เจ้าของ: aa22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สักปากชมพูกับ ช่างเฟีย มาค่ะเลยเอามาให้เพื่อนๆดูกัน

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-12-23 16:32:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาละทุกคน เราจะมาไขข้อข้องใจให้ทุกคนละนะ ถ้าใครเล่นเวปนี้มานานจะรู้จักเราดี ในเวปนี้คนจะรู้จักเราชื่อ เชอร์รี่ เป็นสมาชิกดั้งโด่งแต่มีเวปแรกๆๆ    เราไปสักปากกับช่างเฟียมา ก่อนเราไปสักเราได้คุยกะช่างเฟียทาง what app. และ line. เราไม่ได้มาดิสเครดิส. หรือให้เครดิสใครทั้งนั้นอะไรที่ดีเราก้อว่าดีอะไรที่ไม่ดีเราก้อว่าตามนั้น ก่อนเราไปสักเราได้โอนเงินมัดจำ500บาท
เรานัดกับช่างเฟีย5.30น แต่เราไปประมาน5.00นิที่เราไปเร็วเพราะเรากลัวจะหาร้านไม่เจอและอยากไปดูลูกค้าคนก่อนหน้ามาเป็นยังไงโอไม๊ พอเราไปถึงเราให้เราไปเจอที่คอนโดชือ centric.  ก่อนถึงแยกวงศ์สว่าง พอเราไปถึง เราถามว่าร้านอยู่ตรงไหนเค้าก้อไม่บอก. บอกให้เรารอที่หน้า ล็อบบี้. เราก้อรอสักพักรู้สึกนานมาก เราเริิ่มหงุดหงิดเรยโทรไปอีกบอกว่าเรารอนานแล้ว ในใจก้อคิดว่า จะยอมเสียค่ามัดจำไป500ไม่ทำแล้ว. แต่ก้ออยากเห็นก่อน เลยรอสักพักก้อมีน้องผู้ชายลงมารับเรา ขึ้นไปบนห้อง เราไม่ขอบอกรายละเอียดชั้นและห้องนะเพราะเราถือว่าเป็นที่ส่วนบุคคล. พอเข้าไปในห้องเล็กๆ ก้อเห็นน้องผู้หญิงหน้าตาดีคนนึง (คนที่มาโพสว่าไปสักกับช่างเฟียมา. หมึกแท้เมกาเพราะเค้าได้หยิบขวดหมึกมาดู).  (แต่ตอนเตาทำเราเห็นช่างเฟียเข้าไปผสมหมึกในห้อง โดยที่เราก้อไม่รู้ว่าหมึกอะไรด้วยซ้ำ  ).   มาเข้าเรื่องกันต่อ. ผู้หญิงคนนั้นก้อทักทายเรา คุยนู่นนี่. แล้วก้อบอกว่าเค้าเป็นพี่สาวช่างเฟีย. เราก้อนั่งรอคนก่อนหน้าเราที่ไปสัก ดูไปดูมาน้องเค้าก้อพูดจาดี ทั้งช่างเฟียและผู้หญิงคนนั้นเราก้อเป็นคนง่ายๆ อยากสวยอยู่แล้ว เราก้อรอ พอคนก่อนหน้าเราสักเสร็จ เค้าก้อให้เราไปนอนเพื่อใส่ยาชา. แล้วช่างเฟียก้อลงไปส่งคนก่อนหน้าเรา เราก้อนอนรอสัก ก้อสักตามปกติ น้องเค้าก้อเปลี่ยนเข็มใหม่ทุกครั้ง เราก้อโอเค เรื่องยาชาน้องเค้าใส่ตลอดถ้าเรารู้สึกสดุ้งหรือเกร็ง. พอเรานอนสักไปสักพักก้อมีคนโทรมาว่าจะมาสักอีก2คน. ตอนสักเสร็จเราก้อรู้สึกดี ไม่ได้อะไร ดูน้องเค้าก้อน่ารักดี เราก้อคิดว่าถ้าสวยเราจะมาโพสให้เครดิตน้องเค้า เพราะเราก้อถือว่าอยู่เวปนี้มานานถึงช่วงหลังๆจะไม่ได้เข้ามาเล่นก้อตาม

