ดู: 9472|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากทำหน้าอกค่ะไม่พอใจตอนนี้เลยช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ(มีภาพนมเรา)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PoonFah เมื่อ 2011-10-6 16:24

หลังจากทำจมูก2ปีก็มีโครงการใหม่

รอบตัวเรา 32-25-34 หนัก 45.5 สูง163
ไม่มีร่องนมเลยอะ เศร้า
หรือสมัยนี้เค้าฮิตใหญ่ๆกันเราเลยรู้สึกว่านมเราเล็กไปป่าว??
แต่เราก็ไม่พอใจนมตัวเองอยู่ดีนมเล็กใส่เสื้อผ้าไม่สวย
เวลาใส่บิกินี่หายไปเลยถ้าใส่บรายังพอเป็นทรงบ้าง
แต่ก็แอบกลัวเจ็บค่ะ-*-

แนะนำหน่อยนะค่ะว่านมเท่านี้ใส่เท่าไรถึงจะพอดีไม่ใหญ่ไปไม่เล็กไป
แล้วคุณหมอท่านไหนดีราคาขอไม่แพงมากเกินไป(งบจำกัด)
ถ้าเสริมนี่ฉีดเสริมหรือทำผ่าตัดดีกว่าค่ะ?
มีปัญหาปวดหลังหรือเดินหลังค่อมกันบ้างไหม
เสริมทีเอาใหญ่ๆไปเลยดีกว่า
หรือว่าเอาธรรมชาติไว้ก่อนค่ะ
เพราะหลายคนบอกว่ามันจะยุบเล็กลงค่ะ

เคยผ่าใส้ติ่งมาแล้วไม่รู้ว่าทำนมจะเหมือนใส่ติ่งไหม 555+
มีคนบอกว่าหลังทำนมเป่งมากกเหมือนจะระเบิดออกมา
เส้นเลือดขึ้นเต็มไปหมดบวมแดงดูน่ากลัวมากๆ
เจ็บไม่เหมือนสิบล้อทับแต่เจ็บเพราะว่าผ้าที่คุณหมอพัน(จริงหรือป่าว)
ส่วนสายที่ใส่นมไว้ต้องดึงออกเองใช่ป่าวค่ะ
เค้าบอกว่าเวลาดึงเจ็บเหมือนมีดบาดเลย- -"
แล้วแผลนี่แล้วแต่คนใช่ไหมค่ะเพราะบางคนบอกว่ายกแขนไม่ขึ้น
บางคนก็บอกว่าทำมาวันเดียวขับรถกลับบ้านเลย

จริงๆแอบสนใจหมอเทพแต่ได้ข่าวว่าทำแล้วไม่สลบ
แต่ตอนไปถามคุณหมอบอกว่าใช้ยาสลบนะค่ะ
แต่อ่านรีวิวบางคนบอกว่าใช้มอฟีน
หรือคุณหมอให้เลือกเอาได้เหมือนจมูกว่าจะสลบหรือมอฟีน- -"
ราคาokนมนิ่มและเป็นทรงหยดน้ำ(จริงป่าว?)
จมูกนี่ไม่สลบไม่ว่านะแต่นมนี่ดิไม่สลบไม่หวายยยยจริงๆ

เริ่มเสพติดศัลยกรรมแล้วป่าวเนี้ยยยย
นมเราค่ะแทบไม่มีเลยอะร่องเริ่งหายหมด
ใส่ชั้นในยังพอมีทรงค่ะบิกินี่ไม่ต้องพูดถึงเลย
รูปสุดท้ายของเราเห็นแล้วมันทำให้เราตัดสินใจเด็ดขาดว่าต้องทำ

ถ้าเราจะทำใหญ่ขนาดนี้จะเวอร์ไปป่าวค่ะ?
กลัวดูอ้วนหรือมีปัญหาตามมาทีหลังมากกว่าอะ
ยืมรูปเพื่อนๆมาเลยตัดหน้าทิ้งค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 17:05:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mac_daddy ตั้งกระทู้

