เจ้าของ: Kwankk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกคุณหมอธี ค่ะ 385cc

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-11-2 00:31:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเป็นลูกสาวหมอเทพคะ ทำเมื่อธันวาปีที่ผ่านมา ตอนทำก็อ่านข้อมูลพอสมควรเกี่ยวกับคนที่เคยทำกับหมอ
เท่าที่อ่านนะคะ หมอเทพน่าจะฉีดยาเกี่ยวกับกล้ามเนื้อนะคะ ผลที่ได้คือนมนิ่ม นวดน้อยก็ยังนิ่ม

มีครั้งนึงเรานวดน้อยมาก จนแทบไม่นวด นมข้างนึงติดผังผืดทำให้ต้องไปให้หมอช่วย หมอฉีดยาเข้าไปในนม
จากนั้นร่างกายนะคะดีขึ้น ที่ใช้คำว่าร่างกายเพราะเราเป็นออฟฟิศซินโดรมนะคะ ปวดหลัง ปวดไหล่
สังเกตุได้ว่าอาการปวดหายไปเลย นมก็นิ่ม ตัวก็นิ่ม แขนขา ไหล่ หลัง หายปวดไปประมาณเดือน สองเดือน เลยคะ

เคยอ่านว่าเป็นยาที่มีสตีรอยด์เป็นส่วนประกอบ หากแพ้ก็จะมีผื่นขึ้นสักเดือน สองเดือน คะ
แต่นมนิ่มจิงคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้