เจ้าของ: dungdongzzz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review จมูกใหม่กับคุณหมอชาตรี แห่งสยามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-6-22 11:17:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-6-18 17:53
มีรูปตอนสมัยเมื่อ 20 กว่าปีก่อนมาให้ชม สมัยเรียนรด.อะ ...

ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-6-18 17:53

มีรูปตอนสมัยเมื่อ 20 กว่าปีก่อนมาให้ชม สมัยเรียนรด.อะ น่ากัวมาก นึกว่าซีอุย แซ่อึ้ง สมัยที่คุณเทอดพร มโนไพบูลย์แสดงนำ
ไม่รู้จักกันหละสิ เด็ก ๆ 555++ คือว่าเป็นคนหน้าตาไม่ดี เลยมีแต่รูปติดบัตร ขอให้เข้าใจตรงกันนะครับน้อง ๆ

ชมได้แต่กรุณาอย่ามาอำกัน

.........................................................................................

ดูดั้งโด่งมา กลับมาที่เวปดูตัวคุณนะ อาจจะชมตัวคุณมากเกินไปอ่ะ  
เฮ้อ เท่งก็ดูเท่ยังไม่พอ พี่กี้ร์อีกคน(อะเฮ้ย อะเฮ้ย)
ก็ดำ เหลือเกินถ้าเทียบกับคุณ
อีกตลกโก๊ะต๋ง  โก๊ตี๋อะไร อะไรน่ะเฮ้อ เห็นแล้วยังไม่หล่อเท่าคุณ (อ่ะจริงเด้)

กู่ก้องฟ้า ว่ายังมีคุณอีกคน ที่น่าจับตา (ที่น่าจับตา)
บอกทั่วซอยว่ายังมีคุณอีกคน ที่น่าจะดัง (ที่น่าจะดัง)
หวังวันหนึ่งว่า คุณนั้นอาจจะมีคนเขามาสนใจ

ศิลปินเดี่ยว ( ศิลปินเดี่ยว) โดดเดี่ยวเดียวดายยังไม่มีใครจอง
ศิลปินเดี่ยว (ศิลปินเดี่ยว) รูปหล่ออย่างเงี้ยะ ยังไม่มีใครมอง
เชื่อพี่เถอะน้อง ทั้งหม่ำเท่งโหน่ง ยังต้องชิดซ้ายไปเลย เอ๊อะ เออ เอ๊อะ เอย  
รูปร่างหน้าตา ดวลกันเป็นเพลงต่อเพลง
ไม่ต้องไปเกร็งไปหวั่น

ชมนะ ไม่ได้อำ อิอิ

2#
โพสต์ 2012-6-22 14:51:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-6-22 11:25
ถ้าจำไม่ผิดเพลง "หลงตัวเอง" ของ เอ อนันต์ บุนนาค ชิมิ ...

ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-6-22 11:25
ถ้าจำไม่ผิดเพลง "หลงตัวเอง" ของ เอ อนันต์ บุนนาค ชิมิครับ
แหม เห็นแววตาของคุณ amplemiracle แล้ว น่าจะรุ่นราวคราวเดียวกัน
หรือจะเป็นรุ่นพี่ ชิมิ ชิมิ แปลงเพลงเก่งนะครับนี่ งัยก้อขอบคุณนะครับที่ชม
แต่ไม่ได้อำกันแน่่นะ อิอิ

............................................

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

อะจริงเด้  ...คุณจะมารุ่นเดียวกะผมก็นับว่าแก่แล้วน๊า อิอิ

ผมแค่ยี่สิบต้นๆเองนะ  

อ๊ะ ไม่เชื่ออะดิ จะหาว่าผมหน้าแก่ ชิมิชิมิ

อ๊ะ แต่ยอมรับนะครับ ก็มันจริงนี่หว่า 555
เพราะผมฝากธนาคารไว้ ตอนนี้ได้ดอกเบี้ยสูงมาก เผลอแป๊บเดียวเลยได้ทบต้นมาด้วยละ จะดีใจดีมะเนี่ย

ชมจริงๆครับ ฟันธง

ไม่ได้อำกันแน่นอนครับ คอนเฟริ์ม  

แสดงความคิดเห็น

อ่อ ถ้าเอาไปคูณสองนั่น อายุจริงเลยนะ 555++  โพสต์ 2012-6-22 15:39
ถ้าคุณ amplemiracle 20 ต้น ๆ ผมก้อเพิ่งจะ 19 อะจิ ว่ะฮ่ะฮ่า :lol:lol:lol  โพสต์ 2012-6-22 15:38
3#
โพสต์ 2012-6-22 16:04:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
dungdongzzz  ถ้าคุณ amplemiracle 20 ต้น ๆ ผมก้อเพิ่งจะ 19 อะจิ ว่ะฮ่ะฮ่า
..........................................

พูดอีกก็ถูกอีก

คุณกำลังหนุ่มกลังแน่น   ส่วนผมกำลังจะเหี่ยวจะแห้ง 555

dungdongzzz  อ่อ ถ้าเอาไปคูณสองนั่น อายุจริงเลยนะ 555++
.........................................

น่านนนนนนนนนนน~~   โดนเข้าแล้วหนึ่งดอกเหมือนกัน อิอิ

ทำไงได้ ดันฝากธนาคารไว้ซะเยอะ

พอถึงเวลาดอกเบี้ยทบต้น ถอนออกมาแทบไม่ทันเลย 555

ถึงยังไงก็ตาม ก็ยังมีไฟอยู่คร๊าบบบบบ
4#
โพสต์ 2012-11-7 21:57:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-10-31 00:33
วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดครบรอบ 28 ปี อ่าว ลืมบวกอีกส ...

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้