เจ้าของ: Rossukhon_S
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ หมอศรัณย์ จะครบอาทิตย์แล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-5-23 05:19:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย to-be-beauty เมื่อ 2011-5-23 05:24

สวยแล้วค่ะ ดีใจด้วย ไม่ต้องเคืองหมอเลย เห็นรูปก่อนทำเห็นด้วยค่ะกับคุณหมอค่ะ  จมูกงอนปลายเชิด ทำยาก คืดดูง่ายๆ หากทำแบบเกาหลี่ แบบฝรั่ง ไม่ได้เลย ปลายจะมูกที่งอนขึ้นจะไม่รับกับสัน แต่หมอก็หาทางออกให้ได้คือทรงเดิม รูปเดิม แต่เสริมสันขึ้น ยังเป็นจมูกแบบงอนและปลายเชิดแต่งอนเป็นสันสวย และดูดี
หน้คล้ายๆ ตั๊ก ค่ะ ตากลมคมสวยค่ะ  

คิิดว่ารู้แล้วล่ะ ว่าจะไปแก้จมูกหมอไหนดี ตอนนี้มีสองท่านในใจแล้วจร้า แต่ขอเก็บข้อมูลต่ออีกนิดนึ่ง
2#
โพสต์ 2011-5-23 18:53:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ Rossukhon_S ตั้งกระทู้

ตั๊กไหนจำไม่ได้ค่ะ แต่ตั๊กที่สวยๆๆ อ่ะ ตาเหมือนมากเลย ตั๊กที่เป็นดารา นมสวยๆ อ่ะ
3#
โพสต์ 2011-5-24 17:04:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้สวยขึ้นได้อีกค่ะ

โทรเข้าไปที่คลีนิคแล้วค่ะ เข้าชมในเวปแล้ว และฝากรูปตัวเองและแบบไปให้ทางทีมงานดูให้ค่ะ แบบไหนเหมาะกับเรา ถ้าทางทีมงานและคุณหมอ เลือกตรงใจที่สุด ตัดสินใจไปทำเลยค่ะ

หมอเฉลิมโทรถามวันนี้ ทำใหม่ 32000.- แก้บวก 10000.-  คิวปีนี้เต็มแล้วปีหน้ายังว่างแต่ยังไม่รับจอง

หมอยุทธพงษ์ ถามแล้วค่ะ น้องเดือน ตามเคย แต่เสียดายไม่มีเวปให้เข้าไปดู น้องเขาจะโทรกลับแต่พี่ไม่สะดวกค่ะ เสียดายจัง

แสดงความคิดเห็น

เป็นกำลังใจนะค่ะ ถ้าเลือกแล้ว เชื่อใจหมอค่ะ แล้วเราจะไม่กังวลค่ะ *-*  โพสต์ 2011-5-24 20:06
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้