ดู: 1919|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สับสนการใช้ยา ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เอ่อ.. ได้รายการของที่ต้องใช้หลังจากการเสริมจมูกมาแล้วค่ะ
แต่ยังตะหงิดๆเรื่องการใช้งานอยู่.. >,<

รบกวนผู้รู้ชี้แจงแถลงไขทีนะคะ

* เจลประคบร้อนประคบเย็น 3 M Neckcare
>> ต้องประคบตลอดเวลาเลยรึป่าวคะ แล้วต้องประคบประมาณกี่วัน

* เจลลดบวม Raparil Gel
>> อันนี้ ทาเมื่อไหร่อ่ะคะ แล้วก็ต้องทากี่วันด้วย

* บัวหิมะ
>> เอ่อ.. มันจะซ้ำกับที่ทาเจลลดบวมไปแล้วรึป่าว อันไหนทาก่อนทาหลังคะ

* ยาหม่อง
>> อ่า.. จะลำดับก่อนหลังยังไงกับเจลลดบวม และบัวหิมะดีค่ะ??

* ใบบัวบกอัดเม็ด
>> อันนี้กินมากน้อยแค่ไหนคะ และกินไปนานเท่าไหร่

* ยาลดบวม  DANZEN
>> ต้องกินจนหมดแผงเลยรึป่าว หรือว่ากินเยอะแค่ไหนคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^___^
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-3 09:19:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้ำมะพร้าวเหรอ?? น้ำมะพร้าวเหรอ??
โอเคค่ะ ขอบคุณมาก ความรู้ใหม่!! 55+
จะซัดน้ำมะพร้าวตามที่แนะนำนะคะ ^^

จะขึ้นเขียงวันพฤหัสนี้แล้ว ( 5.11.09)
ยังไม่มีผู้รู้มาชี้แจงแถลงไขเลย >,<

กลัวทำตัวไม่ถูก!!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้