แต่.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!     ปากเราเริ่มมีปันหานี่ละสิ. วันแรกกับวันที่2ไม่เท่าไหร่ก้อเจ็บตามปกติคนทำสวย. พอวันที่3เริ่มมีตุ่มน้ำใสๆ ขึ้นมุมปากเราเจ็บมากกกกกกกกกกกก. เจ็บจนเรานอนไม่หลับ 2คืน. ก่อนหน้านี้ตรงผิวปากเราก้ออักเสบนะแต่เราเอายาทาร้อนในป้าย ก้อดีขึ้น. แต่ตรงมุมปากเราทรมานมาก. ตอนแรกเราก้อไม่อยากโทษ ใคร  พอวันที่3เราไปหาหมอเพราะเราทรมานมาก นอนไม่หลับเรย หมอบอกว่าเราติดเชื้อไวรัส เริม เราก้อมาเสิร์ทหาดูอาการ. เพราะเราไม่เคยเป็นมาก่อน จริงอยู่ว่าทุกคนสามารถเป็นได้ แต่จะได้รับเชื้อมาจากไหนนี่สิ เพราะการติดเชื้อและเกิดอาการ ประมาน2วัน เราสักมาก่อน2วันแล้วจึงเกิดอาการ จริงๆเราอยากลงรูปนะ แต่เราใช้ไอโฟนถ่ายรูปและเราเอาไอแพดเขียนโพสนี้ ถ้าใครพอจะมีวิธีให้เราโพสรูปได้ก้อบอกมาละกัน  คือเราอยากให้คำนึงถึงเรื่องความสะอาดนิดนึงจริงๆสถานที่ก้อเหมือนเถื่อนนะเป็นคอนโด.   และราคาก้อค่อนข้างแพงอยู่มากทีเดียว เราสักมาตั้งแต่วันเสาร์ นี่ก้อครบ7วันแล้วปากเราน่าเกลียดมาก. สีก้อไม่เท่ากัน แต่ช่างบอกยังลอกไม่หมดให้เรารอก่อน สีจะออกมาสวย เราก้อline ไปถามเค้านะเรื่องปากเราที่เป็นเริม เค้าก้อตอบมาว่าใครก้อสามารถเป็นได้. ก้อจริงอยู่ถ้าเรานั่งอยู่เฉยๆแล้วเป็นเราก้อจะไม่โทษใครนะ เค้าบอกว่าเค้าก้อเคยเป็นทายาก้อหาย มันก้อแน่นอนอยู่แล้วแต่ความรับผิดชอบเค้าแค่ ถ้าไม่สวยถูกใจก้อให้ไปสักใหม่ในอีกเดือนนึง แต่เราคิดว่าคงไม่แล้วถ้าไปสักอีกเกิดติดเชื้ออะไรอีก เราไม่แย่เหรอ. เราขอให้โพสเราเป็นอุทาหรณ์ไว้ก้อแล้วกันก่อนจะทำอะไรก้อศึกษาดีๆๆก่อน ก่อนที่จะเสียเงิน เสียความรู้สึกเจ็บตัว แถมได้โรคกลับมาอีก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
โพสต์ 2011-12-23 16:33:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆเราอยากไปตั้งกระทู้ใหม่นะ แต่เราไม่สามารถลงภาพประกอบได้ ถ้าใครมีวิธีโพสรูปจากไอโฟนลงเวปได้เรยก้อบอกเรานะ เพราะเราไม่สะดวก
3#
โพสต์ 2011-12-23 18:47:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะค่ะที่ชม และขอบคุณมากๆด้วยที่ด่า คนเราบริสุทธิ์ใจค่ะ ใครอยู่มาก่อนใครน่าจะรู้ดีนะค่ะหรือต้องให้เอาตำรวจไปถึงที่เรยไม๊ เริ่มไม่พอใจมากๆแล้วนะกับหน้าม้าใจเรายังคิดดีอยู่นะออกมาพูดแบบนี้อยากมีเรื่องแน่ๆช่วยเช็คประวัติก่อนนะว่าใครเป็นใคร. อย่าหยาบคาย. จากไม่มีเรื่องเดี๋ยวมีเรื่องแน่ๆ

