเทพและพี่ๆพยาบาลไม่ได้ดุ อย่างที่เคยได้ยินเค้าว่ากัน บางคนบอกว่าคุณหมอดุมาก พูดเสียงดัง ถามมากก็จะโด่นด่า พยาบาลก็พูดไม่เพราะ ไม่มีมารยาท :/

ไม่ทราบว่าตอนที่คุณ จขกท เข้าไปปรึกษากับคุณหมอ คุณเห็นผลงานใซด์ 380 cc บ้างมั้ยค่ะ มันใหญ่มากมั้ย เพราะหนูสนใจใซด์นั้นอยู่ แล้วซิลิโคนของเมกาใช่ยี่ห้อ Mentor มั้ยค่ะ? ของฝรั่งเศษที่ว่ามีแต่ทรงสูงนะ ยี่ห้ออะไรหรอค่ะ? เผื่อวันจริงหนูจะได้มีข้อมูลคุยกับคุณหมอหน่อย (เพราะเคยมีคนบอกว่าหมอเทพใช้แค่ของเมกาและมีแต่ทรงกลมธรรมชาติ)

3#
โพสต์ 2012-3-6 04:32:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-3-6 02:21
อืม ดีจัยที่เห็นสาวสองเหมือนกัน อย่าหยุดสวยค่ะ สู้ ...

โทรไปนัดแล้วค่ะ จะทำวันอาทิตย์ที่ 11 นี้ละ กะว่าจะทำใซต์ 375 cc น่ะค่ะ เพราะหนูคิดว่าหนูตัวใหญ่ อยากสวยทีเดียวจบ ไม่อยากมาอัพใซต์ใหม่ อิอิ ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากๆค่ะ
4#
โพสต์ 2012-3-6 04:43:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย toktaknicha เมื่อ 2012-3-6 01:30
ลูกสาวหมอเทพมารายงานตัวค๊ะ ทำกับคุณหมอเหมือนกัน ตอน ...

หวัดดีค่ะพี่ นมบึ้มๆดี ชอบมากๆค่ะ หนูเป็นสาวสองเหมือนกันค่ะ อายุ 20 สูง 170 หนัก 59 พอดีเป็นคนชอบกินซะเหลือเกิน จะทำนมกับหมอเทพวันอาทิตย์นี้ละค่ะ กะว่าจะทำใซต์ 375 cc ไม่รู้จะโอหรือป่าวนะค่ะพี่ รูปพี่ที่เป็นรูปปล่อยผมนมใหญ่ดีค่ะ แต่ขอโทษน่ะค่ะ รูปตอนที่พี่มัดผม ทำไมมันดูไม่ใหญ่แล้วค่ะ มันยุบลงไปแล้วหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้