ดู: 3052|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผู้รู้ แนะนำทีค่ะ พยายามแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า พยายามที่จะเปลี่ยนรูป ที่เป็นเด็กผู้ชาย ใส่เสื้อสีแดงๆ ตาแบ๊วๆ
ให้เป็นรูปตัวเองอ่ะค่ะ แต่พอคลิกที่จะเปลี่ยน ตรงข้อความที่ให้เปลียนรูป
ก็หาเมนูที่จะลากมาเปลี่ยนไม่ได้สักที่ค่ะ
กลุ้มใจจัง  ! แง้ๆๆ
คือ copy รูปตัวเองลากมาใช่หรือเปล่าค่ะ
แต่มัน paste ไม่ได้ทำไมหรือค่ะ งง++
ใครรู้ ช่วยบอกทีค่ะ
จะได้ไปทักทายพี่ๆ ท่านอื่น อ่ะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 16:40:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนมากค่ะ จะลองทำดูให้ได้คร้า
จู๊บๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 16:53:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รู้สึกว่า คลิกไปที่แก้ไขรูปส่วนตัว แล้วค่ะ
แต่ข้างๆ จะขึ้นเหมือน กรอกสี่เหลี่ยม ใหญ่ๆ
แล้วก็ไม่รู้ว่า จะเอารูปมาใส่อย่างไร
เพราะว่า ไม่มี เมนูนำว่า ให้copy มาใส่รูป
จะได้วางรูปได้ งง กันหย่ายเลยค่ะ
แง้ๆๆๆๆๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 19:17:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สรุปแล้ว ก็ยังทำไม่ได้อยู่ดี แง้ๆๆๆๆ
โกรธตัวเองจังง่ะ
เฮ้อ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 19:23:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
K.fershnight ค่ะ  ลูกท้อ ขอบคุงมากค่ะ
คือ เราดูใน file ที่ คุน แนบวิธีการทำมาให้แล้ว
แต่ว่า หน้าจอของเรา เวลา จะใส่รูป มันไม่ขึ้น แบบ ของคุนน่ะค่ะ
เซ็งมาก คือ มันจะคลิกที่ แก้ไขรูปส่วนตัวได้
แต่มันจะไม่ขึ้นเมนู ให้ upload น่ะค่ะ
มันจะว่างๆ เปล่า อยู่อย่างนั้น  เพราะเวอร์ชั่น หรือเปล่าค่ะ
เพราะพึ่งเอาคอมไป ล้างไวรัสมา  พวกโปรแกรม ต่างๆ ต้อง
update ใหม่    ถึงว่า มันไม่ขึ้น แบบ ที่คุนบอกสักที
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-25 19:40:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
`แวะมาบอกว่า ทำได้แล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้