ดู: 2465|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกไซส์ก็ไม่ถูกใจเท่าไซส์450ccby รพ.เลอลักษณ์ทรงสวยสมใจ

[คัดลอกลิงก์]
        กินเบียร์อาจจะเมา กินเราอาจจะมัน สวัสดีค่ะ เราชื่อเบียร์(แอบมีสโลแกนเล็กน้อย5555) วันนี้มาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งแรกด้วยไซส์450cc หูยยย คนอาจจะคิดว่าใหญ่มากแน่ๆ บอกเลยว่า ใหญ่นะแต่ก็ไม่มากหรอก กำลังพอดีตัวค่ะ ในช่วงแรกๆคนอาจจะมองว่าใหญ่เพราะมันไม่เข้าที่ มันยังไม่ยุบ แต่พอมันเข้าที่เมื่อไหร่ละก็...พอดีกับตัวเลย เรียกได้ว่าลงตัวเป๊ะๆ

ก่อนเสริมหน้าอกมันก็จะแบนๆหน่อยอะเนอะ ถ้าไม่ยัดไม่ดันก็จะไม่มีแบบนี้แหละค่ะ ทำไงได้ก็แม่ให้มาน้อยเอง พูดแล้วอยากจะร้องไห้ 555 แต่แม่บอกว่าถ้าแม่ให้ไปไม่พอก็ไปขอที่หมอเลยลูก เนี่ยแม่สนับสนุนแล้วเราจะรออะไรล่ะค้าบบบบ เราเลือกเสริมหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ ใครๆก็บอกว่าหมอเก่ง แถมที่นี่ยังเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรงอีก ปลอดภัย ได้มาตรฐาน และที่สำคัญหลังผ่าตัดเสร็จต้องนอนค้างหนึ่งคืนจ้า ซึ่งใครๆน่าจะชอบเหมือนเรา เพราะจะได้มีคนคอยดูแล อย่างน้อย 1 คืนก็ยังดีจะได้ดูวิธีแล้วก็กลับไปดูแลตัวเองที่บ้านได้ เนอะๆ
        เราเลือกทำซิลิโคน Allergan ค่ะ เป็นผิวทรายแล้วก็นิ่มมากด้วย และเรายังรู้มาพอคร่าวๆอีกว่าหมอกิตติศักดิ์เค้ามีเทคนิคการวางซิลิโคนแบบไม่เป็นบล็อก ทำให้หน้าอกออกมาสวยและดูเป็นธรรมชาติอีกด้วย เอาสิๆ ไม่ทำยังไงไหวล่ะแบบนี้...และหลังจากที่เราแอดมิททั้งก่อนผ่าตัดและหลังผ่าตัดนั้นเราก็กลับไปดูแลตัวเองที่บ้านแล้วจากนั้น 5 วันก็กลับไปถอดผ้าพันหน้าอกที่รพ.อีกครั้ง พร้อมสอนนวดหน้าอกด้วยตัวเองและนวดกระตุ้นไฟฟ้า เริ่ดมากค่าาา

2 ภาพนี้เป็นหลังจากที่เราทำหน้าอกไปได้ 20 วันค่ะ เราต้องงดกินพวกของหมักดอง ของทะเล อาหารแสลง ห้ามยกของหนัก ห้ามใส่ชุดชั้นในแบบมีโครง หลังจาก 6 เดือนนู่นถึงจะกลับมาใช้ชีวิตปกติได้ แต่ก็ไม่ซีหรอกค่ะ เพราะอยากได้นมสวยและมีคุณภาพ น้อวววว

ลืมบอกว่าเราเลือกแผลใต้ราวนม ตามภาพเลยค่ะ ถ้าดูจากภาพก็เห็นได้ว่ารอยแผลจางไวมาก เราทาที่ลดรอยแผลเป็น เป็นจำประทุกวันค่ะ ดีมากเลย อีกอย่างนะคะถ้าใครถามว่าทำหน้าอกที่ไหนดี เราเชียร์หมอกิตติศักดิ์รพ.เลอลักษณ์สุดเสียงเลยค่ะ ดีจริง!!

หลังทำทิ้งท้ายสัก1ภาพเก๋ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้