พูดเหมือนรุ่นพี่เราเลยค่ะ
ผู้ชายเหมือนกันเค้าก็บอกว่าอย่าเสริมเลย
เวลาจับมันก็รู้อยู่ดีถึงนมจะนิ่มขนาดไหน
ให้เค้าเลือกเค้าก็บอกเลือกนมเล็กดีกว่านมทำ
แต่เราเป็นผู้หญิงเนอะสงสัยผู้ ญ กับ ช
คิดไม่เหมือนกันแหงเลย

ผู้ ญ อย่าหยุดสวย ฮิฮิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 18:40:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ Enjoy_11 ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 01:32:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ kazzaway ตั้งกระทู้

ค่ะเราถึงอยากทำงายยยยย เคยไปปรึกษาคุณหมอแล้วค่ะ
ไปกับเพื่อนแต่เพื่อนเราดันกลัวบอกว่าไม่ทำที่นี่
มันบอกว่าดูสกปรกแต่เราก็ว่าเฉยๆนะ
เพราะคนไปทำกันหลายคนok
ไม่มีปัญหาอะไรอะ

แสดงความคิดเห็น

ให้นมลูกได้ปกติด้วย  โพสต์ 2011-10-14 22:49
พี่เราไปทำมานานละไม่มีปันหาไรเลยทรงสวย  โพสต์ 2011-10-14 22:49
หมอเทพผ่าไม่โดนเส้นประสาทหัวนมด้วยนะ!  โพสต์ 2011-10-14 22:49
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 01:34:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ chery2550 ตั้งกระทู้

ว้าวจริงเหรอค่ะ คุณหมอมือเบาไหมค่ะ?
แล้วคุณหมอใส่ยาสลบหรือแค่มอฟีนอะค่ะ
หรือเค้าให้เราเลือกเองว่าจะเอาอะไรแล้วแต่
เราติดตรงนี้ด้วยทำสดเราคงไม่ไหวกลัวๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 14:49:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ BoVy ตั้งกระทู้

ค่ะ ถ้ามีที่ไหนดีๆแนะนำกันบ้างนะค่ะ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-14 00:07:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ nattapach ตั้งกระทู้

เรายังไม่รู้จะเอาใหญ่ขนาดไหนเลยค่า
ก็กลัวใหญ่ไปจะดูอ้วนเตี้ยอะ
ถ้าใหญ่ๆต้องผอมจริงๆเลย
ตอนแรกนกเนี่ยกะตามใจคุณหมอ
ประมาณจมูกอะก็บอกคุณหมอไปว่าตามใจคุณหมอ
ตอนแรกเอารูปก้อยไปให้ดูหมอไม่ดูเค้าบอกว่าจะดูแต่จมูกเรา
เพราะจมูกแต่ละคนไม่เหมือนกัน= ="แล้วเค้าก็อธิบายๆๆๆว่าจมูกเราทำได้งั้นงี้ๆนะ เง้ออ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-14 00:38:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ rodmayzy ตั้งกระทู้

ขอบคุณจ้า เรากังวลมากไปหรือว่าของเราเล็กไป
เพราะสมัยนี้เราเห็นแต่นมใหญ่เกินหน้าเกินตา
ยิ่งถ่ายภาพแนวsexyแล้วแต่ละคนใหญ่เหมือนฝักแฝงแตงโมกันเลยทีเดียว
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-14 05:38:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ rodmayzy ตั้งกระทู้

จ้า เราก็อยากทำแต่กลัวเรื่องเจ็บทำสดคงไม่ไหว
เพราะมันก็เหมือนผาตัดใหญ่เนอะ
เคยขึ้นเขียงมาแล้วตอนผ่าใส้ติ่ง
ถ้ามันเป็นแบบนั้นเราก็okทำเลยอะ>_<
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-14 16:55:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ evenarnia ตั้งกระทู้

