ดู: 8170|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] แก้ไขจมูก(ปากแหว่ง)

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-6-29 22:46:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แสดงว่าน้องสาวเป็นเหมือนพี่เลยครับที่  ให้น้องสาวไปติดต่อที่โรงบาลจุฬาเลยครับการทำจมูกของคนที่เป็นปากแห่วงเพดานโหว่นั้น จำเป็นจะต้องให้กระดูกซี่โครงของตัวเองทำครับไม่สามารถใช้  สิริโคล ทำได้ครับเนื่องจากกระดูดอ่อนตรงปลายจูมเราไม่มีครับเเล้วถ้าน้องสาวหวังว่าจะทำให้ดูเป็นปกตินั้นมันไม่สามารถทำได้ครับทำได้ก็เพียงแค่ให้ดูสวยงามกว่าเก่าครับแต่ไม่เป็นปกติแต่ถ้ามองผ่านๆๆก็จะไม่เห็นค่าใช้จ่ายในการทำรวมแล้วไม่เกิน 10000 ครับที่โรงพยาบาลจุฬาแต่ขั้นตอนการเตรียมคนไขอาจเยอะมากกว่าคลีนนิึคครับผม ของพี่ดั้งพี่โด่งอยู่เเล้วแต่ไม่มีปลายจมูกได้คิวทำ 12 กค 54 แล้วการที่จะไปทำกับโรงพยายบาลนั้นอายุต้องเกิน 20 ปีก่อนครับกระดูกจะโตเต็มที่เเล้ว(สำหรับเคสของพวกเราเท่านั้นต้องทำหลัง 20 ปี) สงสัยอะไรสามารถสอบถามพี่ได้ครับ อันดับแรกตัวเราพิการอย่าให้พิการใจครับหน้าตาก็สำคัญแต่ใจเราสำคัญกว่าตัวพี่เองถูกเพื่อนเรียกไอ้บี้มาตลอดพี่ไม่โกรธเพื่อนครับแต่คิดว่าสักวัน 1 เราจะต้องเอาชนะพวกเขาให้ได้ทุกวันนี้พี่ก็ทำได้ครับพี่ทำงานเป็นวิศวกรที่ บ.เอกชนแห่ง 1 ในกรุงเทพมหานคร หันหลังกับไปดูพวกที่เคยดูถูกเรายังเดินต๊อกต๋อยเงินเดินยังไม่เกิน 15000 กันสักคนอย่าดูถูกตัวเองเป็นพอครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้