คะแนน

1

4#
โพสต์ 2011-12-23 18:49:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดิชั้นไม่มีผลประโยชน์อะไรต้องขัดค่ะเพราะกิจการดิชั้นไม่ใด้เกี่ยวข้องอะไรกับการสักค่ะ ขอโทษนะค่ะ

คะแนน

1

5#
โพสต์ 2011-12-23 18:50:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังไม่หยุดออกมาพูดว่าดิชั้นโจมดีดิชั้นจะแจ้งความนะค่ะมีหลักฐานนะค่ะ
6#
โพสต์ 2011-12-23 18:53:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าคุณอยากโฆษณาจริงเป็นแบรนด์เนอร์ของเวปเรยค่ะเสียเดือนละไม่เท่าไหร่หรอก
7#
โพสต์ 2011-12-23 19:28:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดิชั้นไม่มีเจตนาดิสเครดิสนะค่ะเพราะบอกไปแล้วช่วยกลับไปอ่านให้รอบคอบอีกทีนะค่ะ ที่ออกมาโพสเพราะอยากให้คนที่คิดจะทำศึกษาดีๆๆก่อนเท่านั้นค่ะ แล้วแต่ความพอใจของแต่ละคนนะค่ะ แล้วแต่วิจารณญาณของคนที่จะทำ
ดิชั้นคุยกับช่างค่ะความรับผิดชอบคือใหเดิชั้นทายาที่หมอให้มาถ้าไม่พอใจให้ไปสักใหม่อีกเดือนนึง บอกไปแล้วนะค่ะ
คนดีย่อมแก้ไขค่ะมีความรับผิดชอบไม่ใช่ มาสมัครใหม่แล้วบอกว่าเป็นลูกค้าแล้วแถไปเรื่อย อีกเวปที่ดิชั้นแนะนำไปอย่าให้ต้องไปโพสที่นั่นนะค่ะ เราหวังดีอยากให้มีลูกค้าเยอะๆก้อแนะนำเวปให้นะค่ะ คนเราไม่ว่าจะมีอาชีพอะไรควร จะมีจรรยาบรรณค่ะ
ข้อความที่คุยกับช่างต้องให้เอามาโพสไม๊ค่ะ ตอนแรกไม่สะดวกโพสแต่ถ้า ยังมาหาว่าดิชั้นใส่ร้ายหรือดิสเครดิสอีกจะสะดวกลงทุกอย่างแล้วนะค่ะ

คะแนน

6

8#
โพสต์ 2011-12-24 15:13:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Jejeangel เมื่อ 2011-12-24 04:52
คุณ Idoll-hall
พี่ไปทำมาวันเสาที่ 17 ใช่ป่ะค่ะ ใช่คนที่มาร ...

ใช่ค่ะ ตอนี้สีปากน้องเป็นยังไงบ้างค่ะ  ขอให้ของน้องสวยๆสมใจนะ ของพี่อาจจะดวงไม่ดีก้อได้ ตอนนี้ด้านนึงด่างด้านนึงสีเข้ม เฮ้อ  ขอให้สีมันไม่ติดยังดีกว่า ถือว่าเป็นประสบการณ์ค่ะ  คงเข็ดแล้วต่อไปคงพึ่งหมอแล้วละค่ะ ยังไงปรึกษาผู้เชี่ยวชาญดีที่สุดเนอะ
9#
โพสต์ 2011-12-24 17:31:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย idol-hall เมื่อ 2011-12-24 15:13
ใช่ค่ะ ตอนี้สีปากน้องเป็นยังไงบ้างค่ะ  ขอให้ของน้อ ...

ค่ะยังไงพี่คงไม่ทำไรตอนนี้ก้อปล่อยไปตามธรรมชาติก่อนค่ะ
10#
โพสต์ 2011-12-24 17:46:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย teeleck เมื่อ 2011-12-24 17:16
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teeleck เมื่อ 2011-12-24 17:19

ตอบกระทู้ J ...

จริงๆก้อกังวลนะค่ะ เพราะเรากำลังท้องอยู่เกิดติดเชื้ออะไรมาลูกเราพิการเราก้อแย่มาก เกิดติดเชื้อHIVนี่หมดอนาคตทั้งครอบครัวเหมือนกัน
11#
โพสต์ 2011-12-25 11:22:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเรื่องคลิปเสียงนะค่ะ ที่บันทึกไว้ เพราะทุกคำพูดของดิชั้น เป็นประโยชน์กับดิชั้นมากค่ะ.
1. คุณบอกว่า 1อาทิตย์ ปากจะลอกและสีจะสวย ไม่ใช่1เดือนนะค่ะ  
2.  ที่ดิชั้นบอกว่าเป็นคนชอบจับปาก แต่ไม่ได้บอกว่าหลังทำไปจับบ่อยๆนะค่ะ
3. ที่ดิชั้นบอกว่ามือดิชั้นอาจไปจับนู่นนี่ ก้อในสถานที่ของคุณนะค่ะ คุณบอกให้ดิชั้นไปล้างปากในห้องน้ำของคุณซึ่งต้องเดินผ่านห้องนอนดิชั้นก้อบอกว่าห้องน้ำคุณอาจจะไม่สะอาดก้อได้ ดิชั้นอาจจะไปจับประตู ลูกบิด และเปิดก๊อกน้ำ ในห้องน้ำของคุณ (ในคลิปมีพูดไว้ คุณลองกลับไปฟังหลายๆรอบ)
4.  การที่คุณโอนเงินให้ดิชั้น คุณเป็นคนเสนอเอง ดิชั้นแค่พูดว่าคุณจะรับผิดชอบอย่างไร คุณบอกว่าจะคืนค่าสักให้และค่ารักษาพยาบาลดิชั้นมีบิลของทาง รพ.
5.  คำพูดไหนที่ดิชั้นใส่ร้ายคุณมิทราบค่ะ ที่ดิชั้นพูดเป็นความจริงทุกประการ หลักฐานก้ออยู่บนปากของดิชั้นไม่ต้องไปค้นหาเรย

ที่คุณส่งSMS. มา และโทรมา 9สาย ในยามวิการ ถือว่าก่อกวนนะค่ะ เวลา22.30น

ดิชั้นจะไม่รับโทรศัพย์ของคุณนะค่ะ และจะไม่เข้ามาชี้แจงอะไรทั้งนั้นเพราะถือว่าดิชั้นชี้แจงไปหมดแล้ว
ที่คุณบอกจะแจ้งความว่าดิชั้นหมิ่นประมาท ขอแนะนำให้คุณไปปรึกษาตำรวจก่อนนะค่ะ คุณอาจจะโดนจับข้อหาสถานที่ประกอบกิจการเถื่อนก้อได้นะค่ะ. ยิ่งดิ้นยิ่งมันตัวเองนะค่ะ.

ขอโทษทางแอดมินด้วยนะค่ะ ที่ทำให้เป็นปันหา คุณเป็นเจ้าของเวปมีสิทธิ์ที่จะเช็ค ไอพีได้อยู่แล้ว ดิชั้นเข้ามาใช้เวปของคุณฟรีๆยังทำให้คุณเดือดร้อนอีก

คะแนน

2

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้