ดู: 8529|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครรู้เรื่องกระบอกไม้ไผ่จีน หยุดหน้าเน่า ของดาว มยุรี บ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-6-18 15:14:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็อยากรู้ข้อมูลเหมือนกันค่ะ ตอนนี้้เราก็มีปัญหาเกี่ยวกับใบหน้า และได้เข้ามาอ่านในเวปดั่งโด่งหาข้อมูลจากเพื่อนๆทุกๆวันค่ะ มีใครรู้ข้อมูลเอาซิลิโคนออกแนะนำด้วยค่ะ คือไปเอาออกแล้วที่โรงบาลเอกชน1ครั้งค่ะ คือมันอักเสบตลอดเวลา คือฉีดซิลิโคนมาครั้งเดียวไม่เคยไปฉีดเพิ่มอีก อันนี้ได้หลวมตัวไปฉีดที่แถวงามวงวานค์ค่ะ เขาบอกว่าคอเจล ทุกวันนี้คิดเสียดายหน้าก่อนๆดีๆไม่ควรเชื่อใครหลงไปฉีดเลย ตอนนี้เหมือนคนเป็นโรคประจำตัวเลย กลับไปเมืองไทยตรงแน้วเข้าโรงบาลเอกผ่าหนั้งครัง บอกตรงๆว่ามุมปากไม่เหมือนเดิม  ขอบคุณมากค่ะถ้าใครได้ข้อมูลแนะนำด้วยนะค่ะ
2#
โพสต์ 2011-6-30 18:28:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาออกที่ ร พ เดชาค่ะ กับหมอปัญญาค่ะ ที่แก้มและคางค่ะ 45.000ค่ะ
3#
โพสต์ 2011-7-1 23:45:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Linnysaweden เมื่อ 2011-7-1 23:46

ตอนนี้เอาออกได้ประมาณ 4เดือนแล้วค่ะ คือรู้สึกว่าหน้าไม่เท่ากันค่ะ  ข้างขวาที่แก้มนูนๆไม่ยุบค่ะ

หมอไม่ได้ให้ดูค่ะว่าเอาออกแยะมากน้อยแค่ไหนค่ะ หมอบอกว่ายิ้มได้สามเดือน ตอนนี้ยิ้มเหมือนปากมันล็อกไว้ เวเลาจะยิ้ม ขอบอกได้เลยยิ้มยากๆเกงๆ หมอผ่าเปิดแผลในมุมปากค่ะ
และคางเปิดแผลใต้คางค่ะ แต่ไม่ได้ใส่แผ่นซิลิโคนค่ะ หมอผ่าเปิคแผลใต้คาง 3 เซนค่ะ หลังจากนั้นคางอักเสบตลอดและมีผื่นแดงๆขึ้นที่คาง ทนไม่ไหวอยู่ต่างประเทศค่ะ มันไกลที่จะบินไปหาหมอที่เมืองไทย ก็เลยปรึกษาหมอเมืองนอก ตอนนี้หมอเมืองนอกกำลังหาหมอเก่งๆมาช่วยเอาออกให้ค่ะ มองกระจกแล้วจิตตกทุกครั้งค่ะ แล้วน้องมีข้อมูลหมอท่านไหนบ้างที่เอาซิลิโคนออกได้บ้าง แนะนำพี่ด้วยค่ะ
4#
โพสต์ 2011-7-4 15:05:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ first_berry ตั้งกระทู้

บางกอกศัลยกรรม แก้ไขซิลิโคนที่แก้มได้ไหมค่ะ? รบกวนถามด้วยค่ะ ขอบมากคุณค่ะ
อยากแก้ไขใบหน้าตนเอง แต่ยังหาข้อมูลจากเพื่อนๆทำออกมาแล้วดีจริงๆ

ทีแรกคิดจะไปหาหมอคนเดิมแก้ไขให้อีก เพื่อนโทรมาบอกว่าอย่าๆ เพราะว่าเพื่อนไปเอาออกมาห้าครั้งแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้