ตอนนี้ก็มีสวยงามกับหมอเทพอะไร เรื่องคืออยากประหยัดงบ
แต่ก็กลัวออกมาไม่ได้ดังใจหรือมีปัญหา
แต่ทำแพงก็ใช่จะดีเสมอไป
เลยยังคิดไม่ค่อยออกเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 01:15:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ boombaraka ตั้งกระทู้

โอโหคุณหมอไม่สลบจริงๆเหรอค่ะ
เคยไปถามคุณหมอเค้าบอกว่าใช้ยาสลบ
แต่พออ่านรีวิวเค้าบอกว่าใช้มอฟีนแทน
เราก็สงสัยตั้งนานว่าเค้าให้เลือกเองว่าอยากสลบ
หรืออยากจะใช้มอฟีนเหมือนทำจมูกอะไรแบบนั้น

ถ้าไม่สลบคุณหมอใช้วิธีเบลอหรือฉีดยาชาหรืออะไรก่อนอะค่ะ

แล้วทำไมคุณหมอบอกเราว่าใช้ยาสลบละเนี่ย- -"
แล้วทรงหยดน้ำจริงหรือป่าวค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-23 03:50:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ celeptar ตั้งกระทู้

โอ๊ะ ขอบใจมากจ้าคุณน้อง
แต่พี่หน้าตาไม่น่ารักแบบน้องเต้ย
แล้วก็ไม่ใช่คนสวยขนาดนางสาวไทย
งานพี่มีแต่sexyเลยน้องเอ๋ย
ถ้าเป็นไปได้พี่ก็อยากถ่ายแนวน่ารักใสๆบ้าง 555+
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-26 04:24:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ lvprincess ตั้งกระทู้

คัพเราBค่ะ+ ดันทรงนิดหน่อย
ส่วนเรื่องทำหน้าอกเค้าว่ากันว่าให้ทำใหญ่ๆไว้ก่อน
เพราะทำไปสักพักนมจะเล็กลงไปเป็นคัพเลยไม่รู้จริงป่าว
อยากเห็นภาพเหมือนกันค่ะเพราะมีเพื่อนสนใจไปทำยันฮี
แล้วโดยส่วนตัวพอใจไหมค่ะ??
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-30 01:06:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ lvprincess ตั้งกระทู้

สนใจดูค่ะเพราะว่าเพื่อนเราที่ไปคุยกับหมอเทพก็อยากไปทำที่ยันฮี
อยากเห็นเหมือนกันว่าหมอทำสวยอะป่าว
เราไม่อยากทำเกิน6000อะค่ะ
แล้วเวลานอนคว่ำมีปัญหาจริงหรือป่าวค่ะ??
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 01:23:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด

พอดีเพื่อนคนนึงเค้าไปทำนมมาแต่เค้าเป็นคนท่ไม่มีหน้าอกมาก่อนเลยยย

หลังทำเค้าเป็นคนชอบนอนเล่นโนตบุคบนที่นอนเค้าบอกว่านอนคว่ำแบบราบ

ลงไปไม่ได้เลยเพราะเค้าอึดอัดและหายใจไม่ออกเหมือนเอาผ้ามารัดหน้าอก- -"

อยากดูรีวิวหน้าอกอะค่ะรบกวนส่งมาทาง the_girl_friend@hotmail.com ได้นะค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-2 22:41:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ไม่เป็นไรค่ะ อ่านได้

เข้าไปดูภาพในไดอารี่แล้ว

ใหญ่ได้ใจจริงๆๆๆทำมาเท่าไรค่ะ??
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-18 03:11:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ beehappy ตั้งกระทู้

ใช่ค่ะหมอเทพเน้นใหญ่เวอร์จริงๆถ้าไม่มีเนื้อหน้าอกจะดูหลอก

อยากทำมากเลยค่ะ แต่ตัดสินใจทำกับหมอไหนดีมันคิดยากมาก

เพราะแต่ละหมอก็มีข้อดีเสียต่างกันไป ขอบคุณมากนะค่ะ ^^

อยากสวยแต่กลัวเจ็บ คนสวยต้องอดทน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้