ดู: 17027|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามเรื่องฉีดผิวค่ะ***ฉีด mixing white glow+ Collagen Forte

[คัดลอกลิงก์]
พึ่งได้ mixing white glow กับ collagen forte มาค่ะ แต่ตอนไปฉีดครั้งแรกแอบตกใจ ที่มันออกเปนสีน้ำตาลเข้มๆ จะเป็นของแท้มั้ยคะ
ผิดปกติอะไรหรือของปลอมรึป่าวคะ กลัวของปลอมมากเลย
แล้ว พี่ๆคิดว่า สูตรนี้จะได้ผลมั้ย ควรเพิ่มตัวไหนหรือถ้าหมดแล้วจะเปลี่ยนเป็นตัวไหนดี
เห็นมีแต่คนบอกว่า มิกซิ่งไวท์ดี แต่ว่ามิกซิ่ง โกล์ไม่เห็นผล เริ่มลังเลแล้ว
ตอนฉีดไปก็ไม่รู้สึกปวดมึนหรืออะไรเลยค่ะตัวนี้ ฉีดไปสองเข็มแล้วก็ยังเหมือนเดิม
**มีตัวไหน สูตรไหนแนะนำอีกบ้างคะ ขอบคุนค่าาาาาาาาาาา

ป.ล. มีวิธีไหนที่จะ ทำไห้มั่นใจที่สุดว่าเราซื้อของจริงมาบ้างคะ ช่วยกันแนะนำหน่อย
บางทีถึงจะซื้อกับคนรู้จัก แต่ก็นะคนรู้จักเราไปเอามาจากไหนก็ไม่รู้ บางทีเค้าอาจจะโดนหลอกมาอีกต่อนึงก้